Mời đăng ký tham dự buổi giới thiệu HTC Sensation

cuhiep
13/6/2011 14:15Phản hồi: 360
360 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghe em gái mình nói, có 2 bác trúng dt. Bác nào trúng nhỉ?
Em gái bạn xinh thế mà đi có một mình, ngồi một mình buồn thiu à, bạn cho mình xin số điện thoại em gái bạn đi.
fansex
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình hok trúng dt mình chĩ trúng cái voucher 3tr thui.kakaka.
ndt_269
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ủa sao chủ thớt ko đi mà để em gái đi là sao?
Xin giới thiệu siêu phẩm: HTC wooden clock với CPU 1.2Ghz, màn hình 7" LED cùng cảm biến chuyển động và cảm biến nhiệt độ, âm thanh:cold:, vỏ gỗ độc đáo hơn cả mobiado ,....đặc biệt có thể dùng 4 viên pin dung lượng lớn cùng sạc pin cực nhanh.

fansex
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này mình cũng có nhưng hơi khó chỉnh công nhận nhìn cũng đẹp thiệt.^^!

---------- Post added at 12:05 AM ---------- Previous post was at 12:03 AM ----------

Là cái phiếu mua HTC Sensation giảm giá dc 3tr ấy mà có nghĩa là bác mua bình thường ngoài showrom của nó là 15,2tr nhưng có cái phiếu này bác chỉ phải trả 12,2tr thui ấy mà ^^!
đồng hồ đó chỉnh dễ mà bác! em mới làm cái đồ án môn học đồng hồ số xong, thấy quà HTC tặng choáng.... 😁 hihi! trong hướng dẫn sử dụng có ghi là đè nút set 3 giây nó mới chuyển sang chế độ setup, có cái báo thức kêu tít tít y chang bom hen giờ, nãy nghe mà cười mún rụng rún... cái này đem ra tân sơn nhất chơi thì hết ý! hehe
Cấu hình đồng hồ HTC gồm:
1. Cảm biến nhiệt độ: LM35
2. IC thời gian thực: DS1307 hay DS1308
3. Thạch anh 20M
4. Có thể là PIC16F877A
5...điện trở, 4 con LED 7 đoạn cỡ vừa, chuông, nút nhấn, IC ổn áp,.... keke!
Đặt biệt: CPU duo core của HTC Sensation được tích hợp vào chiếc đồng hồ này... không tin anh em tháo ra sẽ rõ. em không chịu trách nhiệm đâu!
Hình như còn thiếu cảm biến âm thanh ( để hồng hồ từ xa, vỗ tay mạnh nó sẽ hiển thị giờ ) và cảm biến chuyển động ( gõ nhẹ vào nó sẽ tự hiển thị giờ lên) . Mà hình như nhiệt độ không chính xác, có cách nào chỉnh lại ko ta? cái menu không thấy hướng dẫn cái này!?

p/s: CPU như bác nói có đâu 😔 lừa tình nè
haha, mấy cái cảm biến đó gắn vô thì HTC hok tặng đâu, tại chi phí cao quá! chắc là do dùng con Thạch anh 20M nên nhiệt độ cập nhật ko chính xác lắm đo bác!
HTC tặng cái này cũng hok phải giá thấp đâu bác! như bác ở trên nói đó, giá cũng 30$. em làm cái đồ án tốn hơn 600k cho 1 mạch hoàn chỉnh! nhưng sản xuất công nghiệp thì giá rẻ hơn, những ko lệch xa bao nhiêu!

Link video xem em nó đây anh em: chính xác model và hãng sản xuất luôn! http://www.dailymotion.com/video/xfavww_guideline-wooden-led-digital-desk-c_tech
xúi dại không ba, mấy cái đồ gỗ này tháo ra là Tom Cruise ngay hê hê
Phucnv87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cái clip anh em xem tạm, quay bằng máy chụp hình, đang quay ấn nhầm nút stop nên được có tí, chờ bác nào up clip dài hơn lên 😁

Đúng rồi, món này cũng không rẻ đâu, mình search các trang bán hàng điện tử TQ thì rẻ nhất ~$20 mà mắc thì có chỗ bán tới ~$50, ước tính với số lượng lớn thì HTC có thể lấy với giá khoảng $11 - $15/cái.
Như vậy là tinhte chỉ có 49 thành viên đi thôi, có lẽ thiếu 1 người là mình. Xin lỗi mọi người nhé, vì mình tặng cái USB 3G cho bà chị nên không theo dõi được email và danh sách may mắn được đi off.
Vì không online nên cũng không hồi âm là không đi off được.

Xin lỗi các Mod và mong các các bạn bỏ qua.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019