MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

Thảo luận trong '[Sym-3] Phần mềm' bắt đầu bởi tdm88, 19/4/10. Trả lời: 1302, Xem: 568418.

1. lebalam87

lebalam87 Thành viên

ko có cái nào đâu nhá bạn,ngày trc thì có nhưng giờ ko dùng đc nữa
  2. dinhvandaidk

dinhvandaidk Thành viên

Mua cái lg 32 inch đảm bảo xem net căng

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
  3. nobihung89

nobihung89 Thành viên

minh tai ve cai dat nhung may bao chung chi het han la sao vay huynh?
  4. cafedecastermeloxizil

cafedecastermeloxizil Thành viên

cho tôi xin phần mềm xem tivi dành cho lg 350 được hong xem các đài như thtg, htv7 và htv9 chỉ xem mấy đài đó thôi
  5. mylove90

mylove90 Thành viên

[​IMG] iWin+ 2012 - Siêu bài trở lại . Game ........ Online hay nhất, cộng đồng đông đảo nhất tại Việt Nam. Tham gia iWin để cùng trải nghiệm các cảm giác kịch tính từ những ván bài online.. Tải Về
    [​IMG]Khu vườn địa đàng 1.2.5 - Nông trại Online thú vị. Game chơi giống nông trại vui vẻ. Bạn trở thành ông chủ của những khu vườn trên mây với nhiều loài hoa cùng những người hàng xóm tinh quái.. Tải Về
    [​IMG] Avatar 193 - Thành Phố Diệu Kỳ. Gia nhập thành phố mộng mơ trên Mobile đông dân nhất Việt Nam bắt đầu một cuộc sống mới, bạn bè mới, cá tính mới cùng nhiều trò chơi cộng đồng thú vị để bạn khám phá.. Tải Về
    [​IMG] Battlefield of Tanks - game chiến đấu đang được tìm kiếm nhiều nhất hiện nay.. Tải Về
    [​IMG] Ai là triệu phú Online (bản đẹp 2012). Thêm nhiều câu hỏi mới, đồ họa đẹp, Online tán gẫu.. Tải Về
    [​IMG] Game Micro Counter Strike 3D Đây là version mới nhất của Half Life, với nhiều thay đổi đáng chú ý so với ver 1.1. Bạn có thể chọn số Bot tham gia Game, với nhiều loại bản đồ hơn, game chạy êm hơn, hình nhìn cũng đẹp hơn . Tải Về
    [​IMG] Game Contra 4 đồ họa cực khủng. Game Contra kinh điển đã có trên mobile hỗ trợ java với đồ họa cực khủng... Tải Về
  6. cafedecastermeloxizil

cafedecastermeloxizil Thành viên

cho tôi xin phần mềm xem tivi dành cho lg 350 được hong xem các đài như thtg, htv7 và htv9 chỉ xem mấy đài đó thôi :D
  7. tranhue.9989

tranhue.9989 Dự bị

hic.e dow về ko mở tệp ra xem đc.giúp em với.e đang dùng c5 03
  8. n1dminhd

n1dminhd Thành viên

giờ nó fix rồi hay sao ấy
  9. tuyent3

tuyent3 Dự bị

e fai co winrar hoac Fexplorer de giai nen va cai dat,ma cai' nay ko hỗ trợ symbian nua roi,jo chi co' androi thoi,ngay trc minh cung xem dc 1 t/g roi bi khoa
  10. leeyuong

leeyuong Thành viên

xem cái này làm gì, tốn pin
  11. hon_da_67

hon_da_67 Dự bị

SOS SOS sao cua minh sau khi cai dat xong chay chuong trinh no toan bao la UNABLE TO LOAD DATA la sao????
  12. vanquocdan

vanquocdan Thành viên

Đề nghị mod đóng chủ đề này đê
    baresi thích nội dung này.
  13. haiqs

haiqs Dự bị

Có ai giúp mình với tải về cài nhưng mà vào mitv thì nó bákhoongng kết nối mạng được. Mà máy mình dùng vina 3g, vào mạng vẫn bình thường!!!
    Mong các bạn chỉ giùm.
    IM: noi_sieu
    ĐT: 0988.988.589
  14. bachgiang0nline

bachgiang0nline Thành viên

lâu lắm rồi pm này ko xem dk nữa. Nhớ là tết năm ngoái đăng kí xem tốt máy nóng và tốn pin thôi. Ko hiểu sao h bị lỗi
  15. haiqs

haiqs Dự bị

Mình dùng E63, đăng ký 3G trọn gói. Không biết làm thế nào để xem phim hả bạn??????
  16. letheduong

letheduong Thành viên

ko cần dùng đến MITV, bạn tải ứng dụng youtube 2.4.10 về máy, kết nối ở chế độ wifi cũng có thể xem đc những bộ phim và clip hay... số của mình: 0975557516, pm rồi mình gửicho
  17. thuyluoj

thuyluoj Dự bị

máy mình là asha 311 nó bảo ko hỗ trợ kiểu fle ko cài đc hic
  18. hieukinh89

hieukinh89 Thành viên

Bác mách cho em cái cách nhập lụi đó với, hihi.
  19. boy_fotech

boy_fotech Thành viên

MITV hien tai tam ngung dich vu roi ban oi. Săp toi moi ra mat tro lai. Với tên mới là ZTV.
    http://ztv.vn
    san pham nay cho phep mot tai khoan dung xem truyen hinh, VOD, karaoke.... trên màn hình TV, iphone, ipad, android.
    baresi thích nội dung này.
  20. d_alex

d_alex Thành viên

mình tải về và cài đặt rồi nhưng sao ko vào đc là sao? pák nào lv cao chỉ e với. vào là out ra và mất kết nối với mạng