Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Moto G chính thức: 4.5", CPU 4 nhân 1.2GHz, vỏ màu dễ thay, Android 4.3, giá 179 USD

Trung Dt
13/11/2013 14:12Phản hồi: 748
748 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Screenshot_2014-03-24-20-33-58.png Screenshot_2014-03-24-20-34-25.png Screenshot_2014-03-24-20-34-13.png
NAMA!
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngon đó, nhưng có 1 điều duy nhất không hài lòng về MOTO G là nó không ngon bằng................................................................................................................................................................chiếc xe bạn để đặt hình nền hê hê 😁
@Ton Binh Thực ra là e định mua ip5s,nhưng vì đam mê cái xe đó quá nên sút trước,sút xong còn mỗi tiền mua motoG 😔
@thaihoang10s Tui nghĩ là chạy xe Moto xài smartphone Moto luôn nó mới đồng bộ. còn đi LEXUS xài NEXUS nữa là quá đã 🆒
Con này ko phải mô tô,xe máy bình thường thôi,trên 175cc mới gọi là mô tô đúng nghĩa,hi.
@thaihoang10s Suzuki Raider 150 phải không bồ?
Ok bạn,su raider,hi
thaays Hoàng Hà bán chính hãng 4tr2 mà 27 có hàng. Con này kiẻm tra máy khi mua như nào nhỉ tìm khắp các diễn đàn mà đc mỗi cái *#06#v còn lại chả có gì cả
@h¡nata *#*#4636#*#* nữa nhé bạn.
Các anh em đam mê và yêu thích Motorola thì hãy cùng tham gia giao lưu và chia sẽ niềm đam mê với nhau tại đây nhé (facebook page) Vietnamese Motorola Fans. Motorola vẫn luôn sống mãi trong lòng người hâm mộ.
keanmay
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản Forte có vẻ khó mua..vì làm cho Latin America
Có lẻ chỉ gia công lại phần vỏ và phím cứng cho khít hơn..giống Nexus5.
Moto G Google Edition là ok rồi.
NAMA!
ĐẠI BÀNG
10 năm
@keanmay Ui thế àh, nhưng cứ chờ xem có gì hot không đã. o_O
@NAMA! MOTO G Forte ra rùi anh ơi, hình như không thay đổi gì thiết kế đến cấu hình, chỉ khac 2 nút Power và Vol hình như thiết kế lại cho cứng hơn, và bộ vỏ khít hơn chắc hơn hay sao anh ạ. Bán kèm với cái Flip Shell nữa.
NAMA!
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Ton Binh 14k Ùh, anh cũng mới bít hii...
Mình có 1 Motorola DROID RAZR i XT890 Like new full box sạc, cable, tai nghe, dán màn hình, hướng dẩn sữ dụng v.v...nay mình bán với giá 3tr 900k tặng thẻ nhớ 2GB luôn, mình ở tp.HCM.
@Ton Binh Bạn có con môt G nào giá cở 1,5 chai ko bạn
@Ton Binh Bạn có con môt G nào giá cở 1,5 chai ko bạn
Anh em ơi Motorola sắp ra mắt smartphone mới với cấu hình khủng rồi http://www.phonearena.com/news/New-...droid-4.4.3-spotted-in-benchmark-test_id55506
Còn 4tr, nhưng không thích!
Floventino
ĐẠI BÀNG
9 năm
Pin con moto g này thế nào hả mọi người. Với mật độ khoảng 30' gọi, 10 sms, wifi bật gần cả ngày, vào mạng khoảng 30' thì máy trụ được bao lâu. Liệu được 2 ngày ko ạ
ngoc1414
TÍCH CỰC
9 năm
@Floventino Được bạn à.
Thực ra 2 ngày thì cũng hơi cố gắng 1 chút, thường thì mọi người sạc hàng ngày để dùng thoải mái hơn.
ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019