Modern Combat 5 : Black Out Hướng dẫn & thảo luận ( Update v1.0.2f Working full 100%)

gmpucca
24/7/2014 0:43Phản hồi: 1.188
1.188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ae cho mình hỏi làm sao chuyển acc từ android qa ios đc vậy?
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoanglinh2112 Ko được bác ơi. Hai acc khác biệt nhau.
có bác nào biết cách tính điểm của solder league không? Mình chơi khi thì cộng, khi thì trừ. nhiều khi đứng đâu của đội thắng vẫn bị trừ?
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wangwy Cái đấy cũng ko hiểu nó tính thế nào. Ví dụ như bắn VIP, nếu là VIP cứ trốn nhiều ko mất mạng nào cũng bị trừ điểm
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em thấy kinh nghiệm là bắn VIP điểm rating đấy sẽ lên nhanh hơn.
Mình chơi điểm cộng thì ít mà nó trừ thì thôi rồi, chơi mãi không được 1600. gặp mấy em tq là pó tay, chỉ chơi trên ipad thôi nên không bắn lại. nhiều lúc đứng gần sau lưng ném cho 1 trái nó không chết mà mình chết, pó tay. còn mấy quả RPG đạn đâu mà quá trời.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wangwy Bây giờ bọn nó hack bắn như pháo hoa, bắn ko thấy hết đạn luôn. Toàn cối, mình cũng chơi trê Ipad.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bộ giáp Ares khó bắn lắm. Mở bao nhiêu Mega pack mà thiếu mỗi cái áo
Cài thêm custom aim bắn sniper bá con nhà ông đạo luôn
sao đang chơi nút bắn đâu mất vậy di chuyển dc ma bắn ko dc
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanh2901 Bác vào phần cài đặt đặt lại vị trí các nút bấm trên màn hình xem
vòng 4 co thằng đồng minh phá cửa làm sao bắn dc khi ko bắn con tin mà địch bắn chết suốt vậy.bắn thằng giữ con tin như thế nào vậy.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanh2901 Nhắm vào đầu thằng giữ con tin bắn đầu tiên. Bác phẳi bắn nhanh ko nó bắn con tin
cho mình hỏi để down màn tiếp theo thế nào.mình sai 3g.nút down ko tác dụng.và cho mình hỏi chơi online trên dt dc ko.chỉ mình với
ádjhh1
ĐẠI BÀNG
8 năm
KLQ a.e giúp mình với : mình đã dow chaos rings 3 APK + data . đã instal file APK nhưng không biết là copy file data vào đâu ở phần mềm bluestack để chơi , a.e hướng dẫn mình với ạ . tks
Anh chị trên diễn đàn giúp giùm em
Hôm nay game modern combat 5 có bản cập nhật mới, e gỡ cập nhật rồi cài lại, sau đó em vào phần cài đặt trong game đăng nhập vào Google Play cái màu xanh lá, còn cái kế bên là Facebook, máy bắt tạo tên người dùng mới là soldier_ 3532..
Em thoát game, ra Google Play trò chơi để đăng nhập vào game, nhưng vẫn ko thấy tên tk cũ đâu hết, chỉ thấy tên mới là soldier... Level 2
Cồn tên tk cũ là chi cong Level 101 đâu mất rồi
Anh chị nào biết giúp giùm em lấy lại tk, em cày gần cả năm rồi,
Em xin cám ơn
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@violets Bác thử xóa game đi cài lại xem, vào google play đăng nhập tài khoản trước. Cài game xong nó sẽ kết nối và cho mình chọn 2 tài khoản cũ và mới.
@mrtuantran
@violets Vẫn ko đc rồi ad ơi phả chơi xong màn đầu tiên rồi vào phần connect để đăng nhập, tạo id người chơi...
Các bác cho hỏi tí cái power user là để làm j vậy, lâu lâu được mà nick toàn chữ Nhật , TQ cho 2h, 4h. Mà không biết để làm gì? Thanks all
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wangwy Mỗi lần vào bắn nó sẽ trừ 3 vạch power user. Khi thành viên trong squad mua 3 ngày chơi bằng credit thì các thành viên khác sẽ được tặng 2h chơi ko mất power user, mua 1 tuần chơi thì được tặng 4h chơi ko bị trừ power user.
@mrtuantran Mình đâu có thấy cái vạch power user nào đâu. Mà mình cũng it chơi lắm, lâu lâu làm vài trận thôi, chơi từ lúc game nó chưa miễn phí kìa, mà bắn trên ipad nên gặp nick TQ là xác định là quit cho đỡ bực.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wangwy Thế thì bác là Veteran rồi chơi ko mất power user nữa. Veteran là nhưng người chơi từ đầu game mới ra
sao qa màn tiếp theo bị khóa down bang wifi cũng ko dc vậy các bạn
Haiza lâu k chơi h chơi lại trên android lag quá
Anh em cho hỏi đoạn này sao ko bắn dc cái máy bay vậy? (Modern Combat 5: Chapter 4 Interception)
@mrtuantran Kim tiền mua đồ, lên súng thôi, mình bắn mãi hắn ko chết. Trong khi hắn cho mình 1 hit thẳng cẳng
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dzoandong Bác nghiên cứu đi nếu được chia sẻ anh em trên này với
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dzoandong Bác level bao nhiêu rồi?
@mrtuantran Thấy bạn nói youtube có, tưởng bạn hack dc rồi đang tính xin link
các tiềnoiois game MC5 ơi? cho mình hoi vài vấn đề đc không?
tại sao khi mình tham gia đấu sự kiện được thưởng mình lại không nhận thưởng được?kết thúc sự kiện mình củng không nhận đươc?
làm sao để đủ điều kiện tham gia mấy event như SQUAD, DEATHBRINGER,..........
TRẢ LỜI VÀ GIÚP MÌNH CỤ THỂ NHÉ CÁN TIỀN BỐI .TKS ALL
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Huy_Sky_Sky Tùy từng rank mình đạt được sau khi sự kiện kết thúc nó sẽ thưởng. Có event cá nhân, squad, hay Compaint. Bác chịu khó đọc nội dung của Event ý
@mrtuantran thật mình không hiểu nên mình mới hỏi ,nhiều cái chẳng biết gì luôn ak.mình kém mấy cái này lắm.với toàn tiếng anh chã hiễu luôn 😃 hix
Bạn nào làm sao thoat khỏi đây được không?
Làm theo hướng dẫn đến đây thì không có chỗ nào để nhấn vào hết ak!
Mình thoát ra vào lại cũng được hướng dẫn vào tới như ảnh.
Thậm chí xóa game vào lại cũng vậy!
Giúp mình vs
mình mới update 2.1.0 sáo chơi online không được.không còn thấy chế độ chơi free 1 người,mà phải chơi theo dõi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019