Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

MINH HIẾU MOBILE 269 CHUÀ BỘC LỪA ĐẢO

vnsat_nguyen
16/10/2013 4:35Phản hồi: 11
em post mục đích để mọi người cảnh giác để ko phải mua hàng rởm từ cưả hàng này,cũng như ko để 1 hình thức làm ăn vô lương tâm ko có tính người này tồn tại
em ko hiểu sao mod hiphhh lại xóa bài của em nếu thực sự anh sợ hay có ý định bao che thì em chịu thua anh tiếng nói của mình quá nhỏ bé, hãy tiếp tục hay im lặng để biết bao người bị hại và mất tiền oan
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mỗi lần đi mua đồ nếu như có sự chuẩn bị trước và cảnh báo về các cửa hàng ko uy tín.các anh đừng xóa bài hãy đặt mình vào vị trí ngưòi đi mua hàng như em, tiền cũng ko dễ mà có được hãy để nhiều người biết về cái cửa hàng MINH HIẾU MOBILE NÓ LỪA ĐẢO
Toni Teo
TÍCH CỰC
10 năm
Cụ thể sự việc nó ra làm sao? Bác cứ trình bày cho ae tham khảo rút kinh nghiệm 😃
kid_lvq
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn đang đăng bài sai box . đừng hỏi vì sao bị xoá . sang chỗ xây dựng thương gia đi .!!
...thôi thì nói ra xem nào...?
Bác qua nhattao.com vào box xây dựng thương gia nhé bác 😃, mà bác trình bày xem để anh em còn tránh
mình mua 1 con ip4 16G màu đen tại Minh Hiếu mobile 269 chùa bộc nhân viên nó đưa ra một hộp bào full box và nguyên seal và hàng trôi bảo hành chứ chưa hề động cham gi.
khi mình kiểm tra đúng là nguyên hộp đúng số imei. mình cũng tin là nó làm ăn thật thà nên cũng ko kiểm tra kỹ và cũng tại mình ở xa nên phải về sớm cho kịp xe, khi về nhà nhờ ông anh kiểm tra kỹ thì phát hiện là hàng dựng đã thay ốp lương sau và màn hình và pin nó bảo chưa động vào máy và full box thế tại sao lại có con tem minh hiếu to vật vã trong phần pin của máy.phần đèn led do thay vỏ lưng sau ko đúng kích thước nên gần như che mất đèn Flash,mình cũng ko hi vọng đổi lại máy mình chỉ mong nhiều người đọc bài này trước khi mua để tránh bị lừa nhất là mặt hàng ip tràn lan trên thị trường,
em bực mình cả ngày chỉ vì mình ko đọc sớm các bài cảnh báo về minh hiếu mobile trên taoviet.vn sớm có rất nhiều người bị lừa từ cái cửa hàng này. mất tiền mà mua phải hàng rởm
bác ko làm lớn chuyện thì xem của đi thay người thôi, tức làm j nữa bác
Vãi cả cái giá, khổ thân bác, đã mua giá cao chót vót thế kia rồi mà còn bị cho con hàng dựng, đúng là cái bọn gian thương, ko biết tối chúng nó về nhà ngủ có nhắm mắt ngủ nổi ko.

Mà bác post sang box xây dựng thương gia ấy, post ở đây là sai box rồi, chắc vì thế mà mod xóa bài đấy
kutomo
TÍCH CỰC
10 năm
Cơ mà cái này vẫn đem đổi được mà, đc đổi mới trong vòng 1 tuần mà ^_^. Đen đến đổi xong rồi chửi thôi. Máy mình phải đc tự kích hoạt nhé, đó mới là full box nguyên seal. Ko cần cha con nhà nó ^_^. Active tại cửa hàng luôn cho nó khỏi chối cãi

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn mobile app
Khi xoá bài của bạn hay bất kỳ ai mình đều có nêu lý do kèm theo hướng dẫn khắc phục để bài viết có thể được đăng, bạn vui lòng chấp hành nội quy diễn đàn.
Bây giờ mình sẽ khoá bài viết này lại, bạn vui lòng đăng bên Xây Dựng Thương Gia nhé.
Xin cảm ơn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019