Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn

Salamander01
24/7/2014 4:23Phản hồi: 1.399
1.399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bobo19966
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc đợi tới khi nào có bản off rồi down luôn thể, cái này giống game online rồi 😁
S3 mình chơi ngon, mà pin tụt nhanh kinh
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Salamander01 Khi bạn mở wifi thì cả đống ứng dụng củng mở theo cho nên hao pin, hao ram ...đủ thứ
chơi nhìu chai pin sớm
Ai chỉ mình cách sử dụng gamepad với. Mình xài nazar v37. Chỉ di chuyển được thôi không bắn được T.T
@Salamander01 nazar v37 270k. phí ship 30k mua ở hà nội
@yemtvt tôi ở tận Vĩnh Long, có giao ko
@Salamander01 Bác cứ lên trang chủ nó mà đặt hàng. Nó ship toàn quốc. Đưa hàng tới nhà mới trả xiền
@yemtvt trang chủ là gì thế bác, cho xin link với
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chapter 4 mission 13 khó vãi, ko thể qua được 5 cái phòng
không ai giúp mình 😔
Vẫn ko chơi bằng gamepad được. Cảm ứng chơi multi khó quá 😔
@123698745 Bác vô cài đặt đổi chế độ nhìn xang joytick xem dc k.
@yemtvt Gắn gamepad vào là nó tự chuyển chế độ rồi nhưng ko chỉnh nút được với lại ko làm được gì khác ngoài di chuyển
@123698745 Chỉnh nút dể thôi. Tai cái driver gamepad trên ggplay ấy
Chán nhỉ bản lậu appvn nếu reset cái là phải chơi lại từ đầu kể cũng phí phạm của giời , ko biết bác nào mua game rồi thoát ra đăng nhập vào máy khác có tải được về tiếp ko nhỉ dạng cấp số nhân
@hoanghung.tb bản lậu đăng nhập facebook dc mà bác. Còn không thì dùng titan back up mà dùng.
tải trên appvn nó tự tải hết khỏi down con khỉ gì tùm lum cho mệt
vừa mới tải lúc chiều, game chơi tuyệt quá 😁
Pác chủ topic cho e hỏi e dùng A900. E ko có wifi làm phần mềm giả lập như bác hướng dẫn sao ko dc nhỉ. Khi vào game e có fai bật wifi hay chỉ để 3g sau khi đã làm theo các bước cài đặt
Có ai bị lỗi reconnect ko được ko chỉ với
ai cho hỏi vd như bản lậu mình copy cái data của game trong thư mục android => obb / .mc5 gì gì ấy , mua máy mới về cài file apk xong chép lại data trong đấy vào chắc vẫn dữ nguyên được nhân vật cày lên cấp bao nhiêu chứ
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanghung.tb
@hoanghung.tb Rất tiếc là không bạn
mẹo dành cho bác nào chơi ván cuối thành Glman có 2 thằng súng máy to bự đấy như sau
sau khi thấy nó xuất hiện nhanh tay trèo lên cao chỗ bắn mấy đứa quân vừa rồi , kệ thằng quân đi cùng nó báo dấu + đỏ cần bơm tiết ấy ko chết được đâu
nghiễm nhiên trèo lại cái cầu thang đứng chỗ nào nhòm thấy ngực của con robot đấy mà rỉa , chứ xông pha bắn nó chỉ có chết mà thôi , hoặc đứng ra cái mép gờ cao trên đầu cầu thang ấy bắn cho sướng con robot ko cẩu súng lên cao được , vậy là mình ung dung bắn vào ngực nó chết , lưu ý nhớ chỗ nào súng nó rơi ra nhá bắn 2 con đấy lâu chết nhất
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanghung.tb Mình thì bị kẹt ở chapter 4 màn 13 ko thể qua khỏi 5 cái phòng hic
yaua1201
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản này kết thúc lãng xẹt, vẫn thích cốt truyện của các phần trước, lôi cuốn và nhiều bất ngờ.
http://nazar.com.vn/mobile/index.php/lpro/1/1/
@yemtvt Tay cầm đó hỗ trợ tốt dòng MC vs nhưng game psp không nhỉ
Screenshot_2014-08-03-22-08-19.png Screenshot_2014-08-03-22-08-10.png Khà khà. Mc5 củng có góc lag. Rớt như hack độn thổ Screenshot_2014-08-03-22-08-19.png
K tốt đâu . mua bàn phím với chuột ấy. Chơi như cf
tiephien2
TÍCH CỰC
10 năm
@yemtvt mua bàn phím vs chuột nào mà lại điều khiển dc như CF thế bác?
@yemtvt Bàn phím với chuột thì rườm rà quá, gamepad tiện hơn
alex_kt
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cho em hỏi là em có nên connect với fb hoặc google acc ko nhỉ? em xài bản cr@ck 😔 tại connect thì chơi trên pc hay dt cũng cùng 1 acc nên thích hơn
@alex_kt được. Nhưng dùng mail rác ấy đừng dùng mail chính

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019