Mời tải về ứng dụng màn hình khóa với 6 kiểu lock screen mới cho Windows Phone 8.1

Duy Luân
25/7/2014 23:16Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bin_hp83
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xác nhận ngon !
fandroid
TÍCH CỰC
10 năm
Cách viết tắt của MS thật sự thông minh, đáng học tập. Từ thứ hai tới thứ bảy viết tắt cùng là T, riêng chủ nhật là C. Mình làm từ thứ 2 tới thứ 7 nên chỉ cần biết T (te tua), còn chủ nhật đuợc nghỉ nên là C (chơi).
a3nt15
ĐẠI BÀNG
10 năm
lúc bật màn hình lên thì lag nhẹ rồi mới hiện cái màn hình khóa @@! hơi buồn 1 tí về tốc độ. Mong MS cải thiện hơn
master.i7
ĐẠI BÀNG
10 năm
bình thường quá. thấy picture password của blackberry 10 là ấn tượng nhất
@master.i7 Windows 8.1 có rồi, chờ mang qua thôi, mà MS đặt mhk là trung tâm thông báo ban đầu nên sẽ không cho nhập mã gì từ đây đâu, giao diện nhập mã ở bước sau
Kazna
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bực mình MS rồi nha. Wp 8.1 mới cho 1 số máy update thôi, đa phần dùng bản dev bản chính thức ngóc mỏ chờ mòn con mắt mà nó ko lẹ lẹ đi cứ ra đủ thứ hầm bà lằng cho 8.1 trong khi cả đống người còn xùng wp 8. Riết rồi ko tin tưởng nổi, y như mấy ba Android update lề mề.
Sent from my Lumia 525 using Tapatalk
đã cài .hehe
Sao con 930 của mình cài được nhưng không có chỗ nào để apply nhỉ 😔. có ai gặp tình huống tươg tự k.
;)cũng theo chân mấy bác tt nhỉ
Cũng khó hiểu tại sao lại cho nó đẹp..😆 không có gì nổi bật. hơi có chút màu mè. trước giờ thấy mỗi kiểu mặc định của ios7 và android 4.x là đẹp nhất. đơn giản và không nhố nhăng.
duykhanh34k
ĐẠI BÀNG
10 năm
925 đã lên cyan chính thức của mình dung ngon.nhưng sao chỉ có cái theme đầu là có tiếng việt nhỉ,mấy cái sau toàn tiếng anh.máy mình để chế độ tiếng việt. mà vẫn chỉ có kiểu vuốt lên trên như cũ.nên cảm giác ko thay đổi nhiều ngoài cách hiển thị khác tí.kể mic làm thêm kiểu vuốt nngang thì phong phú hơn.
sao có 5MB vậy
sau 1 hồi test thấy khóa cơ bản đẹp nhất 😁 mong MS cho tùy biến cái lock screen hơn :D kiểu như add cái này vào cái mở khóa màn hình thay về vuốt lên rồi lại đến đoạn mở khóa :D
có vẻ 720 lag lắm các bác ạ
rất hay
😁

vừa xóa vì quá nhạt
dacviet
TÍCH CỰC
10 năm
Hix, tưởng có tích hợp cái chi vào. Thêm vào mấy cái hiệu ứng linh tinh, thế mà bà con mừng như hội
Sent from my Windows Phone 8X by HTC using Tapatalk
mới beta thôi mà. tải về xài thử chơi thôi. ai ép đâu.
Cài được chú xíu là mình gỡ. Hk hay lắm.
cũng hay đó mình đã cài lu 520 và chiến tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019