Mời tải về Windows 8.1 Update phiên bản chính thức từ Windows Update

Trung Dt
8/4/2014 21:13Phản hồi: 517
517 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác cho em hỏi update xong có phải ..... lại k?
..... nhiều khi vất vã quá..😔
minh dung win 8.1pro 32bite h update co 430m huhu
handukims
TÍCH CỰC
10 năm
Cho em hỏi với, máy em là vaio fit chạy win 8 bản quyền 64 bit. e vào update thì chả có cái nào của 8.1 cả . toàn mấy cái network frame thôi. e lên trang chủ của Microsolf làm theo link này nhưng cũng k dc. E cũng update vaio Care như Sony hướng dẫn rồi mà cũng k được nữa. Các anh chỉ e với.
http://windows.microsoft.com/vi-vn/windows-8/install-latest-update-windows-8-1
@handukims
^^
handukims
TÍCH CỰC
10 năm
cám ơn anh nhé..để em thử.
cho m hỏi win8.1 hien giờ đã hoàn chỉnh chưa nhỉ? lap m dùng win8 (64bit.) 1thang trước mình up lên win8.1 nhưng dùng được hơn 1tuần thì mình làm hỏng win fair đi chạy lại win8.người ta bảo bản 8.1 chưa hoàn chỉnh nên đợi hoàn chỉnh rồi update.không biết giờ 8.1 hoàn chỉnh chưa mà mình thấy lap của mình lúc bật máy lên nó hiện lên 1 dòng ghi cái gì mà update win ý.mình không rõ. ai gúp mình được không.mình dùng máy rất hại.trong 1tháng mà cài lại win 2 làn nên lần nay mình hỏi trước cho chắc.lap mình dùng win8 bản quyền.thanks m.n trước hihi
mà cài 8.1 và store để update à.tại mình vào store thấy có mục update win8.1 hay là lên microsoft tải về.cách cài như thế nào vậy.hỏi cẩn thận cho chắc không lại hỏng win thì mệt lắm.
thantrng93
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaopham93 làm gì mà đến nỗi phải sửa thế.lúcc đầu mình nghịch mà cũng chưa đến mức phải đem đi sửa 😁
@thantrng93 ờ mình dùng đồ luôn phải thanh thanh lý sớm hơn bình thường.hay nghịch lung tung hỏng không sửa được thì lai phải mua.lần này mà hong nữa là nhịn mua luôn.bạn bè phong cho biệt danh chuyên gia phá hoại mà. hì đồ gì mà vào tay m đều không thoát khỏi
thantrng93
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaopham93 giống mình ghê nhưng toàn phải tự sửa hi học cơ khí nhưng lại hay nghịch nhiều về tin học và điện tử 😁
@thantrng93 bạn hoc cơ khí ah?mình tưởng bạn học cnghe cơ.nhưng thấy bạn biết nhiều về tin học nhỉ.khi nào không hiểu gì mình vào đây hỏi bạn nhé.hẹn gặp lại.hì
cho mình hỏi nếu ko sao lưu thông tin thì khi up lên windows 8.1 thì các file và thông tin user có bị xóa không? còn mail để đăng nhập kho ứng dụng có còn giữ nguyên không nhỉ?
Mọi người cho hỏi em bị thế này là lỗi win 8.1 hay bị gì vậy ạ
Mọi người c Untitled.png ho hỏi em bị thế này là lỗi win 8.1 hay bị gì vậy ạ
@ty quoc Bạn thử cài lại chưa?
@Huy_Microsoft_Windows Rồi mình tháo ra cài lại quét virut làm các kiểu vẫn không được ....lúc trước vẫn chạy bình thường
Các bác cho em hỏi cứ vào trang vnxpress nó cứ thông báo vậy là sao ạ....loại bỏ nó như thế nào ạ...cảm ơn mọi người
Các bác cho em hỏi cứ vào trang vnxpress nó cứ thông báo vậy là sao ạ....loại bỏ nó như thế nào ạ...cảm ơn mọi người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019