[MỞ LẠI] Nơi giúp đỡ ROOT,UNLOCK,RECOVERY và UP ROM Android

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi depzai125, 11/2/12. Trả lời: 779, Xem: 56881.

1. minhhuy2710

minhhuy2710 Thành viên

bac Pro biet cách nâng cấp máy HTC Wildfire không.giúp với.chứ máy chạy chậm quá
  2. wind_duymanh

wind_duymanh Dự bị

giúp e với.e dung quick reboot.sáng ngứa tay nhấn recovery xong máy bị treo android lun.kiú e gấp
  3. ultratrung

ultratrung Thành viên

hướng dẫn giúp mình root và tìm rom cook cho lg ku5900, em hiện đang dùng room 2.2.2 của lg p970 không biết có thể dùng lg pc suit úp lên 2.3.4 được không mấy bạn
  4. crazy_fog

crazy_fog Dự bị

sao không ai giúp em root con chuwi v9 hết vậy:(
  5. zz9x

zz9x Thành viên

em đang dùng xperia S nhưng không root được anh ạ, phần unlock bootlocker allowed nó ghi là NO. anh có thể giúp em được không?
  6. trungdunghieu

trungdunghieu Dự bị

Bác hướng dẫn em root HTC EVO 3D 4G CDMA cảm ơn bác
  7. diamondmondia

diamondmondia Thành viên

bác giúp em root không cần unclock bootloader con xperia-ray với. con máy của em chạy bản 4.0.2.A.0.62 bác ạ. thank bác trc naz :)
  8. lapnguyen_3004

lapnguyen_3004 Thành viên

mấy bác có thể giúp em up room cho em motoroi xt720 được ko vậy, pm qua yahoo: dracula_304
  9. langthang217

langthang217 Thành viên

cần giúp đỡ root cho con HTC flyer :(
  10. ducanhstone

ducanhstone Thành viên

Bác nào biết cách fix lỗi unknown sender cho A690s ko ạ? Chỉ e với. Hôm trc vẫn nt bthuong, hôm qua lỡ tay format đi xong, bgio ko nt dc nữa. Bác nào giúp với. E cài Go sms rồi nhé, vẫn ko gửi đc
  11. bbbnghean

bbbnghean Thành viên

Anh uprom dk chua chỉ e vs. Cho e cái sdt liên lạc nuax anh ơi. E cũng như ah. Ima 750k. Chua pit uprom
  12. ducanhstone

ducanhstone Thành viên

Các bác chỉ em cách root và cho em xin link rom cook của em Sky A690s với ạ. Em mới tậu em này về mà tìm mãi chẳng được cái hướng dẫn nào cả :(
  13. linhtinhPo

linhtinhPo Thành viên

Minh sai zte v9 android 2.1,nut power của mình bị lỗi rồi bấm ko ăn nữa.ko up rom bằng recoverly duoc .pro có cach nào khác ko giúp mình với.mình sài universal androot để roót nhưng sao khi khổi động lại là mất root à.xin cảm ơn.
  14. taycoi

taycoi Thành viên

Giúp mình cách root sh-12c với. Cảm ơn nhiều

Sent from my SH-12C using Tinhte.vn
  15. babibo155

babibo155 Thành viên

ban dung super on click 2.3.3 tro len la dc
  16. toilatoi200491

toilatoi200491 Thành viên

Mình đã thử xài super on click nhiều phiên bản mà cũng không thể root cho con captivate được. Cũng dùng thử pm unroot cũng không được. Bác nào biết cách nào hiệu quả để root giúp mình với thks :)
  17. ljtt3rb0y19

ljtt3rb0y19 Thành viên

sony W8 2.1 thì đơn điểm lên 2.3 được đa điểm hok các pro
  18. kimanh16

kimanh16 Thành viên

chỉ mình cách root con LG P970 2.3.4 V20e với ạ. Thử nhiều cách mà vẫn hok root đc:(
  19. hieuma1102

hieuma1102 Thành viên

Bác chủ có up được hộ e con dell venue đang chạy android 2.2 lên bản rom nào ngon nhất hộ e được k ạ. Hồi trước e dùng bb còn vọc đc giờ dùng adroid k dám thử:(
  20. viponline99

viponline99 Thành viên

mình đang xài thẻ nhớ 2G , do nhu cầu sữ dụng giờ mình muốn đỗi thẻ 4G nhưng vẫn giữ nguyên dữ liệu cũ thì làm cách nào :(