Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn

Salamander01
24/7/2014 4:23Phản hồi: 1.399
1.399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuảnom
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao mình vào chơi nó bắt update, vào update thi no quay lại CH PLAY. Thế là chịu không chơi được
@tuảnom Bạn download file apk mình update cuối trang #1 nhé
có cách nào chơi offline không nhỉ , em chơi nó toàn bắt online
Game lưu data online nha. K chơi off được.
Rốt cuộc cần download cái gì đây, sao mà lắm link thế, nhà có wifi nhưng download trên máy tính cho nhanh, hay là chịu cực lên app.vn tải cho chắc vậy mấy bạn.
Không đọc kỹ #1 à.
không bts cos bản nào chơi ofline không nhỉ
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình chưa thử ol vì 3g lag quá, mà tưởng hỗ trợ ngắm tự động vs trog phần control kó cài đặt bắn tự động mà, mình chỉ việc ấn ngắm, vs kả mở khoá từ cây thứ 2, kó tự động khóa mục tiêu, di chuyển theo mà
Thật sự mà nói thì đồ họa game cùng với bối cảnh thì đẹp, play online tốt hỗ trợ nhiều loại súng đẹp. Nhưng cái cốt truyện trong game nó không hay tí nào, kết thúc cũng thế, mỗi màn chơi quá ngắn, play chưa thỏa thì nó đã hết mất tiu rùi. Muốn play một màn khá dài và cốt truyện liền mạch như MC3-4 ấy
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Salamander01 chuẩn đấy mất 2 năm để kể viết 1 câu chuyện đọc trong vài giờ
kukai
TÍCH CỰC
10 năm
Khi chơi Muti mình toàn bị tự động quay 180 độ, bực vãi, có ai biết cách khắc phục không?
K biết mấy bác chơi màn cuối dể k chứ en đi tới chổ 2 thằng súng máy bắn khoẻ re. Chỉ việc bắn nó chết chứ chả có bắn mình viên đạn nào. Mất gần 600 viên ak mới hạ dc 2 con.
Màn cuối lúc gặp 2 con súng máy đó thì leo lên cầu thang mà nã xuống :3
Nó có bắn trả đâu. Đứng đơ ra đó cho em bắn.
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mìh thỳ vẫn kứ sniper, kũng khoẻ re à, cho thằng đồng đội phi lên trước, ở sau tỉa tót thôi, vì súng nó k với tới mình :3
game chơi xong rùi thì hơi chán nhỉ
vip009
ĐẠI BÀNG
10 năm
đến màn 3 .. cầm cây súng ria, đứng trên xe bắn sao bắn ko lại mấy bọn kia .. nó mạnh quá .. Bác nào chỉ cách vượt qua với . thanks
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vip009 Cái màn đó bác bắn nhanh tay mới được
vip009
ĐẠI BÀNG
10 năm
@inhongthai2 sax, thế hả ... thanks Bác ...khổ cái đứng 1 chỗ , ko núp đâu dc...
@vip009 Bắn tay nhé. Auto shot k lại nó đâu. Một tay di màn hình môt tay di nút bắn
Thớt ơi! Mình cài game rồi lúc vào game cái phần "extract file" ( có hình thằng lính màn venice lúc mới vào chạy xong cái video) thì load từ 40 ~ 50% là bị dis. Có cách nào khắc phục không. Mình dùng lenovo A390.
@tinanh333 Máy bạn cấu hình không đủ để play game này nhé, bạn thử root máy và dùng CF3D xem. Hoặc cách nhanh nhất đó là đổi máy khác :3
@Salamander01 Máy mình cấu hình thì: chip MTK 1.0 GHZ 2 lõi, RAM 512, máy đã root, Bạn có thể hướng dẫn mình cách dùng CF3D gì đó không, hay cho mình cái link cũng dc. 😃
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tinanh333 Cấu hình như vậy ko chơi được đâu bác ơi
@tinanh333 Bạn lên google search ChainFire 3d sẽ có hd sử dụng, nhưng cũng không khả quan lắm, do cấu hình máy bạn khá thấp
kukai
TÍCH CỰC
10 năm
Có ai bị tự động qua 180 độ ko?
Bác nào có bản update mới nhất không ... Sau khi cài đặt thành công rồi vào game nó chạy loading một hồi hiện ra bảng New update available, trỏ tới link update thì không thấy gì hết 😔
@ogaciemo Bạn đang sd phiên bản bao nhiu?
@Salamander01 Mình thử cài đè phiên bản v1.0.1c, giờ mỗi lần vào game là nó báo lỗi Unfortunately, Modern Combat 5 has stopped
@ogaciemo Bạn sd máy nào? mình vẫn sd phiên bản v1.0.1c play rất bình thường, trường hợp đó của bạn là game bị FC rùi
@Salamander01 Mình xài One m7 ,đã tìm ra nguyên nhân vào game bị lỗi rồi, do mình copy data không đúng chỗ 😃
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn kứ thắc mắc vấn đề game k chơi đk, vậy nên khi mua máy kứ pải hãng đt phổ biến mà duyệt, như mình vẫn kon glx a2 cùi bắp, vẫn chiến nuột nà các game mà chưa gặp lỗi gì, kứ kài là chiến à, keke:p:p
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tuananhxv Mình có con ace 3 chơi giật đùng đùng, ace 2 chơi được ???
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@inhongthai2 Uầy missions complete từ khi topic này vs đk 2 trag ấy, Ns thẳng ra là cấu hình a2 mình thấy vẫn ngon hơn a3,vì ss nó bê nguyên của s2 sag trừ ram thấp hơn tý, chiến nuột nà chưa ngán game gì kả
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tuananhxv Con ace 2 mạnh quá hé, con ace 3 chắc ko bằng mặc dù chiến tốt mấy game cùi bắp như: n.o.v.a 3, asphalt 8, need for speed most wanted, fifa 14, MC4, GT racing 2, dead trigger 1 2, C.H.A.O.S, SIX Guns, Call of duty, ShadowGun HD, ... cài đầy cả thẻ 32Gb vậy mà chiến MC5 ko được đúng là củ mì 😁
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@inhongthai2 Thế đấy :3 a2 chơi hết những game ở trên + mc5 :3
À thêm nữa, chaos chơi chán bỏ mịa, chơi air supremacy ý, phê lòi bl:3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119