Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Miếng dán khắc phục lỗi sóng trên iPhone 4

Didu
21/7/2010 4:23Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này trong bùn cười quá ! thà đi dán Nilon Decan còn hơn
Theo mình thì nên dán miếng dán này vào bàn tay cầm iPhone (Căn cho đúng vị trí nhạy cầm) thì khả dĩ hơn>>> iPhone thì vẫn đẹp mà tay dán băng thì hầm hố hơn. Ha ha ha
bro và Iphone 4 , ai dùng ai?
dán vào trông cũng đẹp mà, nếu a e không mua được thì dùng băng dính đen (loại băng dính điện) dán vào, công nhận IP có nhiều phụ kiện hay, mà theo ý kiến của mình thì dán cái miếng kote vào, vừa tránh mất sóng, lại còn bảo vệ được mặt sau của máy nữa, tiện cả đôi đường, miếng đó hình như có 5k thôi, mua 1 bịch về dùng dần;)
nhìn tục tĩu quá...bó tay apple......2000 usd hic hic
Em ghét nhất kiểu comment như thế này, chẳng tinh tế chút nào
cdmababy
TÍCH CỰC
14 năm
miếng dán này có 2 tác dụng:
1. Chống mất sóng khi cầm
2. Trong tháng lỡ có ướt thì chống thấm luôn

em phục bác Jobs, phục nhất là lợi nhuận/cố phiếu ngày càng tăng.
Thà dán 1 đoạn keo trong còn hơn dán cái kia he he he
alexvnn
TÍCH CỰC
14 năm
chả biết ntn. Nhìn chán đời quá
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Iphone 4 ra đời đã hoàn thành sứ mệnh mà S.T đã giao, đã làm nên 1 cuộc cách mạng mới trong smartphone : mỗi smartphone tương lai cũng sẽ đều có " băng vệ sinh cá nhân " cho riêng nó , vừa "sạch sẽ, khô ráo", vừa tăng khả năng "bắt sóng" ;))
dùng iKOTEX

dùng iKOTEX mà không mặc quần tam giác cho em nó ah. mãi máu.
😆 nhu cầu chắc cao phải biết.apple bán ra sao không khuyến mại cái này cho hữu ích nhỉ
- Thôi để em chờ miếng dán của Khắc tên ra lò rồi ủng hộ vì giá sẽ rẽ hơn................😁
Bạn quá "Ăn chơi":bounce:
mẹ oy,miếng urgo 5$ cho ip4 :spin:......... spinnnnnnnn..............
HiepCTM
ĐẠI BÀNG
14 năm
hài hước thật, nhưng nhìn cũng style chứ bộ tưởng bở à, haha chị em nào lỡ mua Iphone 4 thì căn cứ vào đó mà tính ngày mà thay cho em nó nha :p, còn anh nào lỡ mua Iphone 4 thì tốt nhất mua luôn cho em nó cái Comdom để an toàn nha 😁
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Trông như miếng băng cứu thương ý.
Đúng là cho Iphone 4 bị trấn thương roài :|
Bọn nào nghĩ ra cái miếng dán này chả khác nào đang vả vào mặt thằng SJ 1 cái tát trời giáng...
Phải công nhận là ở VN vẫn còn nhiều thằng ngu thật bỏ ra mấy chục triệu rước cái ĐT tậm tà tậm tịt sóng sánh, phải đi mua bao cao su hoặc băng vệ sinh về để bọc hoặc dán.
Trông cái iPhone4 giờ đíu khác gì 1 cục gạch loang lổ...
Tí nữa thì cũng phang iPhone4 may mà hóng hớt kịp lỗi mất sóng của em nó kịp thời.
Đang bị người iu giận dỗi mà lại dùng cái của nợ này nói chuyện làm lành thì chắc có ngày với kiểu câu được câu chăng con người iu nó nghe thấy nó lên mịa giường với thằng khác lun quá...
thà dán cái tấm cùng màu với máy còn hơn chơi cái nhiều màu như này
mrvodka
TÍCH CỰC
14 năm
:| áp 1 miếng băng có 2 cái cánh lên 1 cái khe :-s đầu óc đen tối của mình ko thể nào ko tưởng tượng đc
Bác cũng làm những thứ đen tối trong đầu óc em trỗi dậy rồi. :spin:
So sánh rất chuẩn 😁
đến tháng thay một lần dán vào một chỗ nhất định.... giữa khe................😃
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Bởi thế mới nói ! Chỉ iphone mới có thể làm những trò vớ vẫn đến những điều vĩ đại nhất!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019