Mời tải về dùng thử Dropbox Beta bản mới trên Android, chú trọng các tính năng hình ảnh

Duy Luân
23/12/2012 0:26Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã dùng thử, ngon đấy chứ.
dropbox của em 80gb
dropbox là nhất rồi, bây h có thể share link mọi file-tốc độ tải về nhanh không kém mediafire, không ham mấy vụ bonus dung lượng trong 2 năm nên h mới có 19.9Gb 😔
@ngocphong_gha 2 năm cũng ngon mà .cứ mượn của nó, trong 2 năm chắc chắn có những even 2 năm khác.không có thì nó cũng ko xóa dữ liệu của mình đâu 😃
Ae đầu tư quả s3 để lấy 50gb nào =)
Note II có đc tặng thêm dung lượng không nhỉ, mình mua về máy cài sẵn dropbox rùi nhưng đăng nhập vào bằng tài khoản có sẵn thì không thấy cộng thêm dung lượng gì hết?????
@Lmd1901 vào mail trên máy tính rồi click vào link để cộng thêm nhé
@김대한 Cũng ko thấy nó gửi mail gì luôn mà bạn, b giờ thì kiện ai vụ này đây nhỉ?
@Lmd1901 mua máy mới thì khi bạn kích hoạt đăng nhập vào máy nó cũng kích hoạt luôn dropbox để bạn đăng ký hoặc đăng nhập sau đó nó sẽ gửi mail về để bạn upgrade lên 50 GB nhưng thay vì mở bằng đt bạn mở bằng máy tính đẻ nhấn link nâng cấp lên thôi.đó là máy của mình.mình vào trên đt thì nó ko lên 50GB
@김대한 Mình tìm hiểu lại thì do xài mạng Sk nên ko đc bạn ah. Trong phần trợ giúp của dropbox ấy nó liệt kê các mạng ko đc, At&t, docomo, sk ... chắc bạn dùng lg hay kt nên mới đc. Thân.

Gửi từ SHV-E250S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Thử xem thế nào cái. QC code nhìn hay thế.
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trên iphone chỉ mục nào add favorite mới sync mà?
sao sếp Duy Luân làm dc cái mã QR đẹp thế nhỉ? chỉ mình biết với;)
@phuong.1992 Có nhìu trang hỗ trợ tạo cái này mà bạn, hỏi thử bác Gúc xem😁
@Lmd1901 mình tìm rồi, thiết kế kiểu vẽ lại hoặc trang trí thêm thì mình cũng làm được. nhưng cái này bác ấy tự sắp xếp các pixel thành 1 hình ảnh luôn, và cái đoạn URL lại rất dài nữa, nếu chèn hình vào dễ che mất điểm thông tin lắm.
bác nào có bản full k up lên đê 😁
seach appstore chả có gì, híc
Các bác cho em hỏi làm sao để tăng dung lượng lưu trữ thế ạ. Em mới cài đc có 2.5gb 😔(

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@aye.td http://www.tinhte.vn/threads/1229572/
Đó là cách để lấy 16gb vĩnh viễn (hơi phức tạp).còn bạn muốn 50gb trong vòng 2 năm thì dùng cai sII của bạn để giả mạo s3 😃
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@aye.td Promotion Dropbox: 47GB= 16GB referal + 2GB started + 3GB camera upload+25GB Space race + 1GB FB, twitter...

Bạn làm hết trong get free space là đc.
@dragonvnbk Space race hết rồi mà bạn ?
có dùng cái này mấy đâu.
Chỉ để up ảnh và ít video trên s3 , dùng 50GB thừa >45GB . Dropbox dùng ưng nhất !
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhiệm vụ chính và chức năng tuyệt vời nhất của Dropbox là lưu trữ dữ liệu, đồng bộ dữ liệu theo giời gian thực, lưu lại mọi thao tác trên thiết bị.

Nếu đem tất cả dữ liệu trên ổ cứng bỏ vào thư mục Dropbox, thì bạn sẽ không lo tới chuyện mất dữ liệu nữa, và mọi thao tác đều được lưu lại, cho dù xóa nhầm, lưu nhầm hay virus... Tất cả đều đc lưu trữ 1 bản sao trên cloud Dropbox.

Phần này là quan trọng nhất mà thấy ACE ít ai dùng, còn chuyện up ảnh, up dữ liệu thì có từ lâu lắm rồi, và cũng ko phải là chuyện quan trọng lắm.
hung160990
ĐẠI BÀNG
11 năm
19gb là thấy dùng nhòe rồi,
k cần đến mức 50gb ;))
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vác hết dữ liệu lên thì khoảng 1TB mới đủ, he he
tepbac
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dragonvnbk Có jav thì úp lên rồi xe pháo nha! 😁 :D
Chidotojivn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kiếm GB Dropbox đơn giản mà, tích cực mời bạn bè với làm hết Promotion Dropbox là xong 😃
Đang có 68gb, hai năm nữa mới hết hạn. Thử cái nào.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019