Microsoft Devices giảm giá Lumia 820 còn 3.79 triệu đồng, có 3 màu nhưng chỉ bán ở Nguyễn Kim

sonlazio
25/6/2014 10:5Phản hồi: 656
Microsoft Devices giảm giá Lumia 820 còn 3.79 triệu đồng, có 3 màu nhưng chỉ bán ở Nguyễn Kim
Microsoft Devices cho biết họ sẽ bán Lumia 820 lại ở Việt Nam với giá 3.79 triệu đồng với 3 màu khác nhau (trắng, đen & vàng) nhưng chỉ bán ở hệ thống siêu thị Nguyễn Kim. Dự kiến các máy sẽ bắt đầu được bán ra từ 27/6, tức khoảng hơn 2 tuần trước khi Lumia 930 đến tay khách hàng. Lumia 820 là chiếc điện thoại giới thiệu cùng lúc với 920 với nhiều vỏ màu trời trang và đặc biệt là dung lượng RAM 1GB. Máy hiện đang chạy Windows Phone 8.0 và sẽ nâng cấp lên WP8.1 cuối tháng 7.

Động thái bán Lumia 820 của Microsoft Devices cũng giống với cái HTC bán 8X hay các máy Rhyme trước kia. Có vẻ như không chỉ bán hàng tồn mà họ còn muốn phổ biến Windows Phone đến với nhiều người dùng hơn.

Xem thêm thông tin chi tiết về Lumia 820.
656 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đối thủ của zenphone 5 đây
@haizxt Bác có cái Avatar giống của em trong WPV quá.
ko bít lỗi thời ko
nvntt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@verylove wp k lỗi thời bằng android đâu ^^
suktqs
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá ngọt
photokts
TÍCH CỰC
10 năm
Ngon đây
đây là lý do tại sao mình quay lưng ( ĐT mất giá nhanh quá )
@suktqs Bác ấy đi buôn đấy mà keke
@.buzz173 b mua đt để dùng hay để giữ của vậy
@.buzz173 điện thoại bây giờ ra liên tục, mất giá là phải.Trước kia cứ ra con mới là search xem cấu hình, tính năng của em nó.
Riết bây giờ ra liên tục, chẳng thèm tìm hiểu nữa làm gì. Vì mới coi con này, hôm sau lại có con khác ra.
@.buzz173 1280 từ lúc ra chưa rớt giá ak mua vee662 mà xài

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn mobile app
virutmath
TÍCH CỰC
10 năm
vãi. mới mua 630 - biết vậy để dành tiền mua con này 😔(
*LT*
TÍCH CỰC
10 năm
@ngudungsua e coi specs thì ko có bác ạ:
http://www.gsmarena.com/nokia_lumia_820-4968.php

630 thì có Corning Gorilla Glass 3
@virgo pham Bác vào chỗ màn hình xem nhanh rồi tắt hẳn đi là được
@*LT* 820 chỉ là gorilla 1 thôi bác, nhưng vậy là đủ xài rồi
fuby
ĐẠI BÀNG
10 năm
@virgo pham lu 820 có flash, có đủ cảm biến, RAM mạnh hơn thì không bị giới hạn ứng dụng T^T
Nay mà mua chi con này trời.
@handoivodoiht3 Thế bác nghĩ tầm giá này thì mua con wp nào cho ngon hơn con này?
dien3x3
ĐẠI BÀNG
10 năm
@handoivodoiht3 3tr mua gì ngon hơn..nói nghe chơi coi
@handoivodoiht3 là bác tầm tiên này bác mua đc con nào ngon hơn?
Quá ngon cho ai muốn trải nghiệm WP với một chiếc máy tầm trung
suktqs
ĐẠI BÀNG
10 năm
con này ngon, hơn 8x là có NFC và thẻ nhớ
@ngudungsua Biết học mà 930 chứ không phải 920!Tui đã bảo đánh lộn 920 thành 930 chứ bộ!8X làm sao so sánh được với 930 mới ra chứ thím!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@suktqs Mình nhầm sang 920 nha bạn!sory nha!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
NstSinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@suktqs Bạn có xài qua 8X chưa mà nói ko co NFC ?
@suktqs Nfc thì làm gj bác, nhiều chức năng ko xài mà cứ khoái có.

Sent from my HTC One SV using Tinhte.vn mobile app
Việt Nam là quốc gia để các hãng công nghệ xả hàng tồn kho hay sao ấy nhỉ? Có lẽ chính sách thuế nhập khẩu của mình quá mềm so với các quốc gia khác, cộng với ship hàng sang VN chắc cũng dễ.
@nguyenduythuc Bạn cần phân biệt thuế "chính chủ" và thuế "làm luật" 😁
Và thuế "chính chủ" của VN thuộc loại thấp nhất thế giới (vì chơi thân với anh Tung của nên chúng ta là "đối tác toàn diện", bạ vàng 6 tốt của họ :D ) nên không ngẫu nhiên, hàng điện tử ở VN có giá khá rẻ và tương đương với các nước khác nếu hàng này ở TQ có, còn những hàng TQ ko có như xe hơi chẳng hạn thì .....
@vnstockguru bạn có nhầm lẫn ko vậy..xem giá nuoc ngoài rùi xem lại giá v.n thử xem
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vnstockguru vâng thuế ít ghê, xưa cũng ham hố nhập điện thoại hoặc gửi về thông qua đường chính ngạch, nhìn cái bill muốn xỉu.
@vnstockguru Thuế nk cho mặt hàng đt ở VN đang là 5%, đây là mức thuế ko cao.
Lechinh2111
ĐẠI BÀNG
10 năm
theo htc
Kevin Power
ĐẠI BÀNG
10 năm
630, 720 ế sạch rùi
@Kevin Power chuẩn luôn 😁
n014latoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Kevin Power 2 con này phải nói là 2 thiết bị thất bại nhất của nokia. chả đc cái điểm gì cả
Mình đang xài con này, rất tốt, sẽ mua thêm cho bà xã một cái. Chơi Alphat 8 Airborne mượt vô cùng.
AnhTV.
TÍCH CỰC
10 năm
@thangnguquen Sao e chơi trên 925 thi thoảng khựng bác nhỉ 😁
Có ai dùng con này rồi, review cho mình được không, về pin, hiệu năng... đang định mua
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@thangnguquen Nghe nói pin mấy con lumia cũng khá lắm mà bạn, bèo j cũng trụ đc 1 ngày chứ ko đến nổi chết yểu giữa ngày đâu bạn, mà xì mạt phôn 1 ngày thì mình thấy cũng đủ oy, nếu con này 3tr7 thì mình thấy cũng thơm đấy, ai thích trải nghiệm wp thì mua ko lầm kèo đâu ngon hơn 525 nhìu, còn mún trải nghiệm bb os thì hốt e z10 mà z10 thì mình mới thấy đáng báo động về pin. Còn riêng mình thì đã hốt e fonepad 7 2 sim giá chỉ 3tr nên ko đú mấy e này nữa vì khá hài lòng vs e nó trong tầm giá rùi
@cantho_ các bác ấy đòi sử dụng như note 3 mới đúng tiêu chuẩn bác ạ, khổ lắm, lòng ng vô đáy, tối ngày kè kè cái đt bên ng thì có 10 cái note 3 cũng ko đủ,
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@khoan888join Haha nếu kè kè bên người thì ôm theo cái ắc qui mới đủ dùng bác nhỉ, mà dân tình mình cứ đc voi đòi bà tưng thui, nói chi cho mệt bác ah
michaeltue
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bùi Đức Nguyên đang dùng sắp hết BH. chơi n game khủng vẫn mượt mà trơn chu. mỗi tội pin có 1650 hơi thấp.
tatdat_0411
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá quá tuyệt :3
Oh Sh!t. Biết vậy đã ko mua 8S @@
@boycaothu931 Trước khi quote làm ơn dsọc hết cmt cái.
Màn hình 820 điểm ảnh ít hơn 8s.
8s mới ra giá hơn 7m.
2 chiếc ra khác thời điểm.
Làm ơn đọc cmt phân biệt dùm cái nào thật cái nào đùa tr khi quote!
@gagalovegood còn bộ nhớ trong nữa bác. có 4G ko đủ cài cái gì cả.
@doinnovation Lên 8.1 giải quyết đc vấn đề này rồi đó bác. Mình lên 8.1 preview for developer xong rồi chuyển hết app qua thẻ nhớ.
n014latoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gagalovegood bác nói hay vãi.. biết vậy thì e vs bác giàu cmnr 😆))
giá đẹp
htcone
TÍCH CỰC
10 năm
nói chung con này là hàng ế , hàng tồn => cần clear bằng cách giảm giá y hệt như những htc 8x , BB z10
ngon quá.....................
@o0discovery0o 😕 bác cũng ngon quá, nhin ava là [hê như con tê tê

:p:pthees thì vứt hết bọn 525 620 720 đi, con nay dáng mua nhất rồi
@AmbitiousMan like câu này " tao khinh những thằng mua đồ công nghệ về chỉ để bán đi, sợ rớt giá éo dám mua "

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019