Microsoft: Windows 8 Release Preview sẽ ra mắt đầu tháng 6

uhraman
24/4/2012 9:6Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hjx mình dùng win 7 8 thấy giao diện nặng nề và lộn xộn quá, chắc xài xp quen rùi
Hum trước cài 1 bản trên Dell core i7 Ram 6gb thấy hay hay bèn vào CTy cài cho con bé cùng phòng ( máy của bé core i3 thường Ram 2gb ) cài xong ko bik bị giống j vọc nó vài nhát nó đơ như cây cơ luôn, bé sợ quá bắt đền đành cho em nó về Win 7 lại, còn mình thì sau bao ngày tìm tòi cũng ko thấy j hay nên về lại bản quyền cho yên tâm. Làm chuột bạch cho MS ko đc j hết, đợi ra full rồi mua về vọc chưa muộn.
hóng Win 8 RP xem nào 🤔
Đợi bản chính thức cài luôn thể.
androidms
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao ban test win 8 cài game nặng vào chơi không được nhỉ? Đành phải chạy song song win 7 để chơi game.
đã theo w8 từ phiên bản đầu tiên. hehee. Rất mong chờ bản RC.
ảo tung chảo 😁
công nhận dùng win 8 sướng thật, nhanh hiệu quar
Windows 8 là một bước thọt tiếp của Microsoft sau Me, Vista.
Game nào nặng mà ko chơi đc? Máy mình game nào cũng chơi dc tuốt trên Win 8 như BF3, The Witcher 2, NFS The Run,... chạy phà phà. Nói thật chứ xài Win 8 nó nhẹ hơn hẵn so với Win 7. Đang xài Bản Cosumer Preview từ thời mới có đến h vẫn ngon lành chả gặp lỗi gì ko muốn về lại Win 7 nữa.

Nói thật ghét nhất những câu như thế này! Nó đã ra chưa mà phán như thánh thế? Thích chơi trội à hay muốn thể hiện là mình có trình độ? Nản...
@vaan009 Bạn cài đc CF k..?
androidms
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vaan009 Lúc trước cài Mafia 2 kèm thêm Xinput (để sử dụng momo wheel) mà nó không chạy nên gỡ ra luôn. Nếu bác cài được để mình thử mấy game khác xem sao.
androidms
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuoctinhxanh Lúc mới có bản Preview mình thử cài CF rùi, mà chạy bị lỗi nên uninstall lun. Ko bít có liên quan đến phân vùng GPT không nữa? Thằng GPT này khó chịu lắm, chỉ bẻ khóa win 7 (bản Ultimate x64) được bằng RemoveWAT thôi, còn mấy chương trình khác (kill_971033, Windows Loader...) thì ko ăn thua.
Để chút thử cài lại mấy game nặng xem sao.
bao giờ mới có wp8 nhỉ ? đang chờ 😁
mega_spamer
ĐẠI BÀNG
12 năm
em van thich win 7 hon 😆
tôi iu Win 8
ra đến ra đại, để anh em VN còn ..... dùng nữa
Mình cũng đang xài bản beta comment những dòng này nè! wed nhanh - giao diện lạ đẹp! 😆
Mình ko chơi CF bạn à! Chỉ chơi game offline thui, online thì chỉ chơi duy nhất cái Fifa 12 😁
Mình xài Xbox360 Controller rung ầm ầm, cái kia chưa thử nên ko biết.
Mình phải chờ đến khi bản chính thức chạy ổn định đã.. rồi ra quán mua cái đĩa cr*K =))
muốn dùng chắc phải nâng cấp con PC của mình rồi
tranluan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cầu mong cái win 8 sớm ra mắt để giảm giá license win 7 😁, làm việc gì cũng chui vào cái desktop, metro chắc chỉ để giải trí. Trước xài bản dùng thử, xài được 2 tuần là cho đi luôn...
@tranluan Mua cái key Win 7 có 100k xài 2 năm trời update vô tư chả thấy MS nói năng gì cả :D. Ai đang xài Win 7 bản quyền thì sắp tới ra Win 8 thì dc upgrade free thì phải?
Bao giờ mới có Win 8 lậu đây ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019