Microsoft dự định cập nhật tính năng cho Office mỗi 3 tháng một lần

cuLong
5/3/2013 10:5Phản hồi: 48
Microsoft dự định cập nhật tính năng cho Office mỗi 3 tháng một lần

Chủ tịch bộ phận Office của Microsoft, ông Kurt Delbene cho biết sắp tới hãng này sẽ lên kế hoạch cập nhật cho bộ ứng dụng văn phòng với lịch trình 3 tháng một lần, áp dụng cho cả Office 2013 và Office 365. Việc nâng cấp tính năng cho Office cũng sẽ được đưa vào lịch trình cụ thể là "Lớn - Nhỏ - Lớn - Nhỏ", tức là sau 1 lần cập nhật thêm tính năng mới thì sẽ có 1 lần cập nhật các bản vá nhỏ để sửa lỗi, cứ 3 tháng 1 lần. Dự án này sẽ sớm được Microsoft thực hiện, nhằm giúp nền tảng Office của họ ngày càng hoàn thiện và phổ biến hơn nữa.
[prebreak][prebreak]
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co ve se chuan hon trong tuong lai,it khi bi benh

Sent from my ONDA_MID using Tinhte.vn
@dtabrand mình thì nghĩ nguy cơ bị bịnh sẽ rất cao vì xài toàn hàng lậu mà update thì còn đâu là bản quyền 😁
mình cũng cài office 2013 rồi .chứa thây update chi cả 😁
Tốt thế.
mềnh office 2013 active qua phone chính hãng nhưng mềnh k dám update hehe 😁
@thanhhaifire MÌNH CŨNG NHƯ BẠN NHƯNG UP THOÁI MÁI HIHI
deco
ĐẠI BÀNG
11 năm
không quan tâm lắm vì đang xài bản *** nên không dám update.^^
Mình vẫn dùng 2003 buồn thiệt
cập nhật tới cập nhật lui thêm tính năng rồi vá lổi.....mình thì chả bao giờ cập nhật office làm gì
Hôm trước cập nhật win xong thì office 2007 ko còn dùng được nữa. Mình dùng ** chắc bị ms phát hiện.
Người dùng được ưu ái quá nhỉ
Lớn - nhỏ - lớn - nhỏ -... tèo.
vậy thì ngon rồi
mình dùng ...... Vẫn update đều, chả sao 😃
ko update cũng xài tốt...kaka
Cập nhật chi 3 tháng 1 lần... với tớ thì cài vô là xài nhiu đó đủ rùi, ko muốn nói là dư.. cập nhật thêm tốn tài nguyên, chắc nhìu người cũng thích vậy quá ...hí hí..xài đồ ăn chộm mừ
Hiện tại là vô đối lắm rồi :X
Mà sợ là cập nhật tính năng chỉ là cái cớ để check bản quyền thường xuyên hơn :p
nobingo_103
ĐẠI BÀNG
11 năm
Active by phone update được không ta
vẫn hài lòng với office 2003 😔
@bomduc ng ta đang chuẩn bị lên sao hỏa ở rồi mà pác vẫn lẹt đẹt ở chắc cà đao😁
@Tiêu Quang :D tại kế toán nó dùng quen rồi nên mình cứ cài 2003 với cả 2003 nhanh nhấn phát vào luôn gần như tức thì nên mình nghĩ hiệu xuất công việc cũng cao; giao diện mới đẹp nhưng mọi người lại phải học
nếu có cài chắc mình sẽ cài cho lap thôi :D
bác k cần spam tới mức đó đâu 😁
@kut3_prince_9x 😆 xin lỗi tinhte thỉnh thoảng mình lỗi mạng và nhấn trả lời nhấn lấy nhấn để chưa thấy được thế xong F5 phát thấy 1 lố hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019