Một chú Blackberry lạ

vuhai6
23/6/2010 0:29Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nhận lúc này Rim thiết kế máy ngày càng đẹp , thích hợp hơn cho giải trí chắc fai kiếm coi BB phá mới được 😃
Bàn phím javelin rời hẳn ra chứ không có các đường nằm ngang như 9700 nên bấm sẽ thích hơn. Nhìn thấy yêu thế. Kết Blackberry nhất trong các dòng di động.
mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế này a e đam mê BB lại thao thức mất thôi
Hàng của RIM liên tục xuất hiện, không biết em này tên thật là gì và khi nào ở VN sẽ có nhỉ?
Tuyệt! Nếu Bold 9000 mà có quả qwerty của Jav thì thực sự là 1 tuyệt tác BB😁, nhưng RIM sẽ không làm thế vì mỗi sp RIM tung ra sẽ có những ưu, nhược riêng, chẳng ai lại đi sx 1 sp quá hoàn hảo cả😔
the_onlysun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trông rất tuyệt nhưng không hiểu sao mình vẫn thích để bàn phím như cũ hơn, dòng Bold trước giờ chỉ dùng một kiểu bàn phím (mà theo mình là trông rất nam tính), còn bàn phím Javelin là kế thừa từ Curve (trông nữ tính hơn - ý kiến cá nhân).
dòng chữ bold vs cái tên bb8980 @@ vô lý cực kì. hy vọng đây chỉ là trò đùa của 1 ai đó. phá cách...1 điều mới mẻ hơn ở công nghệ đi. hãy làm cho 1 chiếc blackberry thật mạnh mẽ vs cấu hình và khả năng tương thích. có lẽ, sau hơn 10 năm phấn đấu và phát triển từ push mail. Rim đã nghĩ đến công nghệ giải trí. lấy làm buồn nếu người ta cứ chơi trò ghép áo vs quần này!

p/s em đã từng thử làm 1 điều tương tự. main 8700 vs vỏ 8707v --------->ôi 1 sự phối kết hợp trên cả tuyệt vời
iLeo
CAO CẤP
14 năm
Sao dạo này BB cứ lấy bộ phận, kiểu dáng của con này chắp vào con kia thế nhỉ, ko có ý tưởng mới mẻ gì sao
dorian
ĐẠI BÀNG
14 năm
bàn fím kiểu này thix hơn! bàn fím Bold nó hơi dính bấm hơi khó! thix nhất là của 7290 hehe
Không biết chip và trình duyệt có cải thiện ji ko? nếu cải thiện nhiều thì lại phải thắt lưng buộc bụng rồi! love RIM
meoluoios
ĐẠI BÀNG
14 năm
thật tuyệt vời -> hi vọng sẽ mẫu này sẽ sớm được RIM công bố : trackpad + form 9700+ bàn phím 8900 + thêm Ram 512Mb của 9650 --> quá ổn
umumti
CAO CẤP
14 năm
Bold 9000 là mơ ước, chưa thực hiện được, giờ tới em này ra nữa, tiếp tục ước mơ, BB ơi...
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
14 năm
cái nào cũng có nét đẹp riêng và có fan hâm mộ riêng, hoàn hảo
em lấy giá Javellin 8900 so với 9500 ấy mà.. trườg hợp cá biệt ấy chớ..😁:p

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

ko nhữg RIM đâu bác... nókìa em thấy cũng thế... VD em N900 mạnh nhất thì cũng chết với pin íu...
1. Họ hàng nhà Bold, sắp ra mắt
2. (khả năng này cao hơn) 9700 thay bàn phím 8910 ^^
Dangxmen
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vẫn chờ RIM có 1 cú đúp chứ chạy chậm quá ip vượt xa mất
Thật sự vẫn thích bàn phím của Jave hơn, nếu đúng em này là thật thì chuẩn bị tiền ngay là vừa 😁
VugiaA9
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vẫn mơ ước một em mang kiểu dáng 9000+bàn phím 8900+pin 9700. Nhưng con này ra thì cũng cố đú.hehe.Bàn phím Jav là vô đối nhưng hơi bé. hihi😃
Cái này 9300 mà ku, ra Dâu Đen xem đi 😁
Có link không bác?..................
Hàng sample nên ko được public 😁 Sorry bạn
Qua dâu đen bắt ông Dũng móc ra ngắm mới đc kha kha...:smug:
Qua dâu đen bắt ông Dũng móc ra ngắm mới đc kha kha...:smug:
Cao thủ như bác thì qua Dâu đen thì...
Còn mình thì ... 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM