Microsoft bắt đầu nhận đặt hàng trở lại đối với Surface Pro 128GB

Didu
16/2/2013 3:51Phản hồi: 133
Microsoft bắt đầu nhận đặt hàng trở lại đối với Surface Pro 128GB

Tại thời điểm bán ra ngày 9/2 vừa rồi, số lượng máy tính bảng Surface Pro đã bị cạn kiệt tại các kho hàng của Best Buy, Staples và cửa hàng trực tuyến Microsoft không lâu sau khi bán ra. Tới bây giờ, Microsoft cũng như các đối tác của mình đã bắt đầu nhận đơn đặt hàng trở lại đối với Surface Pro bản 128GB, thời điểm giao hàng dự kiến sẽ là từ 2-3 tuần tới (rơi vào khoảng đầu tháng 3). Đối với Best Buy, họ cũng sẽ bắt đầu nhận được lượng hàng Surface Pro lớn từ Microsoft và cho phép người mua đặt chỗ trước để tới lượt mình mua. Ngoài Best Buy tại Mỹ thì Staples cũng như một số nhà bán lẻ tại Canada chỉ nhận đặt trước cho bản Surface Pro 64GB mà thôi. Surface Pro là tablet chạy Windows 8 Pro (chip Intel) được giới thiệu cùng thời điểm với Surface RT (Windows RT nền ARM). Máy có màn hình 10"6 HD, CPU Intel Core i5, GPU Intel HD 4000, kết nối USB 3.0.

Nguồn: Slash Gear
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bây giờ mới là thời điểm Surface tham gia cuộc đua máy tính bảng 😃
@familyshonors Surface pro không đơn thuần là máy tính bảng mà bạn, nếu có $ chắc phải tậu 1 em.
Làm như khan hàng lắm nhỉ, ngoài đời chưa thấy bác nào dùng để ngó một cái cả. hic
@williamtruongvtv cháy hàng giống Surface RT mà chả thấy ai dùng, ha ha!!!

Surface Pro thực ra là laptop cảm ứng, giá cao. không mấy ý nghĩa khi pin chỉ tầm 4h. mua Lap làm việc rẻ hơn nhiều.
tctvn
TÍCH CỰC
11 năm
thèm quá đi mất
KaitoRecca
ĐẠI BÀNG
11 năm
cháy là phải, quá ngon mà. Thế mà hồi lúc đầu chưa ra nhiều bác chém chê mắc, pin yếu này nọ 😆
vào nhìn rồi đi ra😁
Richmond175
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua con này thì mua Sony Duo 11 còn hơn các bro nhỉ 😁
image.jpg image.jpg image.jpg
pvt_shif
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenvantrung241090 bạn hãy nhìn lại xem surface nó là cái gì rồi hãy so sánh bợn nhé. Nó là tablet chứ ko phải ultralbook
@pvt_shif mình đâu có nói con SP này là cái gì đâu, thím xem kĩ lại nhé, mà không so nó với vaio duo thì so với cái gì
kyo10515
TÍCH CỰC
11 năm
@bomduc thì giá nó đã gấp rưỡi @@
@Richmond175 Hình ảnh chắc chỉ mang tính quảng cáo. Thực chất máy gần 1,3kg, cầm 1 tay như chơi thế éo nào chịu đc lâu @@
Chờ lúc nào em nó xuống giá thì ta mua thôi. Tội gì mua sớm cho mất tiền
Sao mình ko thấy mức giá đâu hết vậy? 😕
ilove Asus
ĐẠI BÀNG
11 năm
Asus ..... 😁
128GB chắc cũng hơn 1k $... Nhưg chơi dota, Cs 1.6 thoải mái, kô bt bao giờ iPad và Android tab làm đc vậy nhỉ? mình cũg muốn. Hehe
KaitoRecca
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sony Duo 11 so vs Surface thì vừa nặng + thô + dày + pin kém hơn nhiều.
Giá chát vãi
Các cụ đã bảo "dzồi" : đắt thì xắt ra miếng.các bác cứ là thắc mắc hoài !! Ngẫm nghĩ mãi em mới hiểu ra 1 điều.người có tiền nhiều sướng hơn cả !!

"tiền thì không thành vấn đề,nhưng vấn đề là phải...có tiền"
@Tèo bánh bèo bác lại nhầm chăng. người có tiền và ít tiền đều mua 1 mớ rau muống bằng giá khi nó đáp ứng 1 nhu cầu như nhau.
@Hungdunghcmc À ! Nhưng mà ng ta sẽ mua " nhiều hơn " là chỉ 1 bó rau muống đơn thuần nhỉ ? Đúng k nè ? Thật ra nhu cầu cơ bản thì ai cũng có.nhưng cao hơn thì bác làm gì có = ng ta được nhể ??? Ví dụ dể hiểu nè : cứ so bác với bác " cường phố núi " hay " minh nhựa " đi ! Bác đừng nói là anh ý mua cả bộ sưu tập siêu xe thì bác cũng mua được nhé.trong khi giá em lambor và ngựa chồm hay phantom khi bác và anh ý đi mua tất nhiên là đều = nhau !! đơn giản thế mà k hiểu.hjhj
Quá ngon
Oohlala
ĐẠI BÀNG
11 năm
mỗi cái có 1 vẻ riêng, nhưng riếng em thì ko thích tablet các bác ợ 😁
vvm69
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Oohlala Mình cũng vậy, chỉ quan tâm đến laptop và smartphone thôi.
em không có nhu cầu máy tính bang lắm .có lẻ với em một laptop khung ,1 bb nữa là dc .có lẽ mình còn nghèo .muốn cũng chả làm gì dc nên chả muốn làm gì 😁
đắt hơn chục củ đó pro 😁
@vanduc1602 em mới xem rồi, cấu hình tương đương hơn có 200usd thì phải
Vừa tết ra tiền nhẵn túi. Mua bây giờ để cạp đất mà ăn à
giá trên trời.....dung lượng lưu trử dưới đất....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019