Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mở hộp Samsung Galaxy Tab S bản chính thức: máy, sạc và dây USB

cuhiep
9/7/2014 4:43Phản hồi: 455
455 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tab S nhìn đẹp quá, cả hai màu đều đẹp, màu trắng nhẹ nhàng màu đồng mạnh mẽ. :p:p:p:p:p
hummelking
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pink79 mua màu trắng đi cho nó tinh khôi bạn ơi, xong rồi mua thêm 1 cái bao da nữa là tuyệt đỉnh tablet luôn rồi ấy 😁
@pink79 con gái dùng màu đen cho nó độc, đen nhìn huyền bí hơn nữa, cơ mà mặt lưng con màu đen giả da, cầm thích lắm, máy dùng bình thường thì mát, ko nóng lúc chơi 😁
@gaconbexiu005 vãi cả tư vấn bác ạ. con gái thì thường dùng màu trắng nó mới đẹp chứ ai lại dùng màu đen. Nhưng mà màu nào màu miễn sao mua được cái tablet tốt như thế này là ok rồi 😃
mới mua con màu trắng được 1 tuần mà bây giờ muốn sơn lại cái màu khác cho nó nổi trội hơn người ta mới được, giờ quá trời nhiều người xài con này rồi
@dieuhauu sơn lại củng được. mà muốn nổi trội thì mua 2 3 cái flip thay ra thay vào là ok rồi. màu thật chất của e nó vẫn hay hơn bác ak. công nhận với bác là con này hiện giờ nhiều người sài ghê. có e nó mới = bạn = bè được
@dieuhauu Nên mua cái bao da màu ì chả có chứ sơn lại mất nước sơn rin ũn lắm :3 nhưng mình thích màu trắng rồi kệ đụng hàng cũng chả sao màu trắng viền đồng đẹp sang trọng quá 😁
Mới ra mua thêm cho em Tab S cái tai phone đeo vào xem phim phê quá 😆 tối 5 tắt điện xem phim như ở Rạp 😁
Thích Tab S 8.4 hơn cầm cũng dễ xài. cái này xem phim là nhất rồi đó. Mua về chùm mền coi phim :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mún đập hộp con này 1 lần cho đở thèm mượn thèn bạn sài ké mà ham quá đi mất màn hình đả đẹp rồi còn chơi game không xí zật lun đả vãi 😁
@tranvantung002 Mình cũng đang năng nỉ mẹ cho tiền mua 1 em Tab S đây camera 8.0 tha hồ mà tự sướng hehe :p
xài cũng được hơn 1 tuần rồi vẫn chưa thấy lỗi nào của con này, thiệt là không có phụ mình nhịn ăn để mua mà 😁
tantruongg
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình chỉ thích con này ở cái màn hình thôi, mê phim chỉ cần có z thui chứ đâu có đòi hỏi gì thêm đâu :p
Vài pic từ tab S 8.4

Sent from my SM-T705 using Tinhte.vn mobile app
Mọi người thấy pin thế này có ổn không
@danhchan1999 On hơn 4h thôi ah

Sent from my SM-T311 using Tinhte.vn mobile app
Máy dùng thỉnh thoảng hơi lag haizzzz
@nguyenhieutrung88 Vấn đề chung của Android bạn à. Cấu hình khủng cỡ nào đôi lúc cũng phải lag tí.

Asus Zenfone 5 T00J
hôm trước mượn được 1 con mình test thử bật màn hình sáng full bật wifi và để sáng liên tục 2 tiếng thấy mất 30% pin
Kabm
CAO CẤP
10 năm
con của mình mới mấy ngày mà giờ bỏ sim vào nó bị bung nắp và bung sim ra!!!😔
Đã xem em Tab 8 và Tabs 10.1, và Ipad 4, Ipas air.và so sánh .Đã cầm trên tay rồi. Và đã lăn tăn tới tận 3 ngày.Thật sự là 2 em SSNgoại thất đẹp. cầm rất là mỏng(quá mỏng đến nỗi sợ đứa con em nó 3 tuổi dẫm lên là gãy làm đôi :3). Màu sắc sống động. Chạy cực mượt. Nhưng sau 1 hồi hỏi Thằng bạn( 1 tín đồ AP) nó bảo nó ko biết SS hay androi như thế nào nhưng nó dùng qua tatas cả các đời Ipad, nó tư vấn nên mua Ipas. thế là quất thôi. mua được 1 tuần rồi thấy ok. Pin trâu như con Oppo finds ways 707 😁
P/s: đang dùng quen androi giờ sang Ios chưa được quen lắm. Nhât là đọc mấy vụ hack cũng thấy hơi sợ sợ
Con này anh em nào root rồi nhỉ ?

☆☆☆ Gửi từ GT-I9300 ☆☆☆
Có ai root đc con tab s 10.5 t805 chưa, thấy trên mấy diễn đàn toàn hd root t800 k thấy cho t805, ai root đc rồi thì hd cho e vs 😃😃
Ko hãng nào hiểu nhu cầu của khách hàng bằng SamSung,ko gì dễ sử dụng bằng android.2 thứ hòa với nhau tạo nên 1 sự hài lòng tuyệt đối
Mtb ss hay bỏ update lắm. Dùng lần đầu là con 10.1. Cách đây chắc cũng cỡ 3 năm j đó. Lúc đấy mới 3.. mấy. Mà mãi sau vẫn thế. Giờ cũng dùng tap S mà ko thấy thông tin j lên 5.0 cả. Ko biết ss có bỏ rơi nhóc tap S này ko.
@sondm Không bỏ mới lạ chứ. Quan trọng là máy dùng ổn, pin ngon thôi. Càng lên thì các thứ càng kém đi.

Gửi từ SM-T705 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
ronaldomu
TÍCH CỰC
9 năm
@sondm Ủa con Note 8 của mình vừa lên 4.4 đấy 😃 Thực ra là lên hơi chậm so với điện thoại thôi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019