Một vòng Asus Expo 2012

cuLong
1/9/2012 4:11Phản hồi: 90
Một vòng Asus Expo 2012

Năm nay, không chọn các không gian kín ở các khách sạn cao cấp, Asus đã thuê trọn nhà thi đấu Tân Bình, nằm trong khuôn viên Trung tâm Văn hoá Thể thao Quận Tân Bình (đường Hoàng Văn Thụ TP. HCM) để làm Asus Expo 2012. Sự kiện diễn ra trong 3 ngày 30, 31/8 và 1/9 và đã thành công tốt đẹp. Với diện tích rộng hàng ngàn mét vuông, Asus đã đem đến gần như đầy đủ các sản phẩm của mình để trưng bày cho khách tham quan thử tận tay. Sau đây, mời các bạn cùng Tinh Tế điểm qua một vòng Asus expo năm nay nhé.

Đến gặp bạn này, đóng dấu vào phiếu để tham dự bốc thăm trúng thưởng.

Trước khi vào trong, bạn này tranh thủ chụp vài tấm để lấy khí thế.
  • Quảng cáo

• Quảng cáo

• Ở đây chỉ trưng bày 2 card đồ họa mà thôi, 1 dùng chip AMD (HD 7950) và 1 của nVIDIA (GTX 570).

Asus quảng cáo về công nghệ cuộn cảm VRM bền hơn, chống cháy nổ tốt hơn tụ điện thông thường.

• Ngoài ra, các bạn cũng có thể xem thêm loạt ảnh: Người đẹp tại Asus Expo 2012 ở đây.
    90 bình luận
    Chia sẻ

Xu hướng

Asus cần phô trương thanh thế nhiều hơn nữa.
    hàng cũng thuộc loại đẳng cấp mà.
    voromo
    ĐẠI BÀNG
    12 năm
    @Hoang_S Bạn chưa xem hết đó thôi. Có dòng 300tg có 3G mà, nhưng vỏ nhựa
    @voromo Ủa, dòng 300GT là dòng nào mà mình chưa thấy nhỉ, xem trên TGDT và Viettel thấy mấy cái có Dock (Transformer Prime Docking), thiết kế đẹp chắc chắn nhưng xem đến phần kết nối thì ngoài wifi ra toàn thấy "No" chán luôn 😁
    voromo
    ĐẠI BÀNG
    12 năm
    @Hoang_S http://www.asus.com/Tablet/Transformer_Pad/ASUS_Transformer_Pad_TF300TG/#specifications
    Con này mình thấy có trưng bày ở triển lãm mà. Theo như bên Asus họ nói thì con này chưa bán ở VN, nhưng cũng không lâu nữa đâu. Ráng đợi đi
    @voromo Lúc mình tìm mua cách đây đã nửa năm rồi. Nếu lúc đó cái này có bán trên TGDT hoặc Viettel thì cũng mua (chót mua SS 7.7 P6800 rồi 😁). Giờ thì lại đang nghĩ đến chiếc Samsung ATIV Smart PC (Pro) :D

http://www.tinhte.vn/threads/1480002/
    qtm07
    TÍCH CỰC
    12 năm
    Mới đi hồi chiều , cảm giác là khá chật hẹp , Hơi tối so VCW . Ấn tượng nhất là mọi người đã biết xếp hàng trật tự để đk và test Hàng . Chắc dân công nghệ trật tự hơn dân khác 😁
    @qtm07 nếu giờ trong đó kêu phát miễn phí 100 cái smathphone thỳ lúc đó là bít ngay có trật tự hay không thôi àh.hihi:D
    haohaoa1
    ĐẠI BÀNG
    12 năm
    @qtm07 đi thì phải mang theo giấy tờ j không bác? mình ở HN vẫn chưa tổ chức! hôm trước đăng ký nhầm thành TP HCM không biết sửa thế nào?
    @qtm07 bên VCW sáng thế mà mình bị móc mất cái đt nè :D ,chen quá trời luôn
    qua asus expo thấy tối tối hơi ớn ko dám ở lâu 😃 đi 2h là về
    vào Asus Expo xog là qua VCW liền...😆..mới vào hồi chiều....rất hoành tráng..😃
    hôm nay cũng đi, nhìu người may mắn quá, chị gái kia được cái laptop châu kiệt luân. hên quá
    goldmoment
    ĐẠI BÀNG
    12 năm
    Tính đi xem cái này mà ko có vé 😔
    bội thực bởi các lể hội sản phẩm công nghệ....😔
    @hieuphan06071985 cứ vào đăng kí thôi...đâu cần vé gì đâu....đọc số CMND vs sdt thôi...😃
    Gởi xe gần đây nên vào đầu tiên. Noi chung là cũng chẳng có gì nổi bật lắm. Được mấy em PG dễ thương hơn bên Expo !
    @JoseyHan Đây là Expo rồi, còn bên nào có expo nữa vậy bợn,😃
    ASUS chơi quá nổi, thuê hẳn cái hậu trường riêng luôn 😁 sáng đi VCW xong định ghé qua mà xếp hàng đông quá, lười về :p
    Minh di 2 ngay luôn ^^ cong nhan may co mẫu ở đây dep wa nhìn do thì ít nhìn mẫu thì nhìu 😃
    Vài ảnh PG ASUS của em góp vui với các bác

riverlong
    TÍCH CỰC
    12 năm
    @williamtruongvtv bác úp hết luôn đi
    chiều này e đi vội quá nên k đem theo máy
    tiếc quá chài
    anh2sky
    ĐẠI BÀNG
    12 năm
    @williamtruongvtv Asus toàn "cau điếc" há há
    Oxi
    CAO CẤP
    12 năm
    Thật tuyệt vời! hehe...😁
    kết nhất mấy chị pg, có fb mấy chị ý ko ad ơi??????????😁
    mình có tên và chữ ký của hai bạn kia thôi. sinh năm 91. tính xin số dt mà mình thấy không đủ cơ nên lui
    không chuyên nghiệp! không gian tối tăm tạo cảm giác khó chịu...giống như bước vào trong cái động. Triển lãm mà cũng có nghỉ trưa làm mình tranh thủ chạy qua gửi xe cho tốn tiền rồi đi về vì hết giờ. Chẳng nghe ai nói là có giờ nghỉ trưa.....chánnnnnnnnnnnn
    chán quá về nhà mấy hôm đúng dịp diễn ra nhiều sự kiện hay quá , phí phạm văn đồng
    cho em hỏi muốn vào VCW thì làm s ạ?! mua vé hay phải đăng kí j hk?!
    @ttVuquangdong bạn vào dk online trên máy cái máy tính đó rùi ng` ta dán stick vào ah` hk có vé đâu yên tâm vào ngắm tận cảnh cho sướng...😁
    @nhoxlunna197 E cảm ơn, sáng nay em mới vào r`, đã thật :x
    pG toàn cá sấu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
    • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
    • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
    • Số điện thoại: 02822460095
    • MST: 0313255119
    • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019