Một vài lưu ý khi mua BlackBerry Z10

vuhai6
10/3/2013 1:11Phản hồi: 524
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

c.bony
TÍCH CỰC
11 năm
thích câu cuối :X
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
vậy là sắp có con ipod mới tên là z10 😆
@meodenth Không có chiện dùng làm ipod được đâu ạ, khởi động lên đã bị lock chặn rồi, có làm được gì đâu 😃
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
11 năm
@meodenth ipod còn chả đc đâu bác, có boot được lên màn hình chính đâu mà làm ipod 😁
😁 mỗi người mỗi ý thích , mỗi loại có đặc tính riêng và có nét hay khác nhau . có thể bạn thích ip , có cã bạn thích sony , a này thích LG , chị kia thích motorola .... chuyện gì cũng kiềm chế .Đừng giận mà mất khôn :D . Quan trọng là mình chọn được một món hàng mình ưng ý .
wa phuc tap,ko thjh BB,
misshomevn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạo này nhiều máy khủng ra quá
1ost_mo0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
RIM mới ra z10 chưa nổi bật hẳn đã chơi bài giá cao và phân khúc thị trường kiểu này thì xin kiếu. Mua về hồi hộp chờ đắp chăn còn không muốn chờ thì phải mua chính hãng giá rất đắt cộng thêm tiêu chuẩn chất lượng châu Á thì mình có máu mấy cũng phải suy nghĩ đã.
RIM phải biết vị trí của mình hiện nay chứ.
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@1ost_mo0n vợ 1 bác trên tinhte mua 1 con bên uk , đóng bảo hiểm cho nó , sau đó vợ bác ấy đưa cho bác ý dùng , và báo mất máy , bb đưa luôn cho cái khác . cuối cùng chả có con nào bị lock cả . yên tâm đi ( bảo hiểm như thế nào thì em không biết đâu nhé , chỉ bít phí của nó cao phết đấy )
@tonyhieu chả cao lắm, đóng thêm 10$/month chứ mấy 😁
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@orcian chắc 24 tháng , là 240$ à , mà ở anh co ma
Cám ơn bài viết hữu ích
BB muốn bán giá cao để sớm đủ tiền trả nợ nần hay sao nhỉ. Z10 này cũng là chiếc có cấu hình và tính năng vào loại trung bình so với các smart phone trên thị trường thôi mà. Nếu giá bán bằng hoặc cao hơn ip5 thì rất không hợp lý. Optimux G của LG bán 12,5 triệu, thì mình nghĩ giá chính hãng ở Việt Nam nên tầm 12 triệu đổ lại là vừa chứ hơn thì e chẳng mấy người mua.
Hic chẳng lẽ bay qua philip mua máy ah bạn 😔 vietnam mình giá 19-20tr, bên mình giá chính hãng 630€ thì cũng tầm đó tiền mà.
Vâng chính xác là loại máy này ko bao giờ mình mua. Dù máy 5 hay 10tr nhưng đúng với giá trị của máy thì mua chứ cứ phải mua 20tr mới sướng măc dù giá trị của nó có 5-10tr ah?? Đúng là nó chỉ nhắm tới những khách hàng ngu ngu, dễ lừa tiền như thế 😃
ios dùng ngon nhưng màn hơi bé; android dùng đôi tháng đã chán; giờ like BB Z10
Mình yêu tinhte vì chính những bài viết như thế này, luôn vì cộng đồng !!!
danghai789
ĐẠI BÀNG
11 năm
RIM quản lý hay thật. Nhưng thực sự chưa cần thiết để lên z10. Thấy rất hài lòng với e 9900
Bảo mật ghê nhỉ
yilka
TÍCH CỰC
11 năm
Lại vẫn là phong cách của BB, nhiều bản nhiều giá loạn cào cào, giờ BB hết hot như xưa, mua đt cũng ko cần khổ sở như vậy 😃
mê 920 thôi. Z10 phức tạp quá
tenlaanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cám ơn bác chủ về thông tin rất rất quý nàý
Khi nghe tới S4,sony Z,HTC One có lẽ trả bác nào ngó tới cái em Z10 non nớt này cả :p
@satthumuhn mỗi ng có 1 cái đầu khác nhau và chọn đt cũng ko giống nhau mà bác
@ BlackBerry® 10 @ honglinh266

Đã bảo là các pac đừng đụng đến nó rồi , cứ cho nó comment và đừng để ý cũng đừng quote làm j ... lúc đó là nó tự lượn đi chỗ khác thôi. Cảnh báo 2 pac cho những lần sau luôn nhé 😁
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
bài viết hữu ích... Vừa 1 em ở dâu đen xong. Còn mấy con xách tay chẳng biết thế nào. Ra dâu đen có bảo hành cho chắc..
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
@mrkaivn Mình cũng không quan tâm lắm, vì mình không có hỏi mấy bác kỹ thuật nhiều. Vì mình chỉ mua máy rồi về tự tìm hiểu tự dùng thôi. Ít khi ra đấy hỏi.
@mrkaivn Mấy bạn bán hàng thì ok bác à, còn 2 đứa già kỹ thuật ở đó thì thái độ như bố thằng láo í.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@VampireAssistant Chuẩn luôn bác ạ chỉ muốn liệng cái j vào mặt nó. Mình mất tiền mà mặt nó cứ khinh khỉnh. Chẳng bù cho mình làm việc với khách tí nào.
@VampireAssistant Công nhận mấy chú kĩ thuật Dâu đen vớ vẩn thật! không được như Nhật Cường!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019