Microsoft đóng cửa toàn bộ dịch vụ Marketplace cho WM6.x vào tháng 5

bk9sw
9/3/2012 11:17Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

W.M một thời để nhớ,1 kí ức tuyệt vời :rolleyes:
newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Một đế chế sắp lụi tàn nhường chỗ cho kẻ đi sau hợp thời hơn.
hu... hu... oa... vậy cây Touch Pro2 của em sẽ ra sao đây? ôi WM của em... giá như Android trên TP2 chạy ổn định được như HD2... giá như.... hic hic
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 thời o2mini,o2s,kaiser,polaris nay còn đâu.
Công nhận wm pin trâu thiệt.
quanhs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con máy Wimo đầu tiên là Motorolla Mpx 220 (cực kết), còn con máy chọt chẹt đầu tiên của em là O2 mini!Haizzzz, một thời để nhớ ...................
em còn 1 em o2 exec ,nghĩ cũng buồn h thì lại đú androi ..
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
12 năm
PDA Phone, một thời oanh liệt, một thời là niềm đam mê của mình. Không bao giờ quên được HTC Kaiser, Samsung Epic i907, i-Mate Ultimate, Hp Voice Messenger, Hp Data Messenger,... Đến giờ vẫn còn giữ Data Messenger - chỉ để ngắm thôi ạ.
O2 to đùng dày cộp, thi thoảng dùng tăm reset. Sau này HTC ra con HD2 nhìn thấy khác hẳn... Chỉ tiếc là đúng như có bạn nói, HD2 không chỉ cho WM
happy_heart
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cũng còn 2 con WM vẫn đang dùng, cảm thấy đáp ứng tốt nhu cầu của mình thì dùng thôi
có ngày 9/5 để nhớ kiểu như ngày 11/9......😔
con điện thoại đầu tiên mà mình dùng là htc apache. win 6.1. h vẫn còn trên kệ, k hỗ trợ nữa thì thanh lý thôi. 😆))
ducmanh_gha
ĐẠI BÀNG
12 năm
một thời để nhớ, vẫn còn lưu giữ 1 em htc S620 đẹp long lanh 😁
Hix, đang xài Samsung B7320 Win Mobile 6.5 Standand. Ko biết sau này sẽ ra sao?
prescott
TÍCH CỰC
12 năm
chẳng biết bao giờ MS lại bye nốt WP
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
đã dùng wp7 ^^ ko quan tâm đến wm nữa.😁
không thích lắm từ xưa tới giờ ghét nhất là win phone
cần 1 sự thay đổi để có thể tồn tại, đấy là quy luật tất yếu
Giờ WP 6.5 hết thời rồi, ai xài nữa đâu mà còn hỗ trợ, đóng cửa là 1 quyết định rất chi là chính xác.
Chính thức kết thúc 01 thời hoàng kim. Cách đây 04 năm thì O2 là một trong những điện thoại xa xỉ và mơ ước cùa mình. Từ khi iphone2 ra đã kết liễu nó... Chia buồn !
Tin buồn và cũng là tin vui. Máy đầu tiên hệ điều hành windown mobile là con O2 trượt to như cục gạch với giá hơn 7tr (cũng khá là oai khi cầm bút chấm chấm mút mút) nghĩ lại thấy cũng tiếc cho 1 thời kì vàng son. Nhưng kết thúc ko có nghĩa là chấm dứt. Kết thúc để mở ra 1 kỉ nguyên mới. Chúc Windown Phone sẽ rạng danh và thành công rực rỡ như những j Windown mobile đã làm đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019