Mời tham gia cuộc thi: Trải Nghiệm Điện Thoại HTC

cuhiep
2/8/2012 4:27Phản hồi: 421
Mời tham gia cuộc thi: Trải Nghiệm Điện Thoại HTC

Mời anh em tham gia cuộc thi "Trải Nghiệm Điện Thoại HTC". Trong vòng 2 tuần anh em đăng tải các bài viết chia sẻ kinh nghiệm sử dụng điện thoại HTC với bất kỳ nội dung nào, từ phần cứng, hệ điều hành, Sense, chụp hình, âm thanh, hình ảnh... Sau đó ban tổ chức sẽ tổng kết lại và chọn ra 3 người may mắn nhất trúng 3 chiếc điện thoại gồm có 1 chiếc HTC One X va 2 chiếc HTC One V.

Các thông tin cơ bản về cuộc thi:

1 - Thời gian: từ khi bài này được đăng cho đến hết ngày 17 tháng 8 năm 2012
2 - Địa điểm: Tại Box: Trải Nghiệm Điện Thoại HTC
3 - Nội dung: bất cứ nội dung nào liên quan đến trải nghiệm điện thoại HTC.
4 - Giải Thưởng:
  • 1 chiếc HTC One X: Cho bài hay nhất do ban tổ chức chấm sau khi đã chọn ra 10 bài hay nhất trong các bài tham gia.
  • 1 chiếc HTC One V: do anh em Tinh Tế bình chọn trong 9 bài hay nhất được chọn ra bên trên. Trừ đi bài đã được ban tổ chức chọn hay nhất.
  • 1 chiếc HTC One V: cho bài nào được được like + thích nhiều nhất. Tính dựa theo số lượng nhấn vào nút Like Facebook ở cuối bài và nút Thích bài trên Tinh Tế. Nếu trúng 1 trong 2 giải trên thì sẽ bỏ qua và chọn tiếp.
Ghi chú:
  1. Không cho Admin Tinhte.vn tham gia.
  2. BTC giữ quyền quyết định cuối cùng, có quyền từ chối giải quyết bất cứ khiếu nại nào liên quan đến cuộc thi.
  3. Nghiêm cấm hành vi Spam đi mời trong các Topic khác đến bài của mình, mời họ nhấn Thích - bài có thể bị xóa hay loại
421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nobody...
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuyệt, nhưng em không có em HTC nào dùng cả nên biết viết bài thế nào đây 😔
maquan
CAO CẤP
12 năm
oé hay quá, đợi khi nào nhận được giải của cuộc thi infograpic lại làm bài trải nghiệm One S đem đi thi tiếp cái này =))

Trong khi chờ đợi được trên tay One S mời các bạn xem bài này và ủng hộ nhé 😃 (Tập tành khả năng văn vở và PR thui, các bác đừng chém ^^)

Ps. Gửi bác cuhiep : Theo em giải 3 giành cho nhiều người like nhất tính cả facebook là ko thoả đáng. Vì chẳng hạn như em là ad của mấy cái fan page vài nghìn thành viên, chỉ viết linh tinh một bài kém chất lượng rồi share lấy like trên facebook thì chỉ một ngày là vài trăm like rồi. Em nghĩ tính lượng like nhiều nhất cũng ok, nhưng chỉ áp dụng cho những bài vượt qua vòng loại và lọt được vào top 10 hoặc top 20 thôi. Chất lượng phải được đặt lên hàng đầu rồi sau đó mới tính đến các yếu tố khác chứ

Hoặc lần sau BTC có tổ chức thi thì nên làm một sub forum và không cho ai đọc bài của ai cả, chỉ có thể chỉnh sửa bài của chính mình thôi. Khi nào hết thời gian làm bài mới open ra cho tất cả cùng xem và like. Như vậy rất công bằng và ko sợ tình trạng spam xin like gì hết
@maquan Hự, vậy chứ, link bài đấy đâu bác 😔 thế này thì e nản rồi đấy :-ss
maquan
CAO CẤP
12 năm
@FVS tự tìm đi em, kiếm cái bài nào nhiều view nhất ý 😁
@maquan Thôi không thi nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! E xóa comment kia đây :| 😔((((((
hailikem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước tiên htc phải phát cho ae tinh tế mỗi ng một cái để trải nghiệm chứ hehe
@hailikem Ý kiến này hay tuyệt
Haiz..ko có "hàng" để trải nghiệm rùi
dạo này HTC chịu đầu tư vào tinhte ghê
@nhq1485 Chỉ là 3 cái đt thì đáng là gì đâu b. Mất 3 cái nhưng thu về nhiều đó chứ ít đâu
chỉ chơi với những ai có htc à :eek:
haha 17/8 sinh nhật mình, các bạn cố gắng giành One X tặng mình đi 😃
@Blaze1st
Anh này vui thật
@Blaze1st Cùng ngày sinh nhật 😃

Chắc phải đi mướn 1 con oneX về viết bài quá 😕
Kowboy
CAO CẤP
12 năm
@Blaze1st 17.8 là sn bạn gái cũ của e nữa ;)
dbt123
CAO CẤP
12 năm
hi vọng lần này sẽ có giải! sẽ cố gắng hơn bài viết về Belle lần trước
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
Có máy trải nghiệm lái có máy, không có máy không trải nghiệm dc thì ko có máy.:mad:. người có máy sẽ có thêm máy, người ko có máy sẽ ko có máy... 😁
maquan
CAO CẤP
12 năm
@KD-Wang cái đó gọi là người giàu thì càng giàu còn kẻ nghèo thì càng bần cùng thêm hehe
qleafs
ĐẠI BÀNG
12 năm
@KD-Wang Life is unfair mà bác hehe

Sent from my Sony Tablet S using Tinhte.vn
maquan
CAO CẤP
12 năm
Bác cuhiep ơi có quy định gì về hình thức viết bài không, có thể sử dụng hình ảnh và video không hay chỉ có chữ thôi. Các bài có chủ đề trùng nhau nhưng nội dung khác nhau thì giải quyết thế nào. Có được dịch từ nguồn nước ngoài để trích vào bài không, chỉ được nói về điện thoại HTC hay cả những phụ kiện kèm theo nữa v.v...

Có giới hạn số bài đăng của một người ko, vì nhiều kinh nghiệm khác nhau thì sẽ tách ra thành nhiều bài chứ cũng ko muốn gộp chung lại khó theo dõi
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
@maquan Bác này vừa giành đươc một em HTC rồi nhường lại cho các AE khác với chứ (mình thì chưa dùng HTC bao giờ 😔)
@chatnever tham gia ah ku

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
viết về em HTC windows mobile 2003 được ko ^_^
@nhoemnhiu chắc trúng O2 mini quá bạn ơi!
@chaukyo ít nhứt cũng cho em con o2 ii chứ !
binhfunny
ĐẠI BÀNG
12 năm
haiz từ khi khi cuộc thi mobifone thì em đã chán rồi , đợt kế cuối đáng lẽ ra em đã có em blod 9900 thế mà BQT ko xme xét thời gian để em bị chơi lố " Hack Like " sau 12h đêm kết thúc chương trình , thiệt tình thấy mà nản
tặng em cái one x rồi em viết bài cảm nhận đảm bảo BTC kết luôn :p
K có để trải ngiệm rùi^^
Thick HTC hơn SS >😃
Về HTC thì mình dùng đã lâu rùi,trải nghiệm cũng lâu rùi( đủ các loại Rom,nghịch đủ thứ về em nó). Nhưng ko biết phải viết như thế nào nữa?
@hai_fish9999 Thì thấy HTC có những điểm nào nổi bật >> HTC có cái hay gì mà nó quyến rũ bạn thích xài. VD: là vậy đó. hehe
tham gia ở đâu đây admin
@phamtrunghieu8291 Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019