Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Máy tính bảng HÀN QUỐC KNC MD710 8GB

moc204204
19/4/2012 9:25Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tối hôm qua lỡ dại bấm nút resest giờ không vào mạng được nữa ai giúp em với..... huhuhu .....
Em đã thử cấu hình lại như sách hướng dẫn chỉ nhưng không được .. đã thử đủ cách tìm được trên google nhưng không được ..chắc rắc rối quá em không hiểu được .. mấy anh làm ơn giúp em huuhu mai mốt ông anh về nhà rồi mà mạng hư ổng chửi em chắc chết. mà xui mai mấy thằng VNPT không làm việc ... ai có thiện tâm ( lương Tâm ) thì vào commet và để lại số điện thoại nhé .. Mạng hư rồi còn đâu đang online di động .....
Trả lời vào topic này nhé http://www.tinhte.vn/threads/1298653/
Minh cung dang quan tam con nay ..nhung theo minh nghi day la thuong hieu cua Ho Cam Dao chu ko phai Han Quoc ....vi vao web cua KNC http://www.iknc.net/news.asp chi toan tieng Trung chu dau phai tieng Han ...nhung voi tam 2tr bao hanh 1 nam ma sai ok thi cung tot thoi..
@Nguyen thanh hue Hàng tàu mà bác, màn hình màu sắc mờ nhạt, cảm ứng miết mỏi tay, khoảng giá 2tr nhiều lựa chọn như ainol tornados, gemei g3, teclast P75a, benss b12, cố tý lấy em onda vi10 màn hình độ phân giải 1024 x 600 đọc sách đỡ mỏi mắt
yoyo_tn
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đang định mua máy này. nhưng thấy trên trang wep ibuy báo cấu hình là :
1500MHz, DDR3 1GB mà có bác nói nó chỉ có 1000MHz , ram 314 không biết thế nào, các bác dùng rồi thì dùng phần mềm kiểm tra giúp em đc không, nếu đúng cấu hình 1500MHz, DDR3 1GB thì em xúc luôn, nhưng nếu cầu hình như bạn ở đầu bài viết nói thì chắc em phải xem xét lại. thank các bác nhiều nha. em chỉ lắn tăn khoản cấu hình của máy thôi
yoyo_tn Thành viên

em đang định mua máy này. nhưng thấy trên trang wep ibuy báo cấu hình là :
1500MHz, DDR3 1GB mà có bác nói nó chỉ có 1000MHz , ram 314 không biết thế nào, các bác dùng rồi thì dùng phần mềm kiểm tra giúp em đc không, nếu đúng cấu hình 1500MHz, DDR3 1GB thì em xúc luôn, nhưng nếu cầu hình như bạn ở đầu bài viết nói thì chắc em phải xem xét lại. thank các bác nhiều nha. em chỉ lắn tăn khoản cấu hình của máy thôi
Minh da lay may !
cau hinh dung nhu o tren mang do bac! 1500MHz, DDR3 1GB
nhung qua that khi kiem tra bang pham mem thi ko dat toi muc do (ram chi 857 gi do thi phai)..ko biet no co chay cai gi ko?​
dung da duoc 4 ngay .. ..
danh gia nhu sau ; mang hinh cam ung good 7/10 đ​
khoi dong thi rat cham.., nhung bu lai chay may ung dung thi cung kha on...tuy nhien choi game 3d thi hoi nong may...game thuong (pikachu...dao vang..)thi ko co van de gi...​
pin thi khoang hon 2h cho choi game 3d...hoac xem fime​
tom lai voi tam 2tr thi minh ok!​

mình cũng mới lấy em này của ibuy test thử wifi cũng nhạy. cảm ứng nhạy. mỗi tội pin hơi kém. em đang định mua cái d-com cho em nó mà không biết loại nào. bác nào đã thử thi pm cho em biết với nhé
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghjen89 USB 3GB Huawei E173 (Mobifone)
KNC là hàng tàu cùi chứ Hàn Quốc gì
matnho
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lieutraichidi01 vậy mà qăng lên tới korea lun
e nói các bác và cả bác chủ thớt nữa, bác đi mua ai bán hàng nói bác là hàng hàn quốc thì bác chữi vô mặt nó đó, có người nói KNC của hàn quốc đặt nhà máy ở china cho dù là vậy nhưng trang chủ của nó ko có ngôn ngữ Hánguo mà chỉ có zhongguo và yingguo, vậy thì hàn quốc chỗ nào....!!! e vô google hỏi kể cả ở nước ngoài chả thấy ai nói là của korea toàn tiếng tàu chữ tàu. Thà cứ nói thẳng hàng china giá tốt đi cho dễ nói chuyện.
KNC chính xác là cty Tàu. Các thông số KNC MD710 không được như quảng cáo đâu. Chỉ 1008 mhz thôi. Đặc biệt các cổng kết nối thì thấy chỉ có cổng micro USB (OTG) và lỗ cắm tai nghe, cắm thẻ TF là hoạt động thôi. Cổng USB lớn không hoạt động. Cổng mini HDMI cắm vào TV không thấy lên gì cả (tiếc tiền mua cáp mini HDMI to HDMI). Xem 1080p thì giật lắm. Các phần khác thì tạm được
sao824
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy tính bảng gọi điện Hàn Quốc KNC MD717
Giá khuyến mãi: 2,600,000 VNĐ

http://www.amaytinhbang.com/detailproduct/san-pham-khuyen-mai/may-tinh-bang-goi-dien-han-quoc-knc-md717-lsquochay-hangrsquo.htm

Ai thử em này chưa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019