Mời tải về Windows 8 Release Preview, Microsoft xác nhận từ Win7 lên Win8 giá 14,5 usd

Duy Luân
31/5/2012 22:24Phản hồi: 890
890 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có thể cài lên usb dc ko các bác nhỉ,em tính cài song song với win7 mà ko biết cách,sợ mất key bản quyền win 7 thì tèo 😔
hvhunghb
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy em đang cài song song với win 7. em muốn gỡ win 8, chỉ chạy win 7 thì làm thế nào hả bác???😔
A e ơi, ko có cách gì Activate Windows 8 sao, a có cách gì thành công chỉ dùm với
A e ơi, ko có cách gì Activate Windows 8 sao, a có cách gì thành công chỉ dùm với
@Mr Gau ko hỉu ở vn bị sao mình ở nước ngoài active đc mà nhập online luôn mà
@huydinhhd90 Acti cứ báo lỗi hoài, bao nhiêu cách rồi mà ko đc, nản
dangduy123
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình actived được mà, không thấy hạn sử dụng nữa, không biết được dùng mãi mãi không nhỉ?
cho minh hoi win thay thanh toan kieu gi vay ?
máy gì mới xài csi này
active kiểu gì ae ơi, mình dow bản ghost về chạy được khoảng 1 tuần giờ nó báo active suốt làm sao giờ, help me
kinisorao
TÍCH CỰC
11 năm
haiz....học lập trình nên dùng win8 có mấy lỗi,bùn quá,cơ bản ok,nhưng built chương trình trong visustudio 2010 ko dc,các phần mềm lập trình ko dc...hix. à,hiện m có cái ..... win8 offline khá ổn
langtuit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chào các bạn.

Mình cài Win8 Pro 64bit trên Thinkpad X201, mọi thứ OK hết, ngoại trừ Gobi 2000 không sử dụng được. Trước đây nó hoạt động bình thường trên Win7 Pro 64b, nhưng up lên Win8 thì không xài được. A/e nào active được Gobi2000 trên dòng Thinkpad thì help mình nhé.

Thanks.
@langtuit sang box Lenovo /IBM .cài drive cho nó coi thử bạn .lên trang chủ của nó tải về hay dung phần mềm Lenovo update xem thử
langtuit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanduc1602 Mình nghĩ là đã cài full driver rồi. Khi cài active Lenovo Mobile Broadband Activation thì báo lỗi là không tìm thấy device.
A/c/e nào fix được lỗi này help mình với.

Thanks.
Device manager.png
LMBoardband Activation.png
langtuit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng dùng cái System Update của Lenovo luôn rồi, mình không fix được 😔
mk k pjet tải chỉ mk vs;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế