MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi tdm88, 19/4/10.

1. y2knt91

y2knt91 Thành viên

mấy huynh ơi .

em dùng n6120c xem bằng flashlite hình cứ bị giật giật . . .

có cách nào khắc phục ko :(
  2. tdm88

tdm88 Thành viên

đêm qua mình cũng trùm chăn xem C1 , cảm giác rất ............sướng ;)
    boyhieuchien thích nội dung này.
  3. ngamynv123

ngamynv123 Thành viên

xem tren 3g sao ton tien vay nek`

giúp mình với mọi người :confused::confused::confused::confused::confused:
  4. tdm88

tdm88 Thành viên

5. DatTuan

DatTuan Thành viên

Ơ các đồng chí anh em ơi..làm thế nào để điều chỉnh tiếng của nó nhỉ ....
  6. vietnguye

vietnguye Thành viên

Các bro cho mình hỏi với, sau khi cài vào rồi thì nó bắt mình phải đăng nhập tài khoản để kích hoạt chương trình. Theo như mình đọc hướng dẫn trong bài này thì chỉ có nhắn tin để đăng kí sử dụng, còn nhắn tin xin mã kích hoạt thì không thấy, bro biết cách nào lấy được mã kích hoạt này không. Chỉ giúp mình với nhé.
  7. xuanhau0303

xuanhau0303 Thành viên

mới cài cho e61, ko phải nhắn tin mất phí gì cả, xem các kênh vtc khá nét, nhưng dùng 3g trọn gói hoặc wifi thôi, vào ra 2 phút đã mất toi 9MB rồi.
    tham khảo key mọi người share thường bắt đầu bằng số 3, mình nhập đại 4 số sau thôi, khoảng 10 lần thì thành công.
    vào giao diện của chương trình đăng ký xong, ko thấy bị trừ tiền. Xài free quá đã.
    Mong bản thương mại giá rẻ rẻ 1 chút để còn ủng hộ, ko thì quay lại Skyfire.
  8. cunty

cunty Thành viên

sao mình ko đc nhỉ....? cài đúng cái key của nó :(( mà cứ báo sai, bực thật, nhập fải đến 30-40 lần T_T ai chỉ giúp với
  9. tdm88

tdm88 Thành viên

Bam phim chon ben trai , chuong tring se hien len cac chuc nang . Ban chon bieu tuong hinh cai loa roi dieu chinh volume . Neu xem Video/phim thi dieu chinh to nho am thanh o gan bieu tuong Q (quality)
  10. tdm88

tdm88 Thành viên

bạn dùng thử mã kích hoạt của mình 337356 xem thế nào , còn nếu ko được thì chỉ còn cách nhắn tin MiTV gửi 6777 thôi
  11. phuphat1986

phuphat1986 Thành viên

Đầu tiên mình muốn nói với mọi người là đừng nên download chương trình bằng cách gửi tin nhắn, vì như vậy các bạn sẽ mất tiền oan đấy ạ.
    Thứ nhì các bạn cứ download chương trình về, cài flashlite 3.1, cài xong, vào chương trình, cứ nhập bừa bất kỳ 5 số serial, là successful thui
    :D
    Khi vào giao diện chính của MiTV, các bạn tao 1 tài khỏa, cuối cùng là thưởng thức chương trình made in Vietnam theo mình là hay nhất rồi............
    Lưu ý: chương trình này vẫn còn trong thời gian thử nghiệm nên đôi lúc 1 số tính năng sẽ không dùng được, hiện tại mình đang dùng chương trình này trên con E63 khá tốt, và đặc biệt là chương trình tự động full màn hình cho bất cứ điện thoại nào ( Con N97 thì không full đâu nhá )
    Các bạn tin mình đi, cứ nhập bừa số ĐK, mình đã cài cho mấy người anh trong gia đình của mình rồi, đảm bảo 100% thành công........
    dovinh_nd thích nội dung này.
  12. cunty

cunty Thành viên

nhìn mọi người dùng mà thèm :((
  13. TS7

TS7 Thành viên

đã thử mã số của bác này nhưng mà ko thành công, đành phải nhắn tin kích hoạt thôi
  14. Mountain8x

Mountain8x Thành viên

Bạn có thể đưa thử ra 1 vài code được không? Mình gõ mỏi cả tay mà vẫn không được cái code nào. nếu code có số đầu tiên là số 2 thì mình không thấy nó báo là success hay là báo license của bạn không được nữa
  15. hoangsang998

hoangsang998 Thành viên

Mình nhập gần 20 lần mới đc,hinh như là bấm số 1 trước rồi 4 số sau hên xui.vì mh nhập 2 máy thành công đều bắt đầu từ số 1 cả.mh ko chắc ăn nha!
  16. tdm88

tdm88 Thành viên

hiện tại thì theo cách của bạn phuphat1986 này là OK , mình cũng đã cài thử trên 2 máy E63 khác nhau . các bạn nhập mã đăng ký khoảng 5-6 số serial (cứ làm bừa đi , sai ko ai phạt đâu mà sợ) nếu vài lần ko được thì vài chục lần sẽ được

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

cố lên , đừng nản , bạn sẽ được coi tivi online free
  17. Mountain8x

Mountain8x Thành viên

Mình cũng đã làm như các bạn. Được rùi. May quá. Hi. ĐÚng là nhập số serial có số 1 đầu tiên. 1 phát ăn ngay. Nhưng khi vào được rùi thì làm sao để đăng nhập được hả bạn. Mình đã thử đăng kí bằng chính cái đó(mình thử đk nhưng đều không được) hay là bắt buộc phải đăng kí bằng tin nhắn.
  18. tdm88

tdm88 Thành viên

tiếp theo bạn lại đăng kí luôn bằng nick Moutain8x rồi nhập password bất kì vào , giống như đăng kí kich hoạt ý . chúc may mắn nhé :D
  19. cunty

cunty Thành viên

lúc trc' cài mình có gọi điện và các anh chị ở tổng đài bảo để lại imei, ko biết để lại có liên quan gì đến việc mình ko cài đc ko nhỉ ....?
  20. babyhelp

babyhelp Thành viên

mình nhập 5-6 số, số 1 đứg đầu hơn 20 lần rồi mà vẫn chưa đc. :D Ai có chiêu nào hiệu quả nữa hok? Hay là mấy bác vtc đã fix zồi nhỉ :-/