Viettel Mifi 2372 router của at&t

Thảo luận trong 'Mạng di động' bắt đầu bởi vumi_89, 30/7/12. Trả lời: 20, Xem: 2531.

1. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Xin hỏi chất lượng phát sóng wifi của thiết bị này?
    :
  2. phuongnam1972

phuongnam1972 Thành viên

Quá ổn bác ạ!
  3. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Bác dùng lâu chưa?
  4. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Dùng mạng của viettel thì bác thấy thế nào? Bác mua giá bn vậy? Em thấy các nơi giao bán 1tr5
  5. phuongnam1972

phuongnam1972 Thành viên

Tôi dùng được khoảng 4 tháng rồi, giá mua 1,8t. Chỗ nhà tôi sóng Viettel yếu nên dùng Vina.

Dùng tiện lắm bác ạ, lắp sim vào là ok ngay. Không phải cài đặt gì.
  6. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Cảm ơn bác đã cho tôi lời nhận xét, tôi dùng máy tính bẳng k có 3g vì rất hay đi ra ngoài nên cái này rất tiện với nhu cầu của tôi.
    Cảm ơn bác nhiều..
  7. blood_is_blue

blood_is_blue Thành viên

Ở đâu bán 1t5 vậy bạn, cho mình xin địa chỉ với

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
  8. vumi_89

vumi_89 Thành viên

0904144414 đây là số đt , bạn hỏi thử xem anh ấy còn bán không? Mình vừa mua con tp-link mr3040 c
    Loại cắm usb3g để phát wifi nên k mua con con này nữa,,,,
  9. hthmobile

hthmobile Thành viên

phát 10m thì hơi ít vì nhà rộng 70-80m vuông mà mua cái này thì ko ổn, giá lại cao.
  10. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Cái này mang tính di động thôi chứ mua dùng trong nhà nên mua loại cắm điện chạy ổn định hơn nhiều
  11. hthmobile

hthmobile Thành viên

Nhưng cái này lại rất đẹp, rất gọn, chỉ tiếc phát gần quá, kể ra phát đc 30m thì tốt.
  12. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Mình đang dùng loại cắm điện wr 740n của tp link thấy rất ổn định, nhà mình rộng 110m2 để nó ở tầng giữa là phát thoải mái luôn, khi nào đi ra ngoài cầm cái kia đi theo là vô internet thoải mái....
  13. hthmobile

hthmobile Thành viên

Nhà mình cũng đang dùng Tenda w311r cũng rất tốt, sóng khoẻ và phát cũng xa. Nhưng mình muốn nghiên cứu làm 1 em phát wifi 3G nữa, mà những router này cái đẹp, nhỏ gọn thì giá đắt đã đành mà sóng cũng phát ko xa, mình cần dùng tận 3 phòng, mà nó chỉ phát đc 1 phòng thì ko mua đc rồi, có lẽ phải mua loại tplink có râu và có 3G. Mình xem trananh nó đang bán E1200 có 799K và rất kết em này nhưng nó cũng ko hỗ trợ 3G, đáng tiếc.
  14. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Con e1200 là quá tốt đó, ngày trước mình định mua nhưng lúc đó giá cao và điều kiện khi đó k mua được, đang thời sinh viên nên đành chịu. Nói chung bây giờ mình đã sắm đủ thiết bị wifi cho cá nhân, đợi làm 1 em smartphone nữa là xong...
  15. hthmobile

hthmobile Thành viên

Chỉ tiếc E1200 ko có hỗ trợ cho USB 3G. Trananh đang bán có 799K thôi, bạn nào muốn mua thì nhanh tay nhé. :)
  16. vumi_89

vumi_89 Thành viên

Uh, nhưng nhà 4 tầng vẫn ok, Tinhte trêntay đã cho xem em này đẹp và sóng khoẻ.
  17. trunghoa2008

trunghoa2008 Thành viên

pin thế nào hả bác có được 4 tiếng liên tục ko ạ , có bị chai pin không ạ
  18. phuongnam1972

phuongnam1972 Thành viên

Quá ổn là từ tháng 8/2012 rồi bác ạ. Con Mifi của mình đã chết bất đắc kỳ tử mấy tháng rồi!
    Lởm quá! Chắc là hàng Refurbished!
    QPR thích nội dung này.
  19. trunghoa2008

trunghoa2008 Thành viên

Mình đang định mua em này , bác nói thế thì :(
    QPR thích nội dung này.
  20. hoangquan1803

hoangquan1803 Thành viên

Đang tham khảo đọc mấy dong của bạn hết cả hứng ...