Một số rom tốt cho LU6200 (phần 2).

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi bshuy2003, 13/1/13.

1. like_android

like_android Thành viên

Vô cài đặt/ dung lượng nhấn menu ảo chọn kết nối là usb.

Gửi từ LG-LU6200 của tôi

2. mrshit

mrshit Thành viên

thanks bác, tiện cho e hỏi luôn ngoài bàn phím của gõ tiếng việt ra mình ko dùng đc cái nào khác ah @@

3. like_android

like_android Thành viên

Nhiều lắm lên gg search bàm phím tv cho android là ra cả đống.

Gửi từ LG-LU6200 của tôi

4. trieuthieugia

trieuthieugia Thành viên

Bác nào jup e vụ này vs.e up rom cm10 25.2 xong. Jo nó bị mấy nỗi như sau. Ko có âm báo tin nhắn. Âm báo cuộc gọi. Blutoot ko bật đc.. bác nào biết giúp e vs bác bshuy2003 ơi

5. DungLTD

DungLTD Thành viên

Bác nào giúp e vơí @@

6. like_android

like_android Thành viên

Đang xài room nào vậy?

Gửi từ LG-LU6200 của tôi

7. trunghieu9909

trunghieu9909 Thành viên

Chào
    Vụ bluetooth trên cm10.1 hình như bị lỗi đó bạn. Còn âm báo cuộc gọi và tin nhắn thì bạn vào cài đặt/âm thanh chọn âm lượng có bảng chỉnh âm lượng của cuộc gọi tin nhắn báo thức bạn chỉnh kéo lên tăng âm lượng tất cả xem có âm báo thì thoát ra khi đó sẽ có âm cuộc gọi tin nhắn và nhạc chuông. Có phải bạn cài bộ acid phải không.

8. hieu089

hieu089 Thành viên

Ai thấy rôm nào hay bảo e fát.thấy mấy room kia chán wa

9. trieuthieugia

trieuthieugia Thành viên

Mình thử kéo thanh âm lươợng lên xuống rồi mà nó ko có âm gì. Trong khi nghe nhak vs goi điện thì vẫn ok . Bộ acid là bộ gì vậy bạn!?. Mình tai? Rom cm10 mơí nhất ấy

10. vujerry

vujerry Thành viên

Thôi b up rôm khác cho nó lành. rom snake của bác HoangNova ổn phết hoặc rom p936 bản aroma của b thief fighter cũng rất oki.
    Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

11. trieuthieugia

trieuthieugia Thành viên

Rom p936 aroma minh dung rồi. Rom snake thì chưa. Mình thấy rom cm10 này mượt. Dùng thik mà.kái gì kũng thik.trừ mấy kái lỗi kia. Để mình thử rom snake kia xem tn. Thank ban nhe

12. vujerry

vujerry Thành viên

Hì no brốp lừm, cứ chạy rom khác thôi, chờ rom kia fix lỗi lại up típ, tiêu chí của e 3, 4 ngày 1 rom :)

13. trieuthieugia

trieuthieugia Thành viên

Um. . M kung thik vậy vs đg lam nv đây . :) . Mà kái snake kia là rom p930 cua? B hoangnova a ban?

14. bshuy2003

bshuy2003 Thành viên

Thôi, lùi về bản rom cm10 ngày 21-2 vậy, dùng bản này an toàn hơn.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn

vujerry thích nội dung này.
  15. DKNYxTT

DKNYxTT Thành viên

Các bác ơi. Em là mem mới. Cho em hỏi giờ Lu6200 dùng rom nào pin tốt camera đẹp ít lỗi nhất ạ. Em đang xài rom p936 mà nó ăn pin ghê quá. 3g gì mà 1h là hết ak

16. trieuthieugia

trieuthieugia Thành viên

Ok ạ. Luc nào bác sĩ rảnh thì build lại kái rom này cho a e trải nghiệm tẹo nhe bs!. Hì

17. trieuthieugia

trieuthieugia Thành viên

[quoteDKNYxTT, post: 33980699, member: 1532470"]Các bác ơi. Em là mem mới. Cho em hỏi giờ Lu6200 dùng rom nào pin tốt camera đẹp ít lỗi nhất ạ. Em đang xài rom p936 mà nó ăn pin ghê quá. 3g gì mà 1h là hết ak[/quote]
    Chác ban đùa chứ. 3g 1h hết pin thì chắc pin bạn die rôì. Bạn thử rom p936 roma đi. Mình thấy rom này đc đấy

DKNYxTT thích nội dung này.
  18. vujerry

vujerry Thành viên

Um, rom Snake là của HoangNova. Rom P936 pin tốt mà sao của b kia lại thế nhỉ.

DKNYxTT thích nội dung này.
  19. vujerry

vujerry Thành viên

Cũng mong chú làm 1 bản chất nhất quả đất cho mem Lu xài trc khi chia tay box.

mongcaivntrieuthieugia thích nội dung này.
  20. DKNYxTT

DKNYxTT Thành viên

Em đâu có biết đâu. Rom em p93620c-262-07