Moon+ Reader Pro - Phần mềm đọc sách epub tuyệt vời

tom_riddle
19/1/2011 14:21Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

habaoanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình dùng bản pro 1.3.2 nhưng minh làm như hướng dẫn phía dưới lại k thấy
Cài xong các bạn chú ý chỗ này để nó hiển thị text đúng hơn:
Trích Được post bởi Mr.SeYeu Xem Bài viết
Bạn kéo xuống phần giữa trong mục Visual Settings, tìm bỏ cái tick: East Asian Languages (Disable this for English Reading).
Cái chức năng đó nó dành cho những người đọc tài liệu tiếng Trung, Nhật vì các ngôn ngữ đó không có ký tự cách (space) giữa các chữ

có ai biết chỉ mình với, mình dang muốn tra từ điển trung-viet nhưng khi chọn thì nó chọn nguyên vài từ đi liền nhau luôn nên k tra dc tu
buồn ghê

Mình load về nhưng không bỏ đuôi Zip đi được mà bắt buộc phải giải nén. Khi giải nén ra toàn là file và thư mục không có file nào có đuôi apk cả?
Bạn nào biết bảo mình với............?
miccpro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này sao khi mình chuyển từ chế độ đọc từ Night sang Day, rồi lại chuyển từ Day sang Night thì không được? Bác nào hướng dẫn cái...
Thanks
Cái này làm sao để high light 1 đoạn mình cần nhỉ ? Mình tìm mãi mà chả thấy
Cập nhật bản Moon+ Reader Pro 1.3.7

What's in this version:
#bugs fixed: Missed content in preview mode with publisher formatting; Some calibre book covers incorrect; A txt error in Android 3.2, etc.

http://www.mediafire.com/?8bs8zb9aye3brho
link mediafire 1.3.7 cho các bác!
Cập nhật bản 1.3.7b2 (link premium fshare vs megashare)

What's in this version:
*Note: needn't upgrade if the app already works well in your phone**
#build 2: fix turn page bug in real page flip animation.
#build 1: bugs fixed, include missed content in preview mode with publisher formatting; some calibre book covers incorrect; a txt error in Android 3.2, etc.
mình đang sài Moon reader cho cho Acer E120, mình đọc cái này bị lỗi, nếu truyện khoảng 1000 pages thì nó chỉ đọc được khoảng 200 thì báo hết truyện, trong khi đó dung Kindle, Ireader, Aldoki thì không bị
ai biết cách khắc phục chỉ mình với, mình thik Moon reader lắm, nó co cái change Background mà chẳng có reader nào có cả, mình lùng khắp cái Market rùi đó
Có cách nào thay Dict mặc định thành Lạc Việt từ điển được ko?
mới down về 1.4.2 kéo xuống không thấy
Moon+ Reader Pro - Phần mềm đọc sách epub tuyệt vời cảm ơn bạn nhiều
lqdat89
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em hoi ty phan men areader su dung ntn nhi? em load no tren maket ay.
Cho em hỏi cái Laputa pro 1.4.1 bị lỗi font tiếng việt có cách nào fix ko bác
các bác cho e hỏi là muốn tải truyện ebook về đọc trên điện thoại thì tải ở đâu với ạ... à với chỉ giùm e cách cài đặt theme hay laucher nữa với..em dùng ace 2 thank các bác
kiwi47
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu mình online khi bật Moon thì nó toàn báo có phần update mới trên Google play. Mà update trên Google play thì lại mất phí ( bản pro). Có cách nào để nó ko hỏi ko vậy các bác
Cái này khi đọc epub muốn zoom thì làm sao vậy ta. Đọc PDF thì swip hai ngón tay thì zoom được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019