Miễn phí 5 ứng dụng & game Premium cho BB10 và BBOS trên BlackBerry World từ 31/03-05/04

Phithuyhoahoa
31/3/2014 16:14Phản hồi: 21
Miễn phí 5 ứng dụng & game Premium cho BB10 và BBOS trên BlackBerry World từ 31/03-05/04

Nhân kỉ niệm 5 năm kể từ khi Blackberry World được xây dựng, Blackberry đã cung cấp 5 ứng dụng Premium từ các nhà phát triển dành cho các thiết bị chạy BBOS & BB10.

Blackberry AppWorld được RIM ra mắt ngày 01/04/2009, sau đó để chuẩn bị cho sự ra mắt của hệ điều hành BlackBerry 10, RIM đã công bố một sự thay đổi về tên gọi cho cửa hàng ứng dụng của mình - BlackBerry App World đã được đổi tên thành BlackBerry World. Theo công ty, sự thay đổi tên gọi được thực hiện để người dùng có thể mua sẵn các ứng dụng từ của hàng hướng tới hệ điều hành BB10 và thế hệ sau. BlackBerry World sẽ cung cấp nhiều hơn các ứng dụng, video và âm nhạc..

BlackBerry World là một cửa hàng đáp ứng tất cả các nhu cầu giải trí của người dùng BlackBerry (như App Store của Apple hay Google Play trên Android). Khách hàng có thể mua và quản lí nội dung từ những chiếc smartphone BlackBerry, máy tính bảng BlackBerry PlayBook hoặc thông qua máy tính.

Đánh dấu sinh nhật lần thứ 5 của kho ứng dụng, Blackberry đã đưa lên 5 ứng dụng Premium, tuy nhiên các ứng dụng có sự thay đổi tùy theo thiết bị & khu vực.

Chương trình này kéo dài trong thời hạn 5 ngày từ 31/03 - 04/04 nên các bạn sớm cập nhật nhé.

Danh sách ứng dụng, game & theme miễn phí cho
1. Cho BBOS

Có 2 cái mình thấy hữu ích là Photo Studio Pro (bình thường giá 2.99$) & Theme Keep-Calm khá đẹp - mình có giới thiệu theme này chi tiết ở dưới, các bạn có thể vào xem thêm:
Keep Calm-o-matic Theme cho BBOS-devices

2. Cho BB10

Quảng cáo

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay quá. mới tải xong photo studio pro mà thấy vẫn bình thường như bản free lúc trước. không biết có phải do tải bản free rồi nên k được không ta?
@phan thanh tam Bạn xóa bản Free đi rồi cài lại bạn nhé.
@Phithuyhoahoa mình xóa cài lại nhiều lần mà vẫn không được, reset máy mấy lần cũng không được.
thienloc20
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienlo
[QUOTE="phan thanh tam
em cũng bị như bác. Bác chay Photo Studio lên --> nhấn vô chùm dâu--> chọn "buy Pro" hay cái gì đó có chữ Pro là được
máy này nghe gọi có to + rõ ràng ko các bạn? có game ........ ........ không nhỉ? mình chỉ thích ........ thôi 😁
@cafekoduong0168 Bạn hỏi game thì thôi, chuyển sang iOS hay Android hỗ trợ tốt hơn bạn nhé, còn nghe gọi nhắn tin thì hoàn toàn yên tâm.
xuantam123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cafekoduong0168 nge goi thi ok luon. may chay muon. ung dung thi kug kha kha. noi chung z10 la ok
thienloc20
ĐẠI BÀNG
10 năm
em mới cài được có cái Photo studio với cái color id thì hết hạn mất 😔
@thienloc20 2 cái là game cũng ko có gì, 1 cái là Theme Keep-Calm cũng ko thực sự đặc sắc lắm - 2 app bạn cài là hữu ích nhất.
danlv
TÍCH CỰC
10 năm
@thienloc20 cho mình file cod của color id dc ko bạn
mình chưa kịp cài cái này :(
thienloc20
ĐẠI BÀNG
10 năm
@danbtrs Em down trực tiếp từ bb word = dt nên ko biết cách lấy file cod bác ơi. Bác biết chỉ em với
@thienloc20 Bạn cài vnbbItils nhé:
http://www.tinhte.vn/threads/vnbbutils-v2-0-4-1-phan-mem-quan-ly-bb-da-co-giao-dien-tieng-viet.496991/
- Chạy chương trình, kết nối với máy bạn
- Sau đó chọn tab Read system module - tìm file cod của chương trình, tích dấu v vào ô đánh dấu

- Chọn save module
- Bạn chọn Device - Option để xem đường dẫn lưu file thì bạn vào đó lầy ra, up lên mediafire & dán link vào bài viết trên diễn đàn

Chúc bạn thành công!
thienloc20
ĐẠI BÀNG
10 năm
http://www.mediafire.com/download/ciwavnk3oqn8yn3/color_id.rar
em nó đây ạ
em cảm ơn bác @Phithuyhoahoa nhiều ạ
các bác ở đây có ai trong nhóm BB HCM cho em vô nhóm với đc không ạ 😁
bác nào tốt bụng cho em xin phần mềm scan to text đi ạ
cho mình xin cái cod studio pro với. mới chạy lại room mất hết rồi. Có tạo file backup rồi mà studio pro nó vẫn không nhận. cứ bắt lên appworld không à. Ai có lòng tốt thì cho mình xin nha.
thienloc20
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phan thanh tam Máy tính mình đem đi bảo hành rồi khi nào về mình up lên cho
@thienloc20 không biết máy bạn bảo hành xong chưa ta? nôn quá... hihi
@phan thanh tam Ở dưới là file cod mình rút từ 99 (mình mua trước đó, ko down theo đợt sale), bạn thử xem:
https://www.mediafire.com/?4a05mkhk8py6kda
@Phithuyhoahoa Cám ơn bạn nha. Nhưng cái bạn đưa vẫn là bản dùng thử chưa phải bản pro
@phan thanh tam Có thể do cơ chế sau này của bản cập nhật cần code thì mới thành Pro.

Trước mình dùng bản chia sẻ trên mạng 1.2.4 thì dùng bình thường, sau ko thấy ai chia sẻ nữa mà cũng hay dùng nên có mua luôn bản trả phí.
vvnho
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng cái mình đang cần nhưng giờ mới biết, bác nào có donwload được file của Scan to Text thì cho em xin để em scan tài liệu, sinh viên mới cua được cái Z10 hết tien mua App rồi 😃
Thanks
nho_vbsp@yahoo.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019