Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một vài cảm nhận về tai nghe bluetooth Sony Ericsson MW600

vuhai6
11/10/2010 3:38Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zz195zz
TÍCH CỰC
13 năm
Em này dùng rồi,đi cùng aino (aino dùng chán dã man,chỉ đc cái đẹp). Cái này cảm ứng của nó ko tiện tí nào dùng mãi ko đc (dù con bạn nó xài ngon lành),được cái âm thanh tốt 😁
Con này so với Jabra 3030 thế nào hả các bác? Giá tiền cũng ngang ngang nhau. Nhưng thấy Jabra 3030 có kiểu dây đeo cổ nhìn thời trang we'!;) Không bít chất lượng e nào hơn?🤔
sLim.
TÍCH CỰC
13 năm
Ngày xưa cũng dùng em motrola s305 bluetooth với iphone , đến lúc được chị mua cho con beats by dr.dre solo xong thấy bluetooth nghe chán khủng .Mà bluetooth này vẫn phải cắm dây lên tai đấy thôi ...
mình vừa mua 1 cái về xài thử xem thế nào.14 hàng mới về.mua ở ý có 52euro
tai nghe của sony thì đỉnh nhất rồi
Mấy bài cảm nhận, trên tay, ... của các pro làm mình cháy túi. Định để dành tiền cưới vợ nhưng đọc xong mấy bài như thế này thì dốc hầu bao để rước mấy em nay về! 😃
BBaoni
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ẹc ẹc, sao nhìn cái tai nghe giống cái mình mới bán tuần trước thế nhỉ 😁
Em chỉ chơi với Sen thui hehe
Bác nào đã test thử trên em MS, cho ý kiến với..Đang định tậu em này về mà ko biết có hợp với anh MS nó ko nữa.😃
Xác nhận giùm các bạn là đã test hoạt động tốt trên Dell Streak (Android 2.1 và 2.2 luôn) cùng là Android nên các máy Android khác đều chạy tốt nhé. Anh Hải test trên 9700 nên các máy BB cũng chạy tốt😃 Chỉ có điều ko hiện tên nguồi gọi như máy SE mà hiện số thôi😃 Thử với máy tính bằng iTunes thì hiện dc tên bài hát còn diên thoại ngoài SE thì ko hiện😃)
Có nhu cầu mua thì các bác vào 4rum se-cafe, or qua H2shop ở q1, hcm như cái tai nghe của bác chủ thớt có tem bảo hành của H2shop kìa 😁, e cũng mới cưới lại của 1 bác rao bán trong 4rum mình, đang chờ ng nhà gửi ra bắc giùm, vừa cưới chiều qua thì tối bác chủ thớt làm 1 bài đánh giá làm càng nóng ruột hơn chờ đc test e nó :D . Có bác nào test với iphone 3gs chưa, trước e có thử kết nối với tai MH-100 (tai đi kèm máy SE Aino, hìhh thức giống hệt e này, khác cái màn hình chỉ là đèn led để tăng giảm âm lượng ,ko có fm, ko đồng bộ hóa đc nhiều thiết bị ) thoại bt, nghe nhạc ổn nhưng không tăng giảm âm lượng trên tai nghe đc, không chuyển bài hát đc . Trong web se ghi rõ e mw600 kết nối đc với tất cả các thiết bị , còn một số dòn tai nghe khác của SE thì chỉ sử dụng tốt với máy SE
Em này đi kèm là khúc trên HPM77 , chắc chất lựong âm thanh rất khá 😃 .Em cũng có một em Sony Ericsson HBH-DS200 , đã test trên Ipod touch, Nokia , Blackberry thấy cho chất âm rất hay . Nhưng hay nhất có lẽ là kết hợp với điện thoại của Sony Ericsson 😃 . Tiện bác nào cần thì em share cho

trphong
TÍCH CỰC
13 năm
chất lượng âm thanh kém lắm, bass yếu xìu
Đã là thưởng thức chất âm đúng nghĩa, thì việc truyền tín hiệu qua sóng chưa có thể thay thế được truyền tín hiệu qua cáp. Nhưng dù sao nó cũng là 1 thiết bị rất hay cho những ai không có nhu cầu cao về chất âm mà không muốn vướng víu dây nhợ 😁
Mình vừa mua được 2,3 tuần. Giá 1,7 triệu. Lần đầu dùng tai nghe bluetooth nên không thể so sánh với các tai nghe khác. Chỉ thấy rằng nếu so sánh với tai có dây của sony có vẻ không bằng ( tai kèm W800 ) được cái tiện thôi. không bị vướng víu gì. Pin tốt, dùng với HD2 điện thoại hết pin con tai nghe chưa thấy sút thêm vạch nào 😔 . đúng là cái tai đi kèm gây đau tai thật. mình không thích tai dạng nhét, đang nghe nhạc, ai ở ngoài gọi chẳng biết !
Saigonian
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bro vui lòng cho mình hỏi điều này:

Đã có mua MW600 này, nhưng sau đó phải trả lại vì lý do khó hiểu: Mình dùng 3 điện thoại: Iphone 3GS, X10 và C5. Theo như khá nhiều nơi quảng cáo thì MW600 này kết nối cùng lúc với 3 điện thoại, nhưng mình không dám mơ điều đó, chỉ cần nó kết nối cùng lúc với 2 cái cũng ok rồi. Vậy mà sau khi pair xong, nó chỉ kết nối với 1 điện thoại thôi. Nếu bắt buộc phải kết nối thêm thì nó disconnect cái kia. Mình đã thử 2-3 cái MW600 rồi nó vẫn bị như vậy! Mê MW600 quá nhưng không biết làm thế nào để xài nó nữa!
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
Hôm bửa đi mua con SE C905 ở phongcachmobile thì thấy đề giá là 1tr6, bây giờ kô biết giá có cao hay thấp hơn kô.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019