Máy tính bảng Sunpad A9, thương hiệu Nhật Bản giá rẻ

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi dOra_it, 19/5/13. Trả lời: 19, Xem: 6036.

1. dOra_it

dOra_it Dự bị

có ai sử dụng em này chưa ạ? nếu có cho em nhận xét với. vì định làm 1 em ntn. mong các bác tư vấn dùm
    :
  2. dcs889910

dcs889910 Thành viên

Nếu là Nhật thì phải có Made in Japan còn không cứ Made in China mà dùng thôi bạn ơi( đây là mình đang nói với tầm tiền con máy bạn định mua). Chứ các bác đừng có chém em là khuyên Made in china nhá.
  3. sky_hp

sky_hp Thành viên

Đồ của nhật trừ hàng của sony hay toshiba còn lại rất ít xk ra nước ngoài, hầu như tiêu thụ nội địa. Có một số ít hàng dt có mặt trên thị trường nguồn xách tay thôi, và giá không rẻ.
    Giờ nhiều chỗ toàn quảng cáo hàng nhật, hàn quốc giá rẻ mà rất nhiều người tin, hài.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
  4. emmocyeu

emmocyeu Thành viên

có thể vì giá m thấy <=> với hàng của Khựa.
    nhưng nếu hàng khựa thì sao dám quảng cáo là hàng nhật?ko sợ quản lý thị trường sờ gáy ah?
  5. sky_hp

sky_hp Thành viên

Bạn nói buồn cười thế, thật bạn nghĩ vậy á:eek:

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
  6. seikara

seikara Thành viên

Thế rốt cuộc cho cái link xem.
  7. Baonam92

Baonam92 Thành viên

Vẫn có bác ngây thơ...

Sent from my Nook Tablet using Tinhte.vn
  8. super_stupid2

super_stupid2 Thành viên

:D ! Ngay cái tiêu đề của bạn nói lên tất cả rồi bạn ơi ! "Thương hiệu Nhât Bản" nó khác ! Kiểu như lập 1 c.ty ở Nhật rồi đặt hàng tất tần tật ở Trung quốc (như mấy hãng đt Thương hiệu Việt ý) ! :p ! Vs lại hãng nhỏ quá, QLTT cũng ko rảnh mà kiểm tra nguồn gốc của c.ty đó đâu ! ^_^
  9. Red_Skin

Red_Skin Thành viên

Ko hiểu mục đích của topic, cũng chưa từng nghe nói đến cái tên này, nhưng tôi thì đó là 1 cái tên sặc mùi Tàu khựa!
  10. kirk2711

kirk2711 Thành viên

11. dksonla

dksonla Thành viên

ko ton quảng cáo đc bạn ak.nếu là máy nhật thì nó phải nói rõ ràng thông số kĩ thuật ra chứ.đằng này trên trang chủ sunpad có nêu thông số gì mấy đâu.sơ qua thôi.lúc này mình có đọc trên 1 trang nào đó.bên ấy chém về sunpad sợ quá.m nhớ có đoạn này.máy dùng chíp mediatex của hãng mediatex nổi tiếng.đc sử dụng rộng rãi trên các sản phẩm của samsung.lg.htc...sợ luôn mấy bác pr hơn cả hk phone.tốt nhất kp chơi.chủ thớt nhé
  12. peypeypey

peypeypey Thành viên

hóng hớt............................
  13. diepvukhac

diepvukhac Thành viên

Không nên mua máy này, nhất là cách làm ăn của bọn avio việt nam. Mình đặt mua hàng ở xa nhưng mãi nó mới chuyển, hàng thì ko đúng hình ảnh theo quảng caó. Đặt mua bao da thì gần 2 tháng nó mới gửi, tốt nhất ko nên mua của bọn làm ăn chộp giật này
  14. diepvukhac

diepvukhac Thành viên

Máy quảng cáo một đằng nhưng thực tế hoàn toàn khác
  15. Herr Lee

Herr Lee Thành viên

Chắc là hàng Khựa thôi!
  16. nguyenlong1025

nguyenlong1025 Thành viên

Mua hàng của TGDD cho chắc ăn đi bác
  17. buidunggdtx

buidunggdtx Thành viên

Giá bán: 6.499.000 VND
    Giá khuyến mại: 3.899.000 VND
    Còn được khuyến mại thêm đồ đến 3 triệu nữa thì choáng thật.
    " Khuyến mại Lần đầu tiên xuất hiện tại Việt Nam, “Ở đâu rẻ nhất, chúng tôi rẻ hơn: Khuyến mại lớn nhân dịp 68 năm ngày Cách mạng Tháng Tám", Số lượng có hạn 100 chiếc cho 100 Quý khách mua đầu tiên: Tặng đồng hồ Rolex xịn trị giá 1.000.000đ đồng hồ bảo hành 1 năm, tặng sim Vinaphone/Mobifone TK 510.000đ. Tặng 1 tai nghe bluetooth trị giá 500.000đ. Quý khách được mua với giá khuyến mại. Ngoài ra Quý khách được tặng thẻ VIP trị giá 1.000.000 VNĐ "
    Nhưng quan trọng là có ai đã dùng qua con này chưa?
  18. lieutruonghai

lieutruonghai Dự bị

100 % là hàng Tàu khựa rồi, giá thì cực rẽ, nhưng sài được một, hai tháng là bị chết nguồn.... không tin thì bạn cứ mua về mà xài.
  19. lehman1

lehman1 Thành viên

oạch
    ko đc 1 2 tháng đâu
    con e mình mới mua 1 cái về dùng đc đúng 3 ngày, bây h bật nguồn ko lên mang đi cầu cứu đây :(
  20. nguyenthanhtrung999

nguyenthanhtrung999 Thành viên