mọi người giúp đỡ root máy hộ em với

dnk260690
22/7/2013 2:52Phản hồi: 17
mong mọi người giúp đỡ root hộ em con máy chạy chip mtk6575. em mua trên rao vặt đề tên gt a7100 em tưởng là của sámung ai ngờ...em loay hoay mãi mà ko root được đã dùng superoneclick và unlock root.. mà ko ăn thua.... cấu hình em nó đây :
- Kiểu dáng Galaxy Android GT - A7100- Hệ điều hành Android 4.0.4 (Đặc thù hệ điều hành này không tương thích với một số ứng dụng của CH Play. Ví dụ: YouTube)- Màn hình cảm ứng nhiệt đa điểm.- Kích thướt màn hình 4 inch- Dải tần cơ sở : MTK6575- Phần cứng : 1.1.0- Phần mềm : V2.0.1- Kích thước : 136.6*70.6*8.6mm- Trọng lượng : 133g- Màu : Đen, trắng- 2 Sim, 2 sóng- Loại thẻ nhớ tích hợp : MicroSD lên đến 8G- Camera : 2 (trước & sau)- Tính năng : Quay Video, Kết nối GPRS, EDGE, Wifi cực nhanh, Ghi âm, Loa ngoài, Ghi âm cuộc gọi, Chụp ảnh, FM radio, MP4, nhiều loại game...xem email, yahoo chat trực tuyến, facebook..v...v....- Màn hình cảm ứng tự xoay khi nhắn tin hoặc xem hình ảnh- Có cảm ứng tự tắt/mở cuộc gọi khi nghe hoặc gọi- Xuất xứ : Trung Quốc
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ANh cung dang xai cai dien thoai giong em , root rat don gian, up rom va mod rom cung rat don gian, em o dau hom nao ranh ghe nha anh lam dum cho mien phi
Lên appstore tải framaroot bản 1.8 về mở ra chọn supersu. Xuống dưới chọn boromir xong OK. Ùi khởi động lại là xong. Lần đđầu tiên có thể bị out ra. Vào làm lại là OK
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@wendy lazj e đã thử cài bản 1.8.0 vs 1.8.1 r nói
chug là cả 3ver
vẫn kô đc a ạ
T.T
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
10 năm
e cũg đag xài con này nà
kô root đc ức chế vll a ạk
a hướng dẫn e vs
chứ e ở Bình Định lận a ơi
😁
Bạn thử root bằng framaroot xem. Làm trên dt luôn á. Làm như mình hướng dẫn ở trên xem được k
@wendy lazj Khong duoc dau em .vai hom nua MinH Up ToOL Len ChO Nhe
Ủa sao mình root bằng framaroot được mà. Làm xong reboot lại là có pm supersu . A xài tool kingo hở
Sao kỳ zạ. Làm xong có reboot lại k. tải root checker về ktra thử xem. Mà sao a root được. K hiểu luôn. Keke
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@wendy lazj anh ơi cho e fb mình nc cho dễ
nc kiủ này khó chịu vờ lờ
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
10 năm
a ơi. e cài cả 3 ver nó đều bảo
Your device seems not vulnerable to exploit included in Framaroot
là thế nào a T.T
Lên chplay or appstore tải phần mềm này về. Khá hay có thể root được (ảnh)
Còn đây tham khảo nhé
http://www.freedownloadscenter.com/Programming/Misc__Programming_Tools/Kingo_Android_ROOT.html
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
10 năm
a ơi
e kết nối mà chờ cả tiếng nó cứ load hoài thôi
hjx...
nãn vãi
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
10 năm
còn mấy web a chỉ e khi mà vào nó lại dẫn ra 1 trang khác toàn tiếng anh
chả hiệu trọi