Mời tải về ứng dụng màn hình khóa với 6 kiểu lock screen mới cho Windows Phone 8.1

Duy Luân
25/7/2014 23:16Phản hồi: 197
Mời tải về ứng dụng màn hình khóa với 6 kiểu lock screen mới cho Windows Phone 8.1

Microsoft hôm nay đã tung ra ứng dụng màn hình khóa tùy biến đầu tiên cho Windows Phone 8.1. Đây là phần mềm từng được công ty tiết lộ tại sự kiện BUILD 2014 hồi tháng Tư vừa rồi và mãi đến hôm nay nó mới xuất hiện trên Windows Phone Store để chúng ta tải về. Sau khi cài xong, bạn sẽ có được 6 kiểu màn hình khóa mới rất thú vị, các dòng hiển thị thời gian, ngày tháng, thông báo lẫn hiệu ứng khi unlock cũng khác biệt nhiều so với trước đây. Ngay bây giờ các bạn đã có thể tải về app Live Lock Screen Beta bằng link hoặc mã QR bên dưới để trải nghiệm.

Lưu ý: Đây chỉ mới là phiên bản Beta nên có thể nó còn lỗi phát sinh trong quá trình sử dụng

197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁
quá đã
Chiến ngay và luôn nào các bạn ơi
@Duy Luân bạn Luân cho hỏi , lúc bạn tắt có cái màn hình chờ có chữ Duy Luân í, làm thế nào để được như thế ????? chỉ với !!!!
ankinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vienvien1010 Cái bác nói là Màn hình Glance, muốn đặt chữ vào Cài đặt\Màn hình xem nhanh\Thông tin màn hình xem nhanh\Chọn văn bản của tôi
@ankinh Thanks pác ^^
@Duy Luân nhìn xấu dã man bác ơi !
HoaSoTu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã quá. ;)
yeah sáng sớm có tin dzui
windows phone 8 đc ko ạ??? mới về lại wp 8 để chờ cyan
@hienproqb272 Không 😁
vucoi2010
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hienproqb272 đã lên CYAN rồi mà chú
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao bảo dung lượng 1G mà có 5M
@ngoctanhy89 @@ lúc trước nhắc giới hạn 512MB và cho thiết bị 1GB trở lên . Ở đây người ta đề cập tới ram bạn ạ liên quan gì dung lượng
quang4987
ĐẠI BÀNG
10 năm
thêm tý muối đi microsofl ơi 😁
HuuLuanvt
ĐẠI BÀNG
10 năm
yêu wa
binhmb
ĐẠI BÀNG
10 năm
thử xem sao
duytrinh0
ĐẠI BÀNG
10 năm
làm luôn nào ..
dung cho may co ram 1G do ban
lumia 925 da thu qua ok
thereaperr
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xác nhận Ram 512 chiến tốt anh em nhé!
Không bao lâu ae android cũng có như thế này thôi.
ẢNh nền của BING thì quá đẹp rồi
hieucocc
TÍCH CỰC
10 năm
bác nào share bộ hình nền đi 😁
fangy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang cài đặt rồi ạ, đã quá đê, tiện thể cho em hỏi có bác nào biết chế cái filter ND cho điện thoại không ạ? Chỉ giúp em với
cunhim
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ram 512 chạy tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019