Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời anh em họp mặt ngày 05/07 - Chủ nhật - chia sẻ Games trên mac

vuhai6
27/6/2009 2:20Phản hồi: 71
Mời anh em họp mặt ngày 05/07 - Chủ nhật - chia sẻ Games trên mac
Mời anh em họp mặt ngày 05/07 - Chủ nhật
Chủ đề: chia sẻ Games trên mac

Như định kì, lần này anh em mac hẹn gặp nhau vào Chủ nhật ngày 05/07 nhé. Mình đã sưu tầm được một số games đành cho mac, và sẽ cố găng tìm thêm nhiều hơn nữa. Mac cũng có games như ai 😃

Sẵn tiện mời anh em nhận áo luôn 😁: http://www.tinhte.com/forum/t225368/

Anh em nào có games thì mang đi share luôn nhé, chào đón tất cả các bạn. Đây là một số games mình hiện có và đã test chạy tốt:

Một số games khác chưa test

Gặp mặt những người dùng Apple:
Thời gian: 14h ngày 05 tháng 07 - Chủ nhật
Địa điểm: Cafe Tinhte (số 1 đường số 2 cư xá đô thành quận 3)

Rất mong anh em đến đông đủ 😃
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đăng ký 1 chân nhé , ngày đó sẵn mang theo tiền để nhận áo luôn, bác Hải để cho em 1 cái áo nghen.Thanks.
Rất mong đến ngày này...hy vọng không có chuyện gì đột xuất và tiền mua áo đã chuẩn bị sẵn sàng...hiiii
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
Có bác nào "đặt hàng games" không nhỉ 😁 sẽ cố gắng kiếm cho anh em nếu có.
Em thấy mấy cái games của bác ok rồi...hy vọng bác cho em xin với nha chứ download lâu quá...hiiii
em k có điều kiện offline thì sao hả bác hải ? có thể up mấy games thuộc dòng popcapgame k? e thích chơi mấy game nhỏ nhỏ mà thư dễ thư giãn ấy
bác vào mediafire.com/vuhai6 down nhé.
e vào down về rồi nhưng k giải nén được ....! hình như vướng password thì phải .... bác Hải xem lại hộ em cái
60giay
ĐẠI BÀNG
15 năm
game

cho mình 1 vé nha mấy bác, mong được mấy bác chia sẻ
davidd
TÍCH CỰC
15 năm
yeah, chưa biết lúc đó còn thời gian ko, nếu đc sẽ tham gia
chuminh
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác vuhai làm ơn up sim3 lên mediafire dùm được ko. cám ơn
hehe, đc đc, mún đc các cao thủ chỉ giáo cách up War3 lên 1.23 😆
ua? đâu có để pass, bình thường mà, nếu ko giải nén được là file bị lỗi rùi, down lại đi, thỉnh thoảng mediafire cùi bắp.
k hiểu e down về đầy đủ mà , khoảng 98Mb sao mà thiếu đựoc nhỉ?
em mù tịt về MBP có dc tham gia ko, mò hoai ko ra, ức chế quá, huhu
Tất cả mọi người đều được hoan nghênh, không loại trừ lớn bé, không phân biệt có dùng hay không dùng apple. Miễn có hứng thú là được 😃
Ku Hải chơi ác quá,sao ko off buổi sáng cho có nhiều thời gian rảnh hơn,3h mình phải qua đại hội Bold mất rồi,thôi đành lên sớm chút rồi về sớm thôi,hic..hic...nếu được thì chuyển wa buổi sáng nhé,thanks,có áo rồi hả hải?
Hix hix,bữa đó em đi thi ĐH rồi,làm sao lên offline và gặp bác Hải đây T.T😔:(:(:(
A Ken vũng tàu đây,chúc e thi tốt nhé
Thông báo đổi ngày họp mặt nhé, thứ 7 là ngày thi đại học lên nhiều người cũng bận 😃

Lịch mới: 14h chiều ngày chủ nhật 05/07
I_care™
TÍCH CỰC
15 năm
Có thông báo mới rồi nhé AE , chuẩn bị $ nhận áo luôn 😁 :D :D
Cho em đăng kí một vé luôn, nhưng mà ngoài games ra em còn muốn hỏi thêm 1 vài vấn đề liên quan tới Mac vì em mới xài nên chưa rành lắm. Mong các anh cũng welcome em nha.
cho e đăng ký 1 vé, áo mac hôm đó lên đăng ký được ko a hải, chứ tùy vào đk kinh tế khó khăn, dạo này chuẩn bị tốt nghiệp nên hơi bị thiếu heheheh, với lại lên đó Làm lại con mac của em, e fomat ổ hết rồi mà ko có đĩa cài heheheh
davidd
TÍCH CỰC
15 năm
xin lỗi trước, giờ đó ko tiện rồi, hẹn gặp lần sau nhé
Games cho máy MAC có nhiều không mấy bác? Ở VN máy MAC không thịnh hành nên games lại càng khó tìm kiếm!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019