Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một số thủ thuật giúp bạn sử dụng iOS 7 hiệu quả hơn

Duy Luân
18/9/2013 8:46Phản hồi: 570
570 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duyduc1504
ĐẠI BÀNG
11 năm
Like mạnh ! Nhưng vẫn đợi có JBU mới ắp các bác ợ hị hị

4s con giật kia bạn , huống chi 4 , mình khuyên bạn k nên up , bởi đa sô tính năng mới thật sự hưu ích đều bị giới hạn , để 4 JB ngon hơn , trừ khi bạn thích cái giao diện đồng bóng của nó.
tieugia35
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vâng và sau khi lên iOS 7 thì pin của con 4s nhà e tuột ko phanh mặc dù chỉ ở chế độ chờ nhưng cứ cách 5 phút mở máy lên là e nó lại mất 1%😔
Cảm giác nhẹ nhàng, thoải mái và trong treo khi vuốt màn hinh tu IOS 7 này. Tuy nó hơi màu mè nhưng dem lại cam giác thoai mái và sống động hơn
chỉ mình cách thoát ứng dụng đang chạy trên ió 7 với....mình làm kiểu cũ là nhấn nút Home 2 lần sau đó xóa icon mà trên ios 7 mình kg làm dc....a e chỉ giúp mình với.....
@thanh_lieu Bạn vuốt lên ấy 😁 Nếu bạn nào dùng qua mấy con HTC Android 4.x thì hiểu ngay
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
đang up nhưng bị lỗi 😔
ipad mình vẫn là "ios 6.1.3 your software is up to date'
Tại sao vậy?
Bao giờ JB được thì lên cái cho biết xem sao... xong lại về 6 😆 em dị ứng với cái giao diện mới kinh khủng.
monopolyzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm

vãi cả 999
Đg định bán ip5 mà thấy ra ios7 thấy ham quá, thôi giữ lại trải nghiệm xem sao 😁 hehehe
clynelish
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao máy của mình chả có thông báo gì về ios 7 hết vậy? Có ai biết vì sao không? Hồi tối chờ không thấy đã đành, sáng giờ cũng không có luôn. Đang máu mà gặp cảnh này hả trời........
nelam1914
ĐẠI BÀNG
11 năm
@clynelish Bạn chuyển qua xài wifi đi!
my1800_nd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hóng gió cái đã, I4 của mình yếu sinh lý nên hóng xem tình hình thời tiết rồi mới lên😔(
@ Duy Luân mod có bị lỗi ko dùng đc phím tắt điều khiển nhạc ở màn hình khóa ko ( cả phím tắt điều khiển nhạc trong control center lúc khóa màn hình cũng ko sài đc)
Leonjdass
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang update qa OTA mà nó báo 10 tiếng. Nản vãi 😁
<p>Đang thử từng cái một luôn&nbsp;</p>
randyrko
TÍCH CỰC
11 năm
cách hiện % pin trên ios 7 làm sao vậy bác
@randyrko Ban vao
Settings - General - Usage - Battery Percentage

Good luck