Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Miếng dán khắc phục lỗi sóng trên iPhone 4

Didu
21/7/2010 4:23Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

honeymobile
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đúng là dt Mỹ.1 phong cách rất hiphop 😆
phải tự tin như đang uống milo như đang sài cô tét

chuẩn
haha,bác bị bịnh à,công nhân trình độ đọc hiểu tiếng Việt bác kém quá,hay sủa riết wen rùi nên wên tiếng Việt nhỉ
Ủa chú mài ngĩ sao thế,4rum là để bàn luận,làm như là nhà của chú mài đấy mà chú mài không cho anh cmt,mà nói thẳng trong box ip thì chú chưa đủ trình để lên tiếng,Anh chữi chú chứ có chữi S.J đâu mà hỗn nà,chú mài nói chiện nghe sao ngu thế,Mà kể cũng hay,nhét cái kotex zô mõm rùi mà chú mài zẫn sủa dc àh
10 người coi clip trên thì 10 người đều khen clip hay,vui,hài :spin: còn ai nhận xét tởm thì chắc mình sao nhận xét thứ khác vậy :yellowcarded:
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này tôi không hiểu ý bác thật...! Cứ tưởng bác kiu tui coi ikotex do bác gì gì đó sáng tác...! Ghê lắm?..hông dám coi!
hok dám coi mà biết tỏm,chú mài hay thật.chắc chú mài cũng đâu có xem hợp báo của S.J mà chú mài chỉ nghe noó S.J có mở hợp báo rùi nghĩ là S.J đúng rùi Nhảy lên cắn tìm lum,sủa ỏm tỏi lên...đậm bản chất của một thằng muốn trở thành Crazy ifan...chưa phải mà nó còn điên dại,nó mà trở thành chắc anh em ifan hok dám ở trong box ip lên tiếng nữa..:hot:
trời bỏ ra hơn 20tr rùi mà lại phải dán mấy cái thứ đó zo. hemmm😢
Băng vệ sinh đầu tiên trên thế giới dành cho điện thoại, hàng độc đây ^^
EDelter
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thấy cái iphone đời đầu là đẹp nhất
còn cái iphone4 dán thêm cái miếng này thiệt là bựa 😁
Vết thương có thể bớt đau nhờ cái băng cá nhân này. Sao Apple không nghĩ ra nhỉ :p
bó tay chú Iphone4. Chẳng khác nào băng dán cá nhân chữa vết thương.

Trông xấu cực kỳ!
Xấu quá! Em mà có iphone 4 cũng không dán!
winxp2007
TÍCH CỰC
14 năm
Sao người không làm cái băng che kín viền của máy luôn nhỉ. Để một miếng thế kia nhìn tội em nó thế nào ý 😔
như thế này thì tiện quá mua iphone4 cho người yêu xài còn tiết kiệm được tiền băng X.X.X cho cô ấy (cả hai xài chung) HO..HO..HO:p
có vụ xài chung nữa à , ghê quá vậy ........... ?
Dán vào nhìn cứ như đồ chơi ấy nhỉ
iPad thì micro-sim
iPhone thì micro-kotex

đồng bộ và chuyên nghiệp ác!
farrell
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hài thật, mấy bác kéo nhau qua mấy cái topic rồi mà vẫn chưa hết chuyện để cãi nhau :dance: :bounce:
Chuyện vui mà...Hết sao nhanh thế được hả bác...=))
Với lại chủ yếu có những nhân vật bệnh hoạn như mợ dib kia thì còn cãi nhau dài dài...=))
Giờ chỉ có ban mẹ nick nó đi là xong...Đỡ mệt...:spin:
Topic đã đi quá xa với nội dung, mong các bạn tinh tế hơn trong ứng xử
Xin close tại đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019