Modern Combat 5 : Black Out Hướng dẫn & thảo luận ( Update v1.0.2f Working full 100%)

gmpucca
24/7/2014 0:43Phản hồi: 1.188
1.188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

_MQ_
ĐẠI BÀNG
8 năm
Update bản mới thế nào hả các bác 😔 E vào game thấy nó bảo update mà chả biết update như thế nào :(
Bác nào giải thích giúp e phát
Mc5 sao cách chơi ko còn xuyên suốt như bản 2-3-4 vậy,cứ lặp đi lặp lại từng bài,na ná như mấy gm của Glu ý,chơi đến nản à.
Hay là có phần nào chơi xuyên suốt như cách chơi truyền thống của MC mà e ko biết?
Các bác chỉ giúp cho!
Mình dùng gamepad Tronsmart G01 chơi trên Minix X8-H, nhưng đến vòng The Snipi Venice: game yêu cầu bấm L2 để mở scope, mình bấm (LT=L2) mãi mà không mở scope (ống ngắm) được. Có bạn nào hướng dẫn mình với
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hôm nay e vào game thấy báo có bản cập nhật mới cần update, có bác nào biết update không ạ
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em chơi MC5 trên PC, ấn vào thì nó ra mục game trên store của Microsoft 😔
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hình lego này sửa thế nào hả các bác 😔
@_MQ_ Vào Setting --> Performance --> Render cale
Chọn M kéo 100%
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dạo này, em chơi campain toàn bị lỗi, chỉ di chuyển lên xuống chứ không điều chỉnh sang ngang được.
Các bác cho em hỏi có thể chuyển dữ liệu từ android sang ios đc k ạ?
Em cày lv cũng 80 rồi h bảo cày lại chắc em nghỉ game 😔(
@QuangHuy0709 Ios nó khác androi chỉ có cách la cày lại chứ trả ai chuyển dc
@d0nall9x Connect facebook. sang máy mới cũng làm vậy, dc mà.
chuotlang94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dzoandong Bạn phải hiểu là Android là một servers khác, Ios là một servers khác.
Bạn có thể đăng nhập tài khoản của mình ở các máy khác nhau để chơi nhưng dữ liệu ở servers Android ko thể giống dữ liệu ở servers Ios
Chơi bằng tay cầm thì quay 180 độ như thế nào mọi người
Mấy pro cho e hỏi xíu.em đang chơi vừa len never 84 thoát ra 1 lúc sau vào lại nhân vật của e nó di chuyển như rùa zay không hiểu tại sao.mong các pro chỉ giáo
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hưngbake Vừa có bản update mới bạn thử kiểm tra lại các tính năng của các bộ giáp xem, mang súng nặng cũng đi chậm, dính đạn có hoá chất cũng bị đi chậm lại.
@mrtuantran
Súng vẫn cùng 1 loai xài PR39.giáp cũng nguyên xi,chưa dính đạn vẫn như zay
E xin lỗi như các bác có thể giải thích cho e là làm sao để nâng súng lên MK3 4 5 hay cao hơn đc ko ạ và nâng lên thù có tác dụngn gì ko
E cảm ơn nhiều
E xin lỗi như các bác có thể giải thích cho e là làm sao để nâng súng lên MK3 4 5 hay cao hơn đc ko ạ và nâng lên thù có tác dụngn gì ko
E cảm ơn nhiều
Mọi người ơi, mình mới chuyển từ anderoid sang ios có cách nào chuyển tài khoản không? Cảm ơn
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lính thép 2 server khác nhau không chuyển được đâu.chơi lại từ đầu thôi
Bạn cần có các công cụ của súng bạn nâng cấp.
Bác nào cho em hỏi, ở chỗ quả lựu đạn của em hiện dấu chấm than đỏ (thông thường là báo hiệu nâng cấp mới cho weapons) nhưng vào phần lựu đạn thì chỉ có chọn lựu thôi chứ có thấy lựu đạn có phần nâng cấp gì đâu nhỉ, nó cứ hiện dấu báo hiệu hoài mà em đếch biết thế nào nữa ạ, cao nhân nào thông não giúp
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
6 năm
@npluong9293 Chụp màn hình lên bạn
phuc_tho
ĐẠI BÀNG
6 năm
cho mình hỏi cách kiếm lgm parts như hình làm sao ạ, để nâng cấp súng, kiếm hoài ko biết chơi màn nào mới có. Thank
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phuc_tho Mở Compact pack, mua trên black market
khi game mới ra. Mình là một trong những thằng đứng top. Sau vài tháng Gameloft tung gói pack, nâng cấp vũ khí phải mua bằng tiền. Mình bị chúng nó giết kịp bắn phát nào.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bây giờ nó hack cả ngắm. Bay trên trời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019