Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Miếng dán khắc phục lỗi sóng trên iPhone 4

Didu
21/7/2010 4:23Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungngoduc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Lại thêm một sản phẩm ăn bám iPhone. Công nhận là iphone dán vào trông lởm thật
Greycloud
TÍCH CỰC
14 năm
Aí chà chà, đối với các fan IP thì IP bị mất sóng thì cũng chẳng có vấn đề gì, chỉ cần cầm caí phone có hình trái táo cắn dở là bảnh rồi, nhất rồi

Sắp tới các fan IP sẽ đợi SJ ra thế hệ IP5 khắc phục lỡi mất sóng thế là laị vét tiền mua tiếp, ko sao hết, nếu IP5 có lỗi tiếp à? Laị đợi IP6...không sao cả, cứ IP mà xaì là bảnh ruì
Có tác dụng ko nhỉ. Mình đã thử bằng cách dùng cái khăn che nguyên cái iphone rồi cầm trong tay
Vậy mà sóng lúc tụt lúc ko. Có lúc ko che chắn gì cả ôm trong tay lại chả hề hấn gì....?. Chẳng hiểu nổi nhưng ko để ý thì xài bình thường, chưa hề bị drop call cú nào cả
Có ai giống mình ko
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Hơi đâu nghe lời tụi nó! Nếu thấy Ok cứ dùng và thưởng thức trãi nghiệmiOS4 . Toàn bọn chém gió thôi! Có bao giờ các bợn ấy được cảm nhận cảm giác Mắt nhìn Mắt! Tay xoay trên không trung! Lên mây nhanh như gió đâu! Cái quan trọng nhất là IP4 nó học tiếng mẹ đẽ của chúng ta giỏi thật!
miến dán ấy dán cho vui thôi..😆
Dán cái này nhìn đỡ hơn cái bao bảo vệ, nhìn thanh thoát hơn. giải pháp này hay đó!
cần j mua mấy thư này, chặt 2 ngón tay út đi là dùng bt thôi..........
oldfriend
TÍCH CỰC
14 năm
em hok có tự tin cầm cái điện thoại được dán băng keo cá nhân ^^
A co the cho e bit dia chj cua hang ban cai mieng dan day ko a.
deep
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sản xuất miếng dán cùng màu với cạnh sườn là hay nhất!
adol_hitler
ĐẠI BÀNG
14 năm
Apple mới tung clip lên youtube về việc các đt khác cũng bị lỗi mất sóng này.Apple cùn quá nên chơi bẩn.Ăn dày chứ có phải ăn ko được mà còn đạp đổ.
binbun27
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thấy các mua cái miếng dán ivisible shield này về nè, vừa fix được lỗi mất sóng, vừa bảo vệ được máy. Và miếng dán này bản thân nó được làm bằng chất liệu chống trầy nữa ! http://www.zagg.com/invisibleshield/apple-iphone-4-cases-screen-protectors-covers-skins-shields.php
Fernando Torres 😁, Xabi Alonso, David Villa, Da Silva, Puyol, Pique, Sergie Ramos, Cap Davila, Xavi, Ineista, Reina, Kaka, Robinho, .... :D
cái gì vậy trời.........
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Tui nói đâu có sai...! Hội chứng ức chế đó :D
Nhìn mấy cái miếng băng chịu có nỗi đâu...:D
Và bắt đầu hót này...
bác ấy bị bác dib cắn chạy nọc nên mới thế,tội nghiệp bcá thanhsangmoile quá,chắc cứu không kịp rùi...............:D
hi, up cho băng cá nhân
Nhin giống băng VS quá, không biết có phải thay cho em nó hàng ngày không :p, là người yêu iPhone mà cũng không đỡ đc vụ này, quyết định chờ iPhone 5 ra mới thanh lý 3GS đang dùng, Apple ơi là Apple.
hết vụ bao cao su giờ đến vụ băng...VS, thế cái phone này là dành cho nam hay cho nữ đây........?
adol_hitler
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này nói đúng nè!bản thân kiểu dáng thiết kế rất ái nam ái nữ.Thà như 3gs còn nữ tính.Hoặc là xài bb.Chứ như con này phải xài thêm đồ phụ trợ là đúng rồi.
đầu óc bác thanhsangmobile có vấn đề à ? cm éo đúng chủ đề gì hết........
Vậy là đủ loại cho cả nam lẫn nữ rồi, bửa trước BCS bửa nay BVS... Khỏi ai phân bì
phanuyvu
TÍCH CỰC
14 năm
iPhone 4 một sản phẩm mang đậm chất "hài"
tratida
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình chả thấy hài gì, các bác tự vẽ chuyện ra mà sướng thôi. Vụ Apple này nhiều vụ hay cứ chờ xem câu chuyện thế nào. Cái quan tâm nhất của mình là giá thì chưa thấy giảm, 😔
hài sao không hài bác,ip4 mà không bị lỗi thì cái này ăn theo dc àh,ai nói bác giá trị chưa bị giảm...ip4 không còn dc đánh giá là 1 trong top 10 smartphone dỉnh nhất hiện nay;)
sản phẩm miếng dán này giống chế giễu iP4 thật :mstickle: iPhone 4 bị cái ăng ten quả thật là nhức đầu cho bác Steve Jobs. Giống như nàng công chúa kiêu xa bị hôi nách +_+! 😕
ac,giống như một em mặc bikini mà bị tới ngày đèn đỏ nên phải xài ikotex;);););)
Đau nhỉ ! xài apple mà phải dán cái này !
Nhưng pro quá, phải dán mấy miếng cho bb để có thể pro như ịphone !:inlove:
depienar
ĐẠI BÀNG
14 năm
sặc ! hết vụ BCS giờ tới băng vệ sinh ....?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019