Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một số phần mềm từ điển hay cho Android

vuhai6
23/7/2012 18:37Phản hồi: 236
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Like một cái vì anh đẹp trai chủ topic...

Sent from my GT-I9070 using Tinhte.vn
herohut
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay quá. Đang cần

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
regist
ĐẠI BÀNG
12 năm
golden dict đâu?
Mà cái blue dict sao lại viết nhập nhằng thế nhỉ? Nó chỉ hỗ trợ data mdx chứ làm gì có babylon. Mdx là định dạng chết theo winmo rồi h đâu còn ai dùng nữa.
as_wind
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh dấu
Lấy cái data babylon ở đâu nhỉ chủ thớt?
951243
ĐẠI BÀNG
12 năm
có hai bộ từ điển ngon nhất quả đất là Longman Dictionary và Oxford Advanced Leaner's Dictionary thì Android lại không có, thất vọng quá đi
@951243 OALD có bạn nhé - mình vẫn đang dùng đây này ;) còn LD thì hình như chỉ có bản trả phí thôi
chuong2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguocgio MSPDict, ColorDict, Bluedict, GoldenDict đều hỗ trợ Stardict thì đều dùng được OALD và LD mà.
@nguocgio Bạn share cho mình OALD với được ko bạn.
ymail của mình: zingkute@ymail.com
firestork
TÍCH CỰC
12 năm
đ.c đọc kĩ lại đi, đấy là sau khi thấy cái đó mình search thử thì có 1 topic trong tinhte giới thiệu và trong thread đó có người cmt thì trích lại thôi, còn cái đó mình ko dùng và cũng ko thèm dùng 😁 . à, ngoài anh viêt, việt anh, anh anh mình còn dùng cả từ điển đức việt, việt đức, đức đức, đức anh, anh đức nữa cho nên ai là ếch thì chưa biết nhưng ngồi đáy giếng thì đ.c chiếm 1 chỗ rồi đó ;)
@firestork Vấn đề ở đây ko phải là xài bao nhiêu từ điển nhưng là trong DioDict có những thế mạnh gì. Còn ông có xài đến cả từ điển cho người ngoài hành tinh thì tui cũng chả quan tâm làm cái quái gì.
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn thiếu ứng dụng từ điển liên xô
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Đang cài LacViet và Andict, thấy cũng ok 😁
100k cho bộ lạc việt từ điển bản quyền, anh- pháp việt trung, ngon bổ rẻ. Bổ sung thêm cho anh em thấy nè. Full license update luôn.
quoctien82
ĐẠI BÀNG
12 năm
các tự điển hiện nay trên đt đa số là ứng dụng độc lập, ko support tra từ trong 1 app khác, đó là 1 hạn chế rất lớn
hay
Sao mọi người không dùng DictionaryforMIDS ...
chẳng thấy .mdx hay .mdd đâu mà down cả
Không có Oxford với Longman hở bác. Cực hay nhá 😁
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
mình dùng 2 apps là LacViet và DioDict 3 😃 tạm ổn
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Ngon ngon, thanks bác Vũ Hải nào
boanh86
TÍCH CỰC
12 năm
koi bo quang cao nhieu hon la gioi thieu. Vi tu dien Anh viet hay anh anh thi rat nhieu tu dien hay ma ko thay noi den. co mui cua quang cao hon.
uycuong
TÍCH CỰC
12 năm
Toàn từ điển tiếng Anh, có từ điển tiếng Trung không mấy bạn,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019