HỎI ĐÁP? Mới mua Lumia 610, cần phải cài đặt gì trên máy tính?

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Bùi Hữu Huân, 13/5/12. Trả lời: 79, Xem: 25462.

1. Bùi Hữu Huân

Bùi Hữu Huân Thành viên

Em có 2 câu hỏi như sau:
    + IP thì cài cho máy tính cái itunes còn lumia này thì mình phải cài gì ợ?
    + Em ít chơi game thì cần phải jb ko :)
    + Phải có những tài khoản nào ợ?
    // Tks các bác trước :)

:
  2. Bùi Hữu Huân

Bùi Hữu Huân Thành viên

ai giúp em với :(

3. soccon6666

soccon6666 Thành viên

bạn cài "zune" là được.

4. Bùi Hữu Huân

Bùi Hữu Huân Thành viên

em vừa biết là cài skydives gì mà bác, cái skydrive với zune có chức năng gì hả bạn

5. cuongga311

cuongga311 Thành viên

Zune để chuyển nhạc ảnh vào phone, skydrive là ổ cứng ảo của microsoft để đồng bộ các file văn bản ảnh ... với phone.
    Bạn ít chơi games thì chỉ cần jb= tài khoản developer bạn có thể cài được 3 app or games xap (.....) hoặc bạn có thể tải free trên marketplace.
    Bạn cần có tài khoản hotmail (live) thế thôi.

6. Bùi Hữu Huân

Bùi Hữu Huân Thành viên

bác cho em xin 2 link down về với

7. tuannhox40

tuannhox40 Thành viên

ủa, lumia 610 co màn hình 16tr màu hay 65k màu vậy bạn,

8. cuongga311

cuongga311 Thành viên

16tr bạn ạ.

9. tuannhox40

tuannhox40 Thành viên

có 65k màu az, mình mới hỏi lại đó, tại vì nền bạn để màu đen nên nhìn vẫn sắc nét

10. bimchippy

bimchippy Thành viên

mình cũng mới mua 610 và mới xài win phone lần đầu, ko hiểu sao sync danh bạ từ google hoài mà ko dc
    huhu

11. danphongtinh

danphongtinh Thành viên

bn ơi cho mình hỏi. Nokia Lumia 610 có tiếng việt không?

12. danphongtinh

danphongtinh Thành viên

bn ơi cho mình hỏi. Nokia Lumia 610 có tiếng việt không?

13. kool89

kool89 Thành viên

Sao trên gsmarena cn 610 có 56k ah

14. cuongga311

cuongga311 Thành viên

không có. Tất cả đều là eng. Bộ gõ cũng eng. Bạn có thể gõ tv bằng phần mềm. Chứ k gõ qua bộ gõ được. Hơi rắc rối.

15. cuongga311

cuongga311 Thành viên

Bạn vào cài đặt trên google. Vào chỗ đăng nhập vào tải khoản trên thiết bị khác. Rồi tạo một cái thiết bị mới. Khi đó có pasa ngẫu nhiên. Bạn điền vào là ok. Chứ k phải dùng pass br nhé.

16. luckyct

luckyct Thành viên

Hôm rồi ra store tính coi đt Android thôi ai dè kế bên là store của Nokia đang quảng cáo rầm rộ cho em Lumia 610 này, mừ bữa đó chưa có biết gì về WP nên chưa có xài em ấy thử. GIờ lên mạng đọc thêm thông tin thấy ưng quá, chắc rước em này về xài thôi. Có điều lăn tăn là nào giờ chưa xài WP bao giỜ nên không biết có dễ dùng không nữa, ngâm cứu thêm vài hôm rồi quyết vậy :rolleyes:

17. cuongga311

cuongga311 Thành viên

chiến đi bác, em mới xài đc từ 10/4 đến giờ, mà máy cài tùm lum, các mẹo vặt bác cứ lên mạng kiếm hay tự mày mò, nhiều cái hay lắm, nói chung đến giờ cũng hết cái nghịc rồi. hehe, có điều là 610 thì chưa full unlock dc thôi, mình xài 710 may quá đc unlock cài games app thoải mái cơ mà 8G hơi ít @@

luckyct thích nội dung này.
  18. luckyct

luckyct Thành viên

Bác ơi, em này có cài offline map được ko? mà em hỏi ngu tí là dùng offline map thì nó có chỉ đường cho mình ko hay chỉ có online map mới có cái khả năng này :D

19. nguyen dieu

nguyen dieu Thành viên

đã có bác nào unlock được con này chưa giúp em với :(

20. Burning Lee

Burning Lee Thành viên

e lop 9 va` muon mua lumia. the0 cac pac" vs d0. tuoj? of e thj` mua 610 la hop. li" r0j` chu"? m0g cac" pac" tu van":)