Microsoft tăng yêu cầu về cấu hình cho Windows Phone

sonlazio
15/4/2011 23:12Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

timcuaquy
TÍCH CỰC
13 năm
Vậy là nếu nokia kết hợp với wm7 thì sẽ chú trọng vào phân cấp doanh nhân....? Theo mình nghĩ, và cũng như các bài trước đã từng viết, họ hi vọng có những mấu wm7 bình dân từ nokia, mình nghĩ đẩy cấu hình lên ntn thì wm7 sẽ ngày càng trở nên kén chọn người dùng, chưa thể đẩy thị phần lên cao được...
wp7 có giao diện khá hiện đại .
mình nghĩ MS muốn nâng giá thôi .
Mình thấy nhiều bác nói chuyện lạc đề thật.
MS và Nokia kết hợp với nhau là rất hoàn hảo rồi. Vì cả 2 đồng chí này điều có nhiều người thích và ngưỡng mộ, bên cạnh đó cũng có không ít người không hiểu lý do gì mà lại đi ghét cay ghét đắng Nokia và MS.
Mình nghĩ ở trong mỗi chúng ta ai ai cũng từng dùng các sản phẩm của MS và Nokia vậy mà chỉ cần nó làm gì đó không tốt, không theo kịp thời đại (thời đại của mấy bác) thì ngay lập tức mọi người a dua theo ghét nó ngày càng nhiều. Và khiên quyết phủ nhận tất cả những điều tốt đẹp mà nó từng làm chúng ta sung sướng. 😁
Một xã hội mà ở đấy toàn những người chỉ biết a dua và chê bai.
ryantm224
ĐẠI BÀNG
13 năm
nâng cấu hình lên như vậy, thế thì những con mozart, omnia 7 hay hd7 bây h liệu có bị bỏ rơi trong những đợt nâng cấp trong tương lai gần ko nhỉ.... haizz tính mua 1 con mozart sau khi nghe tin này thì thấy hơi nản! @_@
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Yêu cầu Nokia không cần cấu hình cao thế mà microsoft lại bắt các hãng khác ngược lại, pó tay
vào market của wp7 gõ chữ tìm phầm mềm ra một list dài ngoằng cả music nhìn phát nản. cuộn mấy trang màn hình thấy phần mềm tên tương tự như thế cài thử vào máy xong quay lại duyệt để tìm tiếp thì lại cuộn lại từ đầu. nản tiếp.
Bạn thật là nguy hiểm. Không biết dùng thì trật tự hỏi mọi người để người ta chỉ cho. Tìm kiếm còn không biết tìm mà đòi sử dụng smartphone.
ồ thế bạn chỉ cho mình đi, mình đang dùng wp7 mà ko biết làm sao đây.
haimap87
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn lên NoDo đi. Nó tự phân loại khi bạn search trong Marketplace. Khi bạn đứng tại app thì kết quả chỉ là app tương tự cho music.
Chúc bạn sẽ sớm biết cách sử dụng hiệu quả thiết bị của bạn. Thân...

đọc tin này xong em bùn quá, con HD7 mới mua sử dụng chính 8250 cũ...mi mốt wp7 nâng cấp là khỏi xài lun sao huhuh, đang trong cho bản mango, tới lúc mango fát hành mà HD7 chạy không nổi thì chan chết, bác nào có thông tin cấu hình tối thiểu chạy mango là bao nhiêu không, pulish để anh em đở lo hixxx
ryantm224
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko đâu bac ơi, M$ sẽ ko đuổi khách hàng của mình trong giai đoạn ít ng dùng wp7 như bây h đâu. bác coi trong thread gioi thiệu mango, anh nhân viên xài chiếc asus chạy bản mango rất mượt mà, và mấy bac kia cung nói chiếc ausus này xài chip snadragon đời đầu như mấy thiết bị wp7 hiện giờ. Nên bản mango chắc chắn sẽ có tr6en HD7 mà bác, còn sau bản mango thì e ko chắc.
cảm ơn bạn nhiều, mình cũng vừa tìm hiểu cấu hình con asus trên, cũng mừng hihi, ước gì smart phone như pc có thể nâng cấp được nghèo mà mê công nghệ chắc phá sản hihi, dàm dụm mãi mí dám mua em HD7 nó mà ko update lên được thì bùn vai~
Mango sẽ dành cho tất cả các thiết bị chạy window phone 7, đây là bản cập nhật như NODO dành cho window phone 7, không đòi hỏi khác. bác yên tâm nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019