Microsoft bắt đầu cho tải về Windows 8 bản dùng thử 90 ngày và Visual Studio 2012

Thảo luận trong '[Win] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuLong, 16/8/12. Trả lời: 418, Xem: 75173.

1. xkhoax

xkhoax Thành viên

tuankiet65 thích nội dung này.
  2. chimnguc2008

chimnguc2008 Thành viên

mình cài bản Pro-N ko có WMP,hxhx bác nào có link tải ko cho mình xin với :(

3. lockhomes

lockhomes Thành viên

Pác làm sao được hay thế chỉ tuy với,tui làm hoài mà vẫn không được?
    Cứ mới boot vào là dính màn hình xanh liền.

Cấu hình: RAM 2GB,HDD 20GB,máy chính đã bật VT Technology,cài bản x64 Enterprise

4. hhiepnh

hhiepnh Thành viên

bác nào up hộ em cái bạn x64 lên torent với, idm down đc có 30kb hjx

5. duyhotan2000

duyhotan2000 Thành viên

Bạn dùng VMWare bản nào?

6. lockhomes

lockhomes Thành viên

Tui làm được rùi.Lúc trước xài bản WMware 7 nên cài toàn bị lỗi,mới cài lại bản 8 nên cài được rùi

7. duyhotan2000

duyhotan2000 Thành viên

Uh đúng rùi

8. doantatthang

doantatthang Thành viên

Em cũng từng bị như bác. Mày mò mãi hóa ra cái main nó hiểu USB là ổ cứng nên khi boot bác nhấn F11 hoặc F12 hay là F2 tùy main để chọn oot sau đó bác chọn Hard disk thì nó sẽ hiện ra tùy chọn cho bác là cái ổ cứng cũ của bác và cái ổ USB của bác.
    Chúc bác thành công

9. nguyenvanduy7493k45pda

nguyenvanduy7493k45pda Thành viên

Trêu mình à, tùy mạng thôi bạn ơi.

10. sumibety

sumibety Thành viên

thanks bác vì những chia sẽ. mình rất thích win8 vì tính gọn nhẹ, nhanh.
    mình đang sài win8 release preview thấy cũng ổn nhưng vẫn muốn nâng cấp lên bản final xem có nhiều khác biệt không (nhu cầu hằng ngày chỉ office, web, mail,photoshop, game nhè nhẹ...). Theo như bạn đã trải nghiệm thì bạn thấy bản win8pro và win8 rp có khác nhiều không? với nhu cầu hiện tại của mình như vậy có cần nâng cấp lên pro không?
    ah! mình không có acc 4share (down rất chậm), bạn có thể up link mediafile hay toren cho mình voi hoặc share cho mình 1 acc 4share càng tốt. cảm ơn bạn rất nhiều. chào thân ái!!!!!!!11

11. qingjun1989

qingjun1989 Thành viên

xin giúp cài win 8 bản windows 8 RTM enterprise 32bit ( bản 2,37gb ghi thành đĩa DVD) cài đến mục getting files ready for installtion được 8% thì đứng! cài nhiều lần vẫn thế ?? chẳng lẽ máy mình k xài dc win 8 sao :(( , xin mọi người giúp đỡ với ạ

12. Mọi người cho mình hỏi chút nhé, hình như bản WIN 8 k đánh AOE onl đúng k? Mình thử mà không được, có mạng của các bạn onl mà mình vào nó toàn đơ thôi

13. rongdoimau

rongdoimau Thành viên

mình tạo profile rồi, sao vẫn ko tải đc nhỉ ???

8-21-2012 5-40-38 PM.

14. rongdoimau

rongdoimau Thành viên

acc Live vẫn dùng chung đc vs acc hotmail mà nhỉ???

15. daidv1990

daidv1990 Thành viên

Bạn cho mình qua cop nhờ bộ cài

16. huydinhhd90

huydinhhd90 Thành viên

keo nguon technet ok ma

17. hoang33

hoang33 Thành viên

18. Deathnam9x

Deathnam9x Thành viên

key cho bản chíh. Thág 10 là có bán rồi, bạn còn ôm bản dùg thử 90 ngày làm j nữa

19. quanITgrobest

quanITgrobest Thành viên

Đúng rùi đó, chỉ bản enterprise là dùng 90 ngày thôi, còn mấy bản khác dùng vô tư mình đang dùng bản pro nè mới active tối qua.

20. quanITgrobest

quanITgrobest Thành viên

Chỉ có bản enterprise dùng 90 ngày, bạn tải theo link bản pro về cài dùng skype goi cho microsoft active dùng vi vu hhi ngon lắm đúng là win8 tuyệt vời