mọi người giúp em về mua xe trả góp

tinh1213
23/1/2013 12:38Phản hồi: 5
tình hình là em có 25tr muốn mua exciter gp 2012 trả góp . mà ở chổ e bán tận 47tr nếu mua trả góp 1 tháng e phải trả bao nhiều 1 định trả góp trong vòng 1 năm ai có kinh nghiệm giúp e với. e làm 1 tháng đc hơn 4tr vì giờ đang cần xe đi nên trong tuần này e phải mua rồi .
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e
bữa mình cũng đi hỏi,thì lãi suất nó nói trung bình là 2,5 - 2,7%/ tháng nhưng thực tế là 5% đó bạn, bữa nó tư vấn cho mình, mình vay 24tr trả trong 6 tháng 1 tháng đóng 4.752.000đ, trả 1 năm thì đâu 2.650.000đ, nói chung à rất mắc, và mình quyết định k mua trả góp.lãi cao quá.bạn nên xem xét lại.nếu thực sự cần và cảm thấy chấp nhận được với lãi suất đó thì lấy xe chơi tết vậy.
gì mà đến 47tr ghê vạy bạn. bản côn tay Gp 2012 giấy tờ xong cao lắm cũng là 45 thôi. bạn trả trước 25tr thì là đc hơn 50 % rồi. bạn nên cố gắng trong thời hạn ngắn như 6T, 9T hoặc 12T, không nên trả thời hạn dài vì tiền lãi sẽ rất cao ngất ngưỡng, bạn cứ ra chổ bán rồi họ sẽ tư vấn và đưa ra lãi suất và số tiền hàng tháng bạn cần trả là bao nhiêu, rồi lấy cái số đó x với số tháng tháng là ra bạn chấp nhận lổ bao nhiêu. Nếu thích xe mà không đủ tiền mua đứt luôn thì chấp nhận trả góp thôi. bạn nên tham khảo vài cửa hàng cho trả góp để xem có chổ nào lãi suất thấp hơn thì đăng kí. Thủ tục cần là hộ khẫu, CMND chưa quá 15 năm, và nếu là bạn đứng tên trả góp thì bạn phải hơn 20 tuổi nữa nhé. duyệt hồ sơ trong vòng 10'
gì mà đến 47tr ghê vạy bạn. bản côn tay Gp 2012 giấy tờ xong cao lắm cũng là 45 thôi. bạn trả trước 25tr thì là đc hơn 50 % rồi. bạn nên cố gắng trong thời hạn như 6T, 9T hoặc 12T, không nên trả thời hạn dài vì tiền lãi sẽ rất cao ngất ngưỡng, bạn cứ ra chổ bán rồi họ sẽ tư vấn và đưa ra lãi suất và số tiền hàng tháng bạn cần trả là bao nhiêu, rồi lấy cái số đó x với số tháng tháng là ra bạn chấp nhận lổ bao nhiêu. Nếu thích xe mà không đủ tiền mua đứt luôn thì chấp nhận trả góp thôi. bạn nên tham khảo vài cửa hàng cho trả góp để xem có chổ nào lãi suất thấp hơn thì đăng kí. Thủ tục cần là hộ khẫu, CMND chưa quá 15 năm, và nếu là bạn đứng tên trả góp thì bạn phải hơn 20 tuổi nữa nhé. duyệt hồ sơ trong vòng 10'
mình nói thật ko tiền thì để dành thêm,mua xe phù hợp túi tiền,hoặc ghiền quá thì mượn người thân (để lãi suất = 0 ), ngoài gánh nặng về tài chính,nhỡ đâu người ngoài biết bạn mua xe trả góp nữa thì ko hay chút nào,trả góp ko xấu,nhưng thường người ta chỉ trả góp những cái thiết yếu thôi...

p/s: dù sao nếu bạn quyết định mua thì cứ ra 3S hỏi,bình thường đều có nhân viên tín dụng ở đó sẵn tư vấn cho bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019