Máy tính bảng HÀN QUỐC KNC MD710 8GB

moc204204
19/4/2012 9:25Phản hồi: 59
Nhờ các bác tư vấn giúp em về con này , máy xài ntn ? màn hình , pin , v..vv.
Có bài review càng tốt.
thank các bác, em viết lên đây cho các bác giúp ạ
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuananh031
ĐẠI BÀNG
12 năm
bẹn mua con này làm zie đợi tháng sau làm con Galaxy tap 2 gia khoảng 5 củ thích hơn
@tuananh031 em thich trải nghiệm mà bác , h đang nghèo nên xài thằng này , sau có điều kiện mình khỏi bỡ ngỡ. giông như lúc đầu chơi bb thì xài 8700 đó bác hjhj
tuananh031
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này nói chung là cũng cùi bắp thôi, nhìn màn hình độ phân giải có 480x800 láp vào diện tích 7 inch thì toàn răng cưa.....
Tiền có 1990k dùng em này được rồi,thấy cũng tạm tạm,
@khongbietdunghoi ỔN NTN BÁC?
không biết con KNC MD710 này có lắp sim điện thoại vào để nghe gọi và dùng 3g trực tiếp không nhỉ
hungdan3010
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo giới thiệu thì công tu đã có 5 năm kinh nghiệm sx tablet nhưng tablet đầu tiên là IPAD thì mới có khoảng 3 năm => chém
theo giới thiệu thì cấu hình hơn bipad9, ngang gemei g3 (trừ bộ nhớ trong 8GB hơn 2 em đó), có sẵn cổng USB khá tiện lợi
Hàng Korea sx ở China, chắc cũng khá good, mắc cái chưa có cái mà test thử
@hungdan3010 Ipad không phải là mtb đầu tiên nhé. Trước ipad có rất nhiều mtb khác nhưng ipad đánh dấu mốc thời kì bùng nổ của mtb.
thank các bác , vẫn cần người đã cảm nhận chi tiết hơn
Knc MD 710 8gb, Mình mới mua Được 4 ngày bên ibuy giảm 60% từ 4.975.000đ xuống còn 1.990.000 đồng. Mình có vài cái đánh giá như sau:
Cảm ứng thì ok, rất nhạy,
Cpu thì nó bảo là 1500mhz, mà t kiểm tra bằng nhiều phần mềm chỉ có 1000mhz.
Ram thì là 314MB, chắc do chứa tập tin gì đó (k bít)
tốc độ copy dữ liệu cũng hơi nhanh.
dung lượng còn 5,8gb.
Camera 1.3mp, cái này trang bị cho có thôi
về đồ họa của máy là Mali 400:
mình dùng vài phần mềm đánh giá thì điểm cũng tạm ok
game thì máy chơi được rất nhiều nha: Asphalt 6 HD, Dungeon Hunter 2 HD , Need for speed Hot Pursuit, Gt racing HD, e.Warriors, Avatar HD, Asassin's Creed HD, Brothers in Arms HD, PES 12, Samurai II: Vengean, Spider Man HD...... Còn rất nhiều game nữa ak, Những game kể tên đã test thử, đều chơi mượt cả.
@layhung màn hình đẹp ko bác , em mua chủ yếu để đọc sách , thank bác rất nhiều về bài cảm nhận vừa rồi
pin thì sao bác , em cân lắm , 26 này em mua rồi
uhm. Mình cũng đang băn khoăn cái pin. Hôm qua hỏi ibuy thì nó bảo là để lại sđt đến 25 này là có hàng ở Hà Nội
@kattala đang cần giúp đỡ
uh mình khổng thể tl chính xác về phần bin được vì mình quên để ý kĩ, mình nhớ là khi mà lướt web rồi linh tinh thì được khoảng 5,5 tiếng, chơi game max liên tục thì được gần 3 tiếng. mình không chắc 100% đánh giá mình là đúng. thông cảm nha. Còn về màn hình thì cũng hơi ok, 6/10đ. Xem video trên web 24h không lag, youtube thì quá mượt, thix nhất xem video 2160p rất rõ nét.hi
nhược điểm của e này là: khi khởi động thì lâu, cắm kết nối với máy tính xong rút ra thì k nên chạm vào vì máy lúc đó rất chậm, có khi đơ lun ak, phải tắt nguồn, chắc do t cài game chương trình nhiều quá nên quá tải, bạn chỉ đọc sach xem video thì ok đó
hiz, có pác nào còn onl hok, tui cũng vừa đặt của Ibuy 1 e 😔 hok bek sao nữa.
Không bek nó có được " nồi đồng cối đá" hok?mà thấy giá nó bèo quá ah, tính mua 1 cái đọc sách báo khi nằm 😁...trước giờ đọc = đt nên sáng đi làm lúc nào cũng hết pin 😔, ngồi lap thì mỏi lưng :p
qua đó kiểm tra kĩ vào, bữa t qua có cái thì k kết nối đc với bàn phím, nói chung là bạn thử hết chức năng của nó lun như lướt web, cái cổng ngoài (phá nhìu vào hi).... xong ok thì quốc
THANK BÁC LAYHUNG NHIỀU , VỚI GIÁ NÀY TỘI GÌ KHÔNG THỬ PHẢI KO BÁC , TẦM NÀY TIỀN CÓ THỂ LƯỚT WEB , CHƠI GAME , GIẢI TRÍ , CHECK MAIL MỌI LÚC MỌI NƠI , HỆ ĐIỀU HÀNH THÔNG MINH HIHI .
@moc204204 ấy ấy sang đó mua rồi nêu cảm nhận cho mọi người nhé. mình cũng đặt 1 cái 28 lấy đây. thank
Không có gì, hi. Chỉ 2tr mà máy đủ chức năng thì quá ok rồi, bữa giờ sài chưa thấy có dấu hiệu bị gì hết, đang phá dữ dội xem e nó có gì k?hihi Chúc bạn chọn đúng sản phẩm mình thix.
@layhung mình thấy tầm này tiền cấu hình cũng ok , nghe bác nói vậy 26 này lên lấy hàng luôn ko lăn tăn nữa , tại sinh viên nên phải đắn đo , đúng ko bác?
ban layhung oi, cai nay chat yahoo video call dc k ban
up cho các bác đánh giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019