Mi Lan và ASUS Transformer

cuhiep
6/5/2011 9:48Phản hồi: 299
Mi Lan và ASUS Transformer
Cái gì đã nóng thì cho nó nóng hơn. Mời anh em xem 12 tấm hình Mi Lan vui vẻ với ASUS Transformer chiều qua. Mi Lan thì hơi lạ nên mình sẽ không nói gì về Mi Lan cả, Transformer mình biết nhiều hơn. ASUS dự định sẽ bán ra Transformer này ở Việt Nam cuối tháng này với giá khoảng 530 Mỹ Kim và với một số hoạt động khuyến mại anh em có thể được mua với giá rẻ hơn nữa. Hiện chưa rõ số lượng về VN sẽ như thế nào, Transformer hiện cũng đang hiếm hàng trên thị trường thế giới. Mình đã dùng Transformer được 2 ngày nay và khá hài lòng, sẽ chia sẻ với anh em nhiều hơn về chú này trong một bài gần đây. Transformer là chiếc máy tính bảng chạy hệ điều hành Honeycomb của ASUS, Tranformer xuất hiện từ Computex năm 2010.

Thợ chụp Kevil Ngô tiếp tục với chúng ta loạt này. Anh chụp mẫu Mi Lan và Transformer ở cà phê Hội Thảo ở số 57 đường Nguyễn Thái Bình, trong khuân viên của Bảo Tàng Mỹ Thuật.

Thợ chụp: Kevin Ngô
Trang điểm: Stephen Lee
Mẫu: Milan, Asus Transformer
Tạo dáng: Tou Nguyễn
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rjnrjn
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy đẹp, người đẹp vãi 😔( :((
trong hình có con heo chu đít, bác nào tìm ra trong vòng 1 nốt nhạc em mời cafe, he he

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

ước ao có 1 em mac có giao diện sử dụng như transformer, thích thì đút vào là thành laptop, không thích thì rút ra là có tablet xài!
mr@thai
ĐẠI BÀNG
13 năm
He he em nhìn thấy con heo rồi.
changvuive
ĐẠI BÀNG
13 năm

Tấm thứ 3, dưới bàn í........ hehe.. mẫu đẹp nhưng trang điểm hơi đậm!

con heo chu đít 😆 Trông nó cute thật
Nhờ bạn mình mới nhìn thấy con heo 😃)
chippk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái bức ảnh thứ 8 thật là HOT
Atrac
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy đẹp...mai mót có hang là mua em này ngay. chán cái ipad rồi
người mẫu đẹp nhất từng đc chiêm ngưỡng từ khi vào tinhte hehehe :p
kyn_krai
TÍCH CỰC
13 năm
Đẹp quá,chưa dùng android 3.0 bao giờ,đang muốn quay về với android,nhìn thấy bộ này là lại xung quá 😁
pác H làm sao mời đc nhiều mẫu chụp ảnh công nghệ thế nhở, chia sẻ cho ae tt bí quyết dzoim hehehe
chẹp chẹp ..........máy đẹp ,mẫu đẹp ,khung cảnh đẹp chẳng biết nói gì hơn vote cho bác Hiệp
rongcon238
ĐẠI BÀNG
13 năm
tấm thứ 3 từ trên xuống kế bên cái chân của MODel nhé
Cái ảnh mẫu chổng mông lại khán giả các bác thấy gợi cảm hay phản cảm nhỉ 😔
Ôi lập trình viên.
@Airblade14: tấm thứ 3 từ trên xuống, bên trái có con heo 😁
Xấu+ bừa. ko biết ai tạo dáng kiểu nãy nữa.đỡ hết nối luôn.haizzzzzzzzzzzzzzzzz
mẫu này xinh mà make up hơi wá tay...nhạt bớt tí thì ok hơn...^^
Chính xác, make up hơi đậm nên nhìn trong hình không được đạt thực sự.
lilw
TÍCH CỰC
13 năm
trong bức ảnh thứ 3, ngay chân người mẫu có con heo chu đít 😁 lúc đầu nhìn tưởng bulldog nhà ai để đó chứ :p
giai nhân và công nghệ!người và máy đều đẹp chú hiệp ơi hi!
Khoái người mẫu hơn à. 🆒
Vô tinhte[diễn đàn công nghệ-thông tin] mà em toàn thấy các bác chú ý rồi comment cô mẫu không àh...Thôi thì thuyền phải theo nước>>Em theo các bác luôn😁
Thú thật là cô mẫu này hơi bị được đấy.Nếu không muốn nói là được nhất từ trước đến giờ của tinhte.vn
em thích hình cô mẫu mặc váy vàng khoe chân,đưa mông về phía người xem>>>Rất chi là nghệ thuật..>>Em thích tấm đó nhưng không down về được>>Sợ về nhà vợ nó thấy lại nổi cơn tam bành nữa thì khốn😔
bác ko coi mẫu Nga wendy rùi, cô ấy xinh lắm đấy.;)
ùhmm.Cũng tại ít coi.mà coi mấy cô mẫu với công nghệ này dễ bị bỏ bomb lắm nên cũng không để ý nhiều...
Như bài hôm trước của MOD starnt đó>>Toàn bomb là bomb😔
Cảm ơn bác nhe
Tay cô ấy hơi vi ô l*ng sao ý :eek:
ui,ko còn gì hơn ngoài chữ đẹp, máy đẹp mà mẫu cũng đẹp nữa, màu sắc cũng đẹp nữa..........😁
mrhoang1912
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy đẹp người càng đẹp 😁
Nó đây anh ạ, 5692883032_ac43f490f6_o.jpg

Tấm này , anh AB mời em cafe nhé !
có 2 con bác ạ, còn 1 con dưới cái ghế (dưới mông của model đó), để ý kỹ mới thấy ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019