Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bro cho mình hỏi với, sau khi cài vào rồi thì nó bắt mình phải đăng nhập tài khoản để kích hoạt chương trình. Theo như mình đọc hướng dẫn trong bài này thì chỉ có nhắn tin để đăng kí sử dụng, còn nhắn tin xin mã kích hoạt thì không thấy, bro biết cách nào lấy được mã kích hoạt này không. Chỉ giúp mình với nhé.
bạn dùng thử mã kích hoạt của mình 337356 xem thế nào , còn nếu ko được thì chỉ còn cách nhắn tin MiTV gửi 6777 thôi
TS7
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã thử mã số của bác này nhưng mà ko thành công, đành phải nhắn tin kích hoạt thôi
mới cài cho e61, ko phải nhắn tin mất phí gì cả, xem các kênh vtc khá nét, nhưng dùng 3g trọn gói hoặc wifi thôi, vào ra 2 phút đã mất toi 9MB rồi.
tham khảo key mọi người share thường bắt đầu bằng số 3, mình nhập đại 4 số sau thôi, khoảng 10 lần thì thành công.
vào giao diện của chương trình đăng ký xong, ko thấy bị trừ tiền. Xài free quá đã.
Mong bản thương mại giá rẻ rẻ 1 chút để còn ủng hộ, ko thì quay lại Skyfire.
sao mình ko đc nhỉ....? cài đúng cái key của nó 😔( mà cứ báo sai, bực thật, nhập fải đến 30-40 lần T_T ai chỉ giúp với
phuphat1986
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đầu tiên mình muốn nói với mọi người là đừng nên download chương trình bằng cách gửi tin nhắn, vì như vậy các bạn sẽ mất tiền oan đấy ạ.
Thứ nhì các bạn cứ download chương trình về, cài flashlite 3.1, cài xong, vào chương trình, cứ nhập bừa bất kỳ 5 số serial, là successful thui
😁
Khi vào giao diện chính của MiTV, các bạn tao 1 tài khỏa, cuối cùng là thưởng thức chương trình made in Vietnam theo mình là hay nhất rồi............
Lưu ý: chương trình này vẫn còn trong thời gian thử nghiệm nên đôi lúc 1 số tính năng sẽ không dùng được, hiện tại mình đang dùng chương trình này trên con E63 khá tốt, và đặc biệt là chương trình tự động full màn hình cho bất cứ điện thoại nào ( Con N97 thì không full đâu nhá )
Các bạn tin mình đi, cứ nhập bừa số ĐK, mình đã cài cho mấy người anh trong gia đình của mình rồi, đảm bảo 100% thành công........
sao qua di cha noi.toi sai e71 cai mitv vo nhap dung 120 lan ma van ko duoc.chi con cach gui tin 15k thoi.neu ra duoc chac phai di thay cai ban phim luon qua.bac co biet la co bao nhieu cai 5so khong/
Sai bạn à. Mình nhập có 7 lần full luôn
nhìn mọi người dùng mà thèm 😔(
Bạn có thể đưa thử ra 1 vài code được không? Mình gõ mỏi cả tay mà vẫn không được cái code nào. nếu code có số đầu tiên là số 2 thì mình không thấy nó báo là success hay là báo license của bạn không được nữa
Mình nhập gần 20 lần mới đc,hinh như là bấm số 1 trước rồi 4 số sau hên xui.vì mh nhập 2 máy thành công đều bắt đầu từ số 1 cả.mh ko chắc ăn nha!
hiện tại thì theo cách của bạn phuphat1986 này là OK , mình cũng đã cài thử trên 2 máy E63 khác nhau . các bạn nhập mã đăng ký khoảng 5-6 số serial (cứ làm bừa đi , sai ko ai phạt đâu mà sợ) nếu vài lần ko được thì vài chục lần sẽ được

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

cố lên , đừng nản , bạn sẽ được coi tivi online free
Mình cũng đã làm như các bạn. Được rùi. May quá. Hi. ĐÚng là nhập số serial có số 1 đầu tiên. 1 phát ăn ngay. Nhưng khi vào được rùi thì làm sao để đăng nhập được hả bạn. Mình đã thử đăng kí bằng chính cái đó(mình thử đk nhưng đều không được) hay là bắt buộc phải đăng kí bằng tin nhắn.
tiếp theo bạn lại đăng kí luôn bằng nick Moutain8x rồi nhập password bất kì vào , giống như đăng kí kich hoạt ý . chúc may mắn nhé 😁
lúc trc' cài mình có gọi điện và các anh chị ở tổng đài bảo để lại imei, ko biết để lại có liên quan gì đến việc mình ko cài đc ko nhỉ ....?
mình nhập 5-6 số, số 1 đứg đầu hơn 20 lần rồi mà vẫn chưa đc. 😁 Ai có chiêu nào hiệu quả nữa hok? Hay là mấy bác vtc đã fix zồi nhỉ :-/
bạn cứ nhập các số serial bừa vào, nhớ là các số serial có 5 chữ số nha, bạn thử bắt đầu bằng số 3 xem, mình làm cho mấy đứa bạn đều bắt đầu bằng số 3 cả mà. Còn về phần chương trình thì ko hiểu sao mình xem khoảng 1h là nó tự nhiên bị alawr rồi ko coi đc , nhưng mà bù lại xem các kênnh như VTC3 ,VTCHD thì ngon khỏi nói. Nếu bạn nào làm ko đc thì cứ pm cho mình mình sẽ giúp đỡ hết mình!
:spin:bạn giúp mình với nick yahoo:doccothienphong_89 mình thử nhiều lần rồi mà vẫn k kích hoạt được được><😢

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

---------- Post added at 08:42 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Hix bạn hết kiên nhẫn rùi thì .... gửi tin đăng ký thôi . rất tiếc là ko có key free 😃[/QUOTE]
mình thấy phần mềm này rất hay nhưng tìm cái mã kích hoạt khó quá hay các bác dùng hết rùi giờ đến e nó hết nhi?😢

@anhemphocang_pc mình cài xong rùi nhưng khi mở Mitv lên, kết nối VIETTEL GPRS mà k đc, nó báo No to load da ta. thử chọn mấy cái kết nối mà k đc. Mình dùng máy N6120c, có đăng ký 3G Viettel
tốn tiền ...tốn tiền...dùng wifi ý..k là chít :p
nokiisa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dùng 3G vinaphone xem đúng chuẩn luôn, đặc biệt là 2 kênh HD, ôi thật là sướng, nhưng có vẻ truy cập nhiều máy hơi nóng phải không các bác, em dùng E72
😁:D:D:D
Vậy là cuối cùng mình đã cài và đăng kí thành công và xem được các kênh onl. Được cái xem bằng 3G của Vina, không thấy bị giật hình kể cả 2 kênh HD.
:dance::dance:
Á ............ làm gì đến nỗi nóng máy lắm đâu , mình xem hết một phim Đội bóng thiếu lâm 1h40p hết cos một vạch pin ah . ứng dụng này giống như bạn sử dụng điện thoại liên tục thôi , chả ảnh hưởng tí ti ông cụ gì đến pin điện thoại hết

---------- Post added at 12:20 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

mấy bác này sử dụng 3G trọn gói hay sao mà xem .........liều thế . cái này em tiết kiệm chỉ dám chơi qua Wifi thôi , hixx
phusam
TÍCH CỰC
14 năm
hehe... hôm qua làm thử, làm mãi 5 số ko thành, quất con 6 số hàng 6 đầu tiên thế là thành công, mừng ghê... công nhận xem mượt, nhanh thật... nhưng mà xài GPRS hay 3G thì hơi bị tốn... xem chưa đến 1h mất hơn 30mb, vị chi 10kb = 10d thì khoảng 30k rồi :|:|
kidphuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mất 15k đăng ký vì nhập gần 200 lần không được bực hết cả mình. Nhận được code của VTC là 8 số :timebomb:
Mình chỉ phải nhập khoảng 20 lần thui. Mà số mình nhập chỉ là có 6 kí tự. Lúc đầu nhập nhiều cũng ức chế lắm, định gửi tin nhưng nghĩ tiếc 15k nên lại kiên nhẫn ngồi nhập code. Thế là trời thương :p nhập cái là được và dùng xem tv.
He 🆒:rolleyes:. Đỡ phải đăng kí gói mobileTV của nhà mạng
mình dùng skyfire thấy quá ổn rồi, mỗi tội pin nóng khủng quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019