Mobipocket Reader 6.0 Beta (B054) cho BlackBerry (Cập nhật 27/08/2007)

dihuta
10/5/2007 14:49Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko ai giúp em à! hihi hic hix hix
Red Devilic
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái này mình cũng đã gặp và nói trên topic chia sẻ Ebook rồi
Bản 6.2 khi convert sẽ bị lỗi font. Kể cả Unicode thường hay Unicode Tổ hợp
Bạn cứ dùng bản 6.0 là convert ngon lành
giúp mình với

Bạn ơi mình dung 8110 đã làm đúng như bạn bảo sao vẫn ko cài đặt được mobipocketreader vào mục for 4.2.0 nhưng chẳng thấy file Mobipocket Reader Beta đâu cả, bạn giúp mình với.
He he cập nhật gì mà cũ vậy pác có tới tận 6.069 rồi ^__^ mà hôm nay đúng là 28/7 đó nghe!
Cám ơn các bác rất nhiều!!! em mới chuyển sang dùng em BB 7290 ...
Hix...Ai giúp em về vấn đề font với...em làm đc tất tật các bước trên..hăm hở bỏ ra xài thì mắc về font..em thử hết tất cả mấy font trong máy rùi nhưng po tay...toàn ra ô vuống thui...Em dùng B054...
khong tai duoc ban 6.0 cho may tinh tai day ban ah
giup minh voi
Em vừa down về phiên bản mới nhất, mời bác xời,
http://www.mediafire.com/?sharekey=659829f50fed1a8ed2db6fb9a8902bda
Bro nào cho e xin bản dành cho OS 4.5 với...em dùng 8100
không tải được bản 6.0 cho bb. Cài bản 6.0 cho máy tính nó cũng không tự cài vào bb được hình như trang mobireader.com die rồi
:laugh8kb:
Ai có thể lam ơn hương dẫn tôi cài đọc truyện một cách tỉ mỉ hơn không ạ. tôi vừa mua em 8320
mình dùng BB 7290 thì nên cài mobipocket bản nào để đọc truyện nhỉ?😕
mà cài mobipocket trên 7290 thì tốc độ máy có chậm quá ko?
:no6xn:
Mình đã tải Mobireader về cài vào BB lại khồng được có cách nào xin chỉ giùm với! xin đa tạ
Em đang dùng BB8800, đọc sách như thường. Một hôm down thêm một cuốn sách về đọc sau đó không mở được MObipocket nữa. Em bèn remove cái Mobipocket đi và định cài lại. Đến khi down bản 6.0 về cài thì click vào ADD trong Desktop Manager thì nó báo là No Additional Application designed for your device was found.

Bực không thể tả nổi, các bác tư vấn giúp em với.
không có bác nào giúp em chút ạ. Không đọc được mấy cuốn sách đã cài trên conmputer sốt ruột quá.
Em đang dùng BB8800, đọc sách như thường. Một hôm down thêm một cuốn sách về đọc sau đó không mở được MObipocket nữa. Em bèn remove cái Mobipocket đi và định cài lại. Đến khi down bản 6.0 về cài thì click vào ADD trong Desktop Manager thì nó báo là No Additional Application designed for your device was found.

Bực không thể tả nổi, các bác tư vấn giúp em với.
mình dùng 8700c cho ebook vào rồi nhg ko đọc đc một số từ tiếng việt.nó bị ô đen.mình đã chuyển font unicode tổ hợp rồi.ai biết cách khắc phục ko vậy???
hic.em dùng may BB 8320 em đã cài mobireader vào máy điện thoại của em,và cả vào máy tính nhưng mà em tải truyện về điện thoại thì vẫn thấy có nhiều ô vuông lắm,rất khó đọc,các bác giúp em với
Muốn gở bỏ ebook trên BB làm sao các bạn ............

Thanks ........!
leco
ĐẠI BÀNG
14 năm
options-advanced options-applictions-đến mobipocket reader chọn nút menu -chọn delete oke xong nó hỏi muốn khỏi động lại không thì tùy thí chủ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019