Một số rom tốt cho LU6200 (phần 2).

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi bshuy2003, 13/1/13.

1. duc_linh_nguyen

duc_linh_nguyen Thành viên

chào nhà mới!chào tất cả anh em!

2. 7237lu

7237lu Thành viên

:D Đặt gạch V 2 :p[​IMG]

3. gatre1

gatre1 Thành viên

Đánh dấu cái :oops:

4. maxlove9h

maxlove9h Thành viên

ung ho nha moi, uppppppp. tien the cac bac cho e hoi, con lu6200 cua e wifi bi do*, wifi ben canh ma tin hieu fap fu qua, co khi 1 vach, toc do 1Mb, up rom cac kieu, cai rom goc cung ko dc. Lam the nao bay gio @@

5. trunghieu9909

trunghieu9909 Thành viên

Miui có gói lang riêng khi up là có tiếng việt mà bạn.

6. meocon2000

meocon2000 Thành viên

Chúc mừng topic Một số rom tốt LU6200 tiếp tục phát triển với phần II với VÔ SỐ rom tốt
    Mọi người chưa biết nhiều mà mới đó đã trang 2
    Tưởng BShuy bận vui duyên mới quên tình củ rồi :)

7. meocon2000

meocon2000 Thành viên

c
    Theo qui định mới công trình vốn ngân sách SD gạch không nung nha- Gạch này 1 thời gian nữa đi vào dĩ vảng - Đặt để dành đi
    Vừa rồi đọc thấy tin là : LG nâng cấp LU6200 lên android 4.2.1 mừng quá nhảy vào hóa ra mấy cụ bên LTE2 lừa. link rom là dành cho LTE2 :( ÁC

8. bshuy2003

bshuy2003 Thành viên

Đúng là tôi đang dùng lte2, nhưng vợ tôi vẫn dùng lu6200, trong khoa tôi làm có 6 con lu6200 đen và trắng, vì thế tôi vẫn phải tiếp xúc với em lu6200 hàng ngày.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn

9. bshuy2003

bshuy2003 Thành viên

Chưa có 4.2.1 đâu. Cái này tôi cũng sửa được trong build.pro nếu muốn đánh lừa mọi người. Chỉ có thể chờ cm10 4.2 thôi.

10. KyNuConTrinh

KyNuConTrinh Thành viên

P500 giờ vẫn còn rom mới đó chú Huy. Có cả ics y như stock luôn. Tr con cũng dùng p500 thời với chú

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn

11. lamhoang_vt

lamhoang_vt Thành viên

Lão huy nầy tham lam quá. Thôi để box nầy người khác làm chủ đi

12. changtraiorgan

changtraiorgan Thành viên

Đến nhà mới nào

Sent from my LG Optimus LTE HD using Tinhte.vn

13. shooterhl

shooterhl Thành viên

cái link cm10 ngày 13-12 die rồi anh bshuy2003 ơi

14. bk04

bk04 Thành viên

Rom miui mới nhất là bao nhiêu vậy các bác ....mà có bác nào biết sao con lu của e lại không thể định vị được ..em đang dùng 2.10.26 ạ ..em đã bật gps

15. khoado93

khoado93 Thành viên

Hiện nay bản ROM P936 Aroma 3 của a thief_fighter là ổn định nhất và trong quá trình cài a ấy đã tích hợp luôn nhiều BB lẫn Kernel giúp mình tự lựa chọn. Theo mình bây giờ bản ROM đó là kết tinh của tất cả dòng ROM khác do đầy đủ BB và kernel thỏa ý lựa chọn. bạn có thể tải ở đây Nói sơ thì bản ROM này có BB sóng ổn định nhất và 3 kernel khác nhau cho mình lựa chọn từ loại chơi game trâu tới loại tiết kiệm pin nhất.

thief_fighter thích nội dung này.
  16. khoado93

khoado93 Thành viên

Vâng còn xa, do Lu6200 là 1 con cấu hình khủng nhưng lại quá rẻ nên ai cũng đâm vào :D 4tr cho 1 con này ngang ngửa S2 HD LTE giá new là 7tr thì con này đáng đồng tiền.

badu_arsenal thích nội dung này.
  17. un_luv

un_luv Thành viên

bác nào có không còn nhu cầu bán lại cho em nay` nhé. giá rổ mềm chút đón năm mới ạ

18. Yun yang yun

Yun yang yun Thành viên

chắc bản của e lấy từ diễn đàn khác thì phải, thấy ghi là 2.12.29

19. bshuy2003

bshuy2003 Thành viên

Lão nói đúng. Tôi chỉ lập box cho anh em có chỗ thảo luận, cập nhật và sửa lại tất cả các link đã hỏng để anh em dễ down, sau đó sẽ lùi vào hậu trường, để anh em tự do thảo luận.

anaddeco thích nội dung này.
  20. Yun yang yun

Yun yang yun Thành viên

hehe, cảm ơn bác rất nhiều, đã xong xuôi hết ak