Một số kinh nghiệm về Symbian UIQ

billrayny
4/10/2007 12:49Phản hồi: 357
357 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

P1i
ĐẠI BÀNG
14 năm
con lăn ( bánh xe ) cũng chính là jog dial đó bạn ... bạn lăn lên 1 nấc + * -> xuống 2 nấc + * -> xuống 1 nấc + * -> service menu 😁 bạn để máy ở màn hình stanby là có thể thực hiện được ôy`
Link của bác lỗi rồi

banhmi_pate
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh cuong uj cưu em với cái sony của em để cả 1 năm ko dùng giờ bật lên rất chậm và đứng lun hjx
Anh chỉ cho em từng bước nâng cấp FW cho máy nó lẹ dj anh em mới vào tập chơi nên rất gà mà mình cần phải cài những chương trình j` để quản lý file anh có cho em link dow lun nha
Nhân đây có thắc mắc hỏi anh máy mình mở wifi lên mình up fw trực tiếp từ web về lun thông wa trang chủ SE được ko anh.
Thax anh nhju` nha
anh em cho mình hỏi thăm tình hình là mình đang xài con p990i nhiều lúc máy nó đứng bấm Task cũng ko dc mình đành liều mở cục pin ra ( tại mới pik xài dòng này ) giờ khởi động em nó chỉ lên màn hình xanh ah .. hjx anh em nào pik cách sữa chỉ em với
ặc sao ko có ai reply vậy chời
huntergun
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho em hỏi phím Shift trên p990( đã tháo flip ra rồi.) là phím ở vị trí nào....?
nhà mình có ai pro Uiq không chẩn bệnh dùm em cái.
Con p1 của e bỗng dưng bị bệnh lạ.
hay đơ đơ, lúc mà nó đơ rồi thì giống treo máy vậy đó.có thể khóa và mở khóa bàn phím.sóng hiện full nhưng đã out sóng từ đời nào rồi.vào các option có cái vào được có cái không được.có lúc vào contact không thể tạo thêm contact mới.bấm vào sim cũng không hiện ra contact trong sim...v....v.....
sợ rằng Fw này bị bệnh nên e lọ mọ cài SE suite + SEUS nhưng cắm máy vào,trong điện thoại hiện dấu connect usb nhưng trog máy tính lại báo Not Regconize...
E down Usb Driver của p1 về cài thì máy tính không cài được.nó cứ hiện cái bảng hỏi em có muốn install không.e ấn vào cứ install hết cho anh nhưng mà nó rặn 1 hồi cũng không cài được.mà máy tính không nhận điện thoại thì làm sao up FW được.
E đã thử Master reset nhiều lần nhưng đt vẫn trơ như gỗ.
Đành cầu cứu anh em ai có kinh nghiệm trong vụ này thì giúp thằng em cái!
các bác ơi em mới dùng con G900 .....các bác giới thiệu qua về em đó được ko
đọc mấy bài P1i ........đã thật nhưng tiếc mỗi em lấy em kia rùi
ko ai trả lời mới đau
topic..........này bị già ròi
các a ơi giúp e cách tắt gprs tren p990i of e với.e vào wifi nhưng o bít có bấm nhầm nút nào o mà thành ra lên mạng bằng gprs nên đt hết $ rùi.ai bít chỉ cách tắt gprs giùm e.đa tạ nhiều.
chào các bạn, mình mới sắm con w960i mà không biết cài nhạc như thế nào, không biết có anh chị nào giúp đỡ mình ko? thanksss!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019