HỎI ĐÁP? Máy Tính Bảng 7" loại nào tốt nhất vậy mọi người....

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Maihang87, 18/8/11. Trả lời: 12, Xem: 4815.

1. Maihang87

Maihang87 Thành viên

Em định mua một cái máy tính bảng 7", nhưng không biết nên mua hiệu loại nào tốt nhất.
    Cũng tính mua Galaxy tab 7" nhưng không biết có loại nào tốt hơn ko?
    Xin các bác chỉ giúp em với.
    Em xin cảm ơn ạ!

:
  2. tuyentien88

tuyentien88 Thành viên

7'' còn có htc flyer với blackberry playbook nữa, không kể mấy em archor, trong mấy con này thì flyer là ngon nhất

3. HDD18HAMLONG

HDD18HAMLONG Thành viên

hình như Table 7" được dùng và hỗ trợ nhiều nhất là GalaxyTab 7" bạn ạh :D mình để ý thấy có 1 lượng không nhỏ chê này nọ, nhưng rốt cuộc thấy lại rất nhiều người dùng. mình cũng bán ipad và giữ lại GT, đơn giản vì thích tính gọn nhẹ của nó. :p

4. Maihang87

Maihang87 Thành viên

Mình cũng nghĩ vậy, nhưng vi nghe nói con GT nó có nhiều lỗi wa nên mình cũng ko dám, Nên hỏi thăm vòng vòng nếu có em nào tốt hơn thì mình sẽ mua con ấy. Dù sao cũng thanks vì bạn đã quan tâm.

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Mình sẽ đi tìm hiểu về em Flyer này, thanks ban nhé!

5. haipyn

haipyn Thành viên

flyer hơn gtab 7 bác ạ

6. chantran89

chantran89 Thành viên

galax tab 7 ho tro tot hon ban a , vi nhieu nguoi sai . mà con nghe goi nhan tin dc nua minh thich nhat cai nat^^"

7. d0cc0c4ub4i

d0cc0c4ub4i Thành viên

Nen kien nhan doi them khoang 1-2 thang nua, sap co Galaxy tab 2 roi, man hinh 7inch, nhung cau hinh va man hinh se tot hon nhieu con tab 1

8. ngaoop012

ngaoop012 Thành viên

làm con dell streak 7 @@ ra bản chính thức rồi đấy

9. tranlonghb89

tranlonghb89 Thành viên

GT đi bạn. hình ảnh sắc nét xem phim sướng nhẹ thỉnh thoảng vẫn nhét vào túi quần đc, hoặc nhét thẳng vào cạp quần ;))

10. binhbhdn

binhbhdn Thành viên

Ko có sp nào tốt nhất mà chỉ có sp phù hợp với mình nhất thôi! Với E hiện tại la tab 7

11. copcai87

copcai87 Thành viên

thấy nhìu ng xài archos, đề tài bàn về dòng này cũng sôi nổi, mình cũng đang định mua arnova hoặc archos, làm quen với công nghệ thôi, chứ ko mua thương hiệu :D

12. quanhp68

quanhp68 Thành viên

Đồng ý với Bạn về mấy nhận xét trên(vì mình cũng đang dùng GT 7.)sau mấy lần up room giờ chạy ngon lành cành đào.duy chỉ có vụ nhét thẳng vào cạp quần thì mình "Hổng dám đâu"

13. nguyenhai712

nguyenhai712 Thành viên

Tiền nào của đó.một con trên 17.8t một con 10.7t

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Một lời khuyên nên mua hàng chính hãng...