Mời các bạn xem ảnh màu về bề mặt sao Hỏa chụp bởi Curiosity

Duy Luân
14/8/2012 8:42Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toàn sỏi đá thế này thì chờ sống ở đây chắc trái đất cũng die rồi
tubao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng giống sa mạc ở mình nhỉ, có khi trên này nóng quá người sao Hỏa chui xuống dưới đất sống hết rồi nên mới không chụp được :p
candlelight
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao hỏa bình yên.
Nó cứ bình yên như thế bao nhiêu lâu rồi nhỉ.
Giống trái đất quá
bienlt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tấm hình nền chụp gần bánh xích của xe gần đó có hình giống như một viên đạn nhỉ có ai thấy như vậy ko?
Dau hieu rat co the da tung co nuoc ton tai o day.
ôi nhiều đá Base quá, khai thác về trái đất để làm đường chống kẹt xe thôi.
trandaocs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ thông tin. Con người giỏi ghê, không gì là không thể.
lyhuynh2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ giống sa mạc, cồn cát, chắc cuộc sống sa mạc chỉ là ước mơ thôi
ơ hay, bon nasa này sao lên mảnh đất của em chụp ảnh mà chẳng xin phép, em vừa mua cách đây 2 năm. bực thật.hehehehehe
mr.coccu
TÍCH CỰC
12 năm
Sao k thấy người ngoài hành tinh nhỉ 😁
@mr.coccu :D tôi đoán là họ thấy mình mà mình không thấy họ đấy, ví dụ thế này cho dễ hiều nè : e là mình giống như con cá trong môi trường trái đất nhỏ bé, họ giống con chim không gian, chim có thể thấy cá, mà cá lại không thấy được chim đó, mình sống trong không gian 3 chiều , họ sống trong không gian 6 chiều, họ nhìn được mình mà mình không nhìn được họ
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn như trái đất ấy nhỉ
Người ngoài hành tinh đâu??? Chờ mỗi cái đó thôi chứ chuyện này ko phải là vấn đề của chúng ta 😁
Lại một cú lừa vĩ đại nữa của NASA 😆)
@vincentgreen54 Nasa không lừa, vì biết đâu đây không phải ảnh của Nasa, mà là của ...... một ai đó
thuongson
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tương lai con người sẽ sống trên sao Hoả thôi
sao không thấy cây cối gì hết! hy vọng tìm ra sự sống! mà nếu sao hoả có sự sống chắc chắn sẽ có sinh vật! không biết nó có phong phú và giống sinh vật ở trái đất không nhỉ! hihi!
Lưỡi bò lên đây mà liếm nai`
trantu.atu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko nằm ngoài hình dung. giờ là đi tìm nguồn gốc của sự sống
sao hỏa xa mặt trời hơn trái đất mà hình chụp cũng sáng quá nhỉ,ko biết có dùng flash hay thiết bị gì khác ko
awp1323
TÍCH CỰC
12 năm
trên này rộng thế, đề nghị chuyển hết bọn Tàu khựa lên đó cho đỡ chật đất. Mình chúng nó 1 xứ luôn.
@awp1323 Ý đem nhờ luôn HKT dùm với, ngán bọn nó hơn cả tàu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019